๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 11:43:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายหน่อยครับพี่น้อง!  (อ่าน 3217 ครั้ง)
POP..CZ
ทำดีได้...แต่อย่าเด่น...จะเป็นภัย...แก่ตัว
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 07:20:33 PM »

ที่จ่ายไปพันก็คือมันไม่มีแบ๊งค์อื่นเลยครับ! ซวย................ผมเป็นคนไม่ทานเหล้าครับ....ขี้เกียจเสียเวลา   ไฟรถผมสีขาวก็ไม่ผิดกฏหมายนะครับ.. กฏหมายกำหนดไว้ว่าให้ใช้ไฟสีขาวได้  ผมพูดกับ..จนอารมณ์เสียแล้ว(ผมเป็นคนอารมณ์ร้อนเวลาที่ผมไม่ผิด)
    สรุปก็คือมันจะเอาเงิน.......แล้วก็ซวย!!!!!!!!!!!ด้วยความหงุดหงิดก็เลยไม่แลกเงิน..ให้มันไปเลย(ถ้าหากช้าเดี๋ยวจะยาวเพราะผมเริ่มจะพูดแรงๆแล้วแฟนก็เริ่มสกิดเตือนแล้วครับ!!!)     

### ขอบคุณความทุกข์    ที่ทำให้เรารู้ว่าความสุข   มีค่ามากแค่ไหน ###
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 08:10:16 PM »

ที่จ่ายไปพันก็คือมันไม่มีแบ๊งค์อื่นเลยครับ! ซวย................ผมเป็นคนไม่ทานเหล้าครับ....ขี้เกียจเสียเวลา   ไฟรถผมสีขาวก็ไม่ผิดกฏหมายนะครับ.. กฏหมายกำหนดไว้ว่าให้ใช้ไฟสีขาวได้  ผมพูดกับ..จนอารมณ์เสียแล้ว(ผมเป็นคนอารมณ์ร้อนเวลาที่ผมไม่ผิด)
    สรุปก็คือมันจะเอาเงิน.......แล้วก็ซวย!!!!!!!!!!!ด้วยความหงุดหงิดก็เลยไม่แลกเงิน..ให้มันไปเลย(ถ้าหากช้าเดี๋ยวจะยาวเพราะผมเริ่มจะพูดแรงๆแล้วแฟนก็เริ่มสกิดเตือนแล้วครับ!!!)     

อิอิ.....

1.ผมก็ว่าผิดอยู่ดีครับที่จ่ายเงินไป

2.ไม่ใช่ว่าท่านซวย

3.ทานเหล้าก็ไม่เห็นจะเสียเวลา ทานเหล้าก็อย่าขับรถเท่านั้น เมาไม่ขับ^^

4.ไฟรถสีขาวก็ไม่ผิดอะไรท่านก็รู้กฎหมาย  เขาจะจับก็ให้เขาเขียนใบสั่งมา

5.สรุปเขาจะเอาเงิน ท่านก็ให้ ก็อย่าหงุดหงิดเลยครับ คิดเสียว่าฝันไป  เยี่ยม

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 08:14:42 PM »

ฟังคล้ายว่าคนไม่ทานเหล้าเหลือเงินเยอะจึงพกแต่แบ๊งค์พัน 

ส่วนคนกินเหล้าหยอดขวดหมดเลยพกแต่แบ๊งค์ร้อย 555 (ล้อเล่นนะครับ)

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 09:22:33 PM »

ฟังคล้ายว่าคนไม่ทานเหล้าเหลือเงินเยอะจึงพกแต่แบ๊งค์พัน 

ส่วนคนกินเหล้าหยอดขวดหมดเลยพกแต่แบ๊งค์ร้อย 555 (ล้อเล่นนะครับ)
กินเหล้าที่เพื่อนซื้อมาสิครับ เหลือแบงค์พันแน่ๆ Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 10:00:41 PM »

พรรคพวกเป็นตร.ก็เยอะชินเสียแล้ว  กับด่านกับสินบนทุกวันนี้อาศัยขยันครับ  บางสถานีตั้งทุกวันแถวบ้านผมขนาดมาให้การจราจร   หรืออารักขาขบวนเสด็จก็ตั้งด่านครึ่งชม.ก็ยังดี   ว่าจะเอารูปหน้ารมต.ติดรถเผื่อจะละเว้นบ้าง    เพื่อนผมนามสกุลดังยังโดนเลย   ตร.ถามว่าเป็นอะไรกับรองนายก   ก็บอกว่าลูกพี่ลูกน้อง  สุดท้ายก็ว่าจะดูแลน้องนุ่งเท่าไหร่   จ่ายน้อยจะหาว่ากระจอกอีก

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
anasnarak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 11:03:06 PM »

เกลียด การ ยึดรถ กับ ยัดข้อหา
เขียนใบสั่งเขียนไป ยึดใบขับขี่ยึดไป เด๋วไปเสียค่าปรับที่คอกก็ได้

ไม่ชอบเลยพวกที่ยึดรถเนี่ย คนมีความจำเป็นต้องใช้รถ เขียนใบสั่งแล้วยังมายึดรถอีก
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 03:44:21 AM »

ค่าซื้อใบสั่งราคา 1,000 บาท แบบนี้ก็แย่ๆอยู่นะเนี้ย
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 04:34:36 AM »

พี่มีปืนติดรถไปด้วยหรือเปล่าครับ อารมณ์ร้อนขับรถและถ้าไม่ผิดจะกลายเป็นเสียมากกว่าครับ

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 12:26:00 AM »

ช่วงนี้มีแต่คนมาระบาย แนวประจานตัวเองบ่อยแฮะ....หน้าปืนก็มีมาระบายว่า ขอแล้วไม่ให้...จ่ายไปแล้วก็ยังไม่รู้เลยว่าจะได้ใบ ป. หรือปล่าว   มาหน้านี้ก็เจอโดนจับเพราะไม่ผิด แต่ก็ทำผิดเพื่อส่งเสริมให้ตำรวจที่ทำผิดแล้ว ได้ทำผิดมากขึ้น  เอ...แล้วตกลงใครผิดครับ...เจ้าหน้าที่ หรือเจ้าคุณพี่ ที่ติดสินบน?? Huh

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 01:07:16 PM »

อ่านแล้วแปลกดีครับ  Undecided

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์