๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 11:45:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่นครปฐมมีสนามยิงปืนอยู่ตรงไหนบ้างครับ  (อ่าน 3210 ครั้ง)
ko1234
Jr. Member
**

คะแนน 12

« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 10:04:47 AM »

ขอถามหน่อยครับที่นครปฐมมีสนามยิงปืนตรงไหนบ้างครับ
oncb77
ปีนี้อดซื้อปืน ..เพราะ....
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2009, 05:42:56 PM »

ขอถามหน่อยครับที่นครปฐมมีสนามยิงปืนตรงไหนบ้างครับ
1. ล่าสุดนะครับ สนามยิงปืน สถาบันฝึกอบรมตำรวจกลาง ศาลายา เปิดล่าสุดครับ กำลังรับสมาชิกอยู่เลย
สนามนี้ เปิดทุกวัน มีครูฝึกตำรวจดูแล ปิดทำการก่อน 17.00 น. นะครับ
2. สนามยิงปืน กรมการสัตว์ ทหารบกครับ เข้าไปในค่ายกรมการสัตว์ทหารบกครับ ต.ต้นสำโรง อ.เมือง จ.นครปฐม
3. สนามยิงปืน รร.นรต.สามพราน ...สนามนี้ ไม่ค่อยเปิดนะครับ เนื่องจาก เจ้าหน้าที่สนามจะติดภารกิจหน้าที่
ราชการ อยู่บ่อยครั้ง นะครับ แต่สนามสวย ใช้ได้เลย กว้างมากๆ น่ายิงมากครับ ถ้าเปิดบริการนะครับ .
ปล. โอกาสหน้าจะลองหาเบอร์โทรติดต่อมาฝากนะครับ ...
หน้า: [1]
  พิมพ์