๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:02:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ..."ประกาศผลการแข่งขันยิงปืน "งานคืนสู่เหย้า สมาชิกสนามทอ.(หน้า 2)  (อ่าน 6166 ครั้ง)
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 07:22:19 AM »

วันนี้ วันที่ 16 พ.ค.52 นะคะ

เพื่อนสมาชิก เชิญแวะชม แวะยิง แวะแข่งสักนิดนะคะ
ท่านสมาชิก ลงทะเบียนเพืีอแข่งหน้างานได้เลยค่ะ

การแข่งขันจะแบ่งมือชัดเจน ดังนั้นท่านสมาชิกมือใหม่  โปรดมั่นใจในการตัดสินได้เลยค่ะ
เรียนเชิญทุกท่านนะคะ

ขอบพระคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2009, 09:32:16 AM โดย เพชร / CSDSC » บันทึกการเข้า
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 10:09:41 AM »

เชิญชมภาพถ้วยรางวัล สวยหรูน่าสะสม (ลูกระเบิดทำลาย GP BomB !!!)  ลิขสิทธิ์เฉพาะสนามกองทัพอากาศเท่านั้น

พิเศษสุด เหรียญรางวัลแม่นปืนสลักชื่อของท่าน........ถ้าท่านแม่นจริง  :e :e

โปรดอย่าพลาด

PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 07:06:29 PM »

งานสนุกมากค่ะ มีสมาชิกสนาม ทอ. มาร่วมลงแข่ง ประมาณ 90 ท่านเลยค่ะ
สมาชิกเวปกินเกมกัน / สมาชิกเวปกันอินไทยแลนด์ / สมาชิกเวป อวป.  / สมาชิกเวป CSDSC/
สมาชิกชมรมนักกีฬายิงปืนปทุมธานี ฯลฯ  มากันมากหน้า หลายตาเลยค่ะ

ถ้วยรางวัลสวยงามมาก และ เหรียญแม่นปืน บนป้ายสลักชื่อก็งามและมีคุณค่ามากค่ะ
สนาม ทอ. จัดงานดี ๆแบบนี้ เพื่อขอบคุณสมาชิกที่ให้การสนับสนุน สนาม ทอ. มาโดยตลอดค่ะ

โปรดรอชมภาพงานพร้อมผลรางวัล จากผู้จัดฯ สักนิดนะคะ
ขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างสูงค่ะ
3.0 V6
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

love and share

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 07:24:33 PM »

งานสนุกมากค่ะ มีสมาชิกสนาม ทอ. มาร่วมลงแข่ง ประมาณ 90 ท่านเลยค่ะ
สมาชิกเวปกินเกมกัน / สมาชิกเวปกันอินไทยแลนด์ / สมาชิกเวป อวป.  / สมาชิกเวป CSDSC/
สมาชิกชมรมนักกีฬายิงปืนปทุมธานี ฯลฯ  มากันมากหน้า หลายตาเลยค่ะ

ถ้วยรางวัลสวยงามมาก และ เหรียญแม่นปืน บนป้ายสลักชื่อก็งามและมีคุณค่ามากค่ะ
สนาม ทอ. จัดงานดี ๆแบบนี้ เพื่อขอบคุณสมาชิกที่ให้การสนับสนุน สนาม ทอ. มาโดยตลอดค่ะ

โปรดรอชมภาพงานพร้อมผลรางวัล จากผู้จัดฯ สักนิดนะคะ
ขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างสูงค่ะ

ขอขอบพระคุณพี่ดี้มากๆ เลยครับ ที่สละเวลามาร่วมงานที่สนามครับ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 01:35:03 PM »

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Ki-jang-aey
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 62

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 02:11:33 PM »

สุดยอดครับอ. โย และเสี่ยเก๋ (เท่าที่คุ้นชื่อครับ) Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:19:38 AM »

ขอแสดงความยินดีกับผู้เข้้าแข่้งขันทุกท่านค่ะ
visanupong
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 07:35:30 PM »

สมัครสมาชิก ทอ.ไม่มีปืนเป็นสมาชิกได้หรือไม่
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2009, 02:53:55 PM »

เสียดายมากครับ...ผมไม่ได้ไปร่วมงานด้วย...เนื่องจาก 15- 25 ที่ผ่านมาไปทำงานต่างจังหวัดครับ... เศร้า  เศร้า

The best way to predict the future is to invent it.
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์