๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:53:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนโครงการสวัสดิการทหารบก  (อ่าน 16269 ครั้ง)
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 12:34:19 PM »

ใครพอรู้เรื่องราวเกี่ยวกับปืนโครงการ สวัสดิการทหารบก บ้างครับช่วยตอบหน่อยครับ

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:37:04 PM »

ผมพอทราบครับ ............ อยากทราบเรื่องอะไรบ้างครับ?

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
gun n roses_รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:49:16 PM »

อยากทราบรุ่นและราคาครับ แล้วจำกัดหน่วยหรือเปล่าครับผม ขอบคุณครับผม
rambo1th
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:51:57 PM »

เรียนสอบถามท่านผู้การครับ อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับโครงการที่ว่านะครับ

1) เป็นโครงการ ของ ทบ. ของหน่วยไหนครับ ใช่ของ ทภ.3 หรือไม่ครับ หรือของ ทบ. โดยส่วนรวม
 2) ถ้าขอ ป.3 ก่อนจะให้ใส่ในช่องผู้ขายว่าอย่างไรครับ
 3) ตัดสดเลยได้ไหมถ้ามี ป.3 แล้ว
 4) มีของเลยหรือไม่หรือต้องสั่งจอง
เจ็บ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 02:40:12 PM »

อยากทราบรุ่นและราคาครับ แล้วจำกัดหน่วยหรือเปล่าครับผม ขอบคุณครับผม
เรียนสอบถามท่านผู้การครับ อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับโครงการที่ว่านะครับ

1) เป็นโครงการ ของ ทบ. ของหน่วยไหนครับ ใช่ของ ทภ.3 หรือไม่ครับ หรือของ ทบ. โดยส่วนรวม
 2) ถ้าขอ ป.3 ก่อนจะให้ใส่ในช่องผู้ขายว่าอย่างไรครับ
 3) ตัดสดเลยได้ไหมถ้ามี ป.3 แล้ว
 4) มีของเลยหรือไม่หรือต้องสั่งจอง
อยากทราบทั้งหมดนี่แหละครับ  คิก คิก

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 02:45:44 PM »

ตอบที่ทราบนะครับ ............

1.โครงการของกองทัพบกครับ ............ บก.กองทัพไทยและ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมไม่มีสิทธิ์ครับ

2. ป.3 ระบุ จากสวัสดิการกองทัพบก

3. มัดจำ 20-50% ที่ร้านและไปขอป.3ครับ (ร้านอินโดไทยฯ สมพล และ ไทยเนชั่นแนล).รับป.3มาชำระแล้วรับปืนไป

4.มีของเลยเพราะค้างมา 6 ปีแล้ว

ราคาจำไม่ได้ครับ (รู้แต่ว่าเหลือน้อยเต็มที) สอบถามรุ่นและราคาที่ กองนโยบาย กรมสวัสดิการทหารบก และร้านในข้อ 3. ครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
เจ็บ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 02:50:12 PM »

1.โครงการของกองทัพบกครับ ............ บก.กองทัพไทยและ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมไม่มีสิทธิ์ครับ

2. ป.3 ระบุ จากสวัสดิการกองทัพบก

3. มัดจำ 20-50% ที่ร้านและไปขอป.3ครับ (ร้านอินโดไทยฯ สมพล และ ไทยเนชั่นแนล).รับป.3มาชำระแล้วรับปืนไป

4.มีของเลยเพราะค้างมา 6 ปีแล้ว

ราคาจำไม่ได้ครับ (รู้แต่ว่าเหลือน้อยเต็มที) สอบถามรุ่นและราคาที่ กองนโยบาย กรมสวัสดิการทหารบก และร้านในข้อ 3. ครับ

ขอบคุณครับ ไหว้ ข้อมูลแน่นจริงๆนับถือ  เยี่ยม  อย่างนี้ต้องยกให้เป็นมือโปร  เยี่ยม

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 02:55:44 PM »

ไม่ใช่มือโปรอะไรหรอกครับ ............... โครงการนี้ค้างมาร่วมๆ6-7 ปีแล้ว มาให้ขายได้ช่วงรัฐบาล คมช.นี่เอง

ผมยังซื้อมา 2 กระบอกเลย ...........จองตั้งแต่เปิดโครงการกระบอกหนึ่ง อีกกระบอกหลุดจอง

โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 03:08:01 PM »

ร้านอืนไม่ทราบนะครับ  ทราบแต่ที่นร้านสมพล  เพราะเพิ่งโทรคุยกัน

เหลือ Beretta M21A อย่างเดียวครับ (สีดำ)  และเหลือแค่ 3 กระบอก  ไปขอ ป.3  มาตัดสดได้เลย  แต่ถ้าใครไวก็ได้ไปก่อน  เว้นเสียแต่จะวางเงินไว้

บก.กองทัพไทย  ถ้าเป็นทหารบก  ซื้อได้ครับ  แต่งกายเป็นอื่นหมดสิทธิ์ครับ  ราคาก็ 36K   นี่ถ้าผมไม่มีสีขาวอยู่แล้ว  เห็นราคายังอยากได้อีก......

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 04:03:00 PM »

ร้านอืนไม่ทราบนะครับ  ทราบแต่ที่นร้านสมพล  เพราะเพิ่งโทรคุยกัน

เหลือ Beretta M21A อย่างเดียวครับ (สีดำ)  และเหลือแค่ 3 กระบอก  ไปขอ ป.3  มาตัดสดได้เลย  แต่ถ้าใครไวก็ได้ไปก่อน  เว้นเสียแต่จะวางเงินไว้

บก.กองทัพไทย  ถ้าเป็นทหารบก  ซื้อได้ครับ  แต่งกายเป็นอื่นหมดสิทธิ์ครับ  ราคาก็ 36K   นี่ถ้าผมไม่มีสีขาวอยู่แล้ว  เห็นราคายังอยากได้อีก......

งั้นพี่ต่อขายสีขาวให้ผมสองหมื่นแล้วไปเอาสีดำแทนนะครับ   หลงรัก หลงรัก จูบบบบ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 04:12:11 PM »

บก.กองทัพไทย  ถ้าเป็นทหารบก  ซื้อได้ครับ  แต่งกายเป็นอื่นหมดสิทธิ์ครับ  ราคาก็ 36K   นี่ถ้าผมไม่มีสีขาวอยู่แล้ว  เห็นราคายังอยากได้อีก......

ตอนนี้ผมไม่ทราบนะครับ ........... ว่าสังกัดบก.กองทัพไทยซื้อได้

ตอนที่ผมซื้อเมื่อเกือบ 2 ปีที่แล้ว ..........ให้เฉพาะสังกัด ทบ.

ตอนนี้อาจจะอนุโลมก็เป็นได้ เพราะขายไม่ค่อยออก............

พรชัย
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 06:23:15 PM »

เพิ่มอีกนิด สวัสดิการ ทบ. มีร้านไพศาล อยู่ตึกช้าง รัชดา อีกที่หนึ่ง มี 75B ซาตินขาวขุ่นเป็นร้อยกระบอก ราคา 42000
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 02:14:40 PM »

งั้นพี่ต่อขายสีขาวให้ผมสองหมื่นแล้วไปเอาสีดำแทนนะครับ   หลงรัก หลงรัก จูบบบบ

จ๊ากกกกกซ์....  เอางั้นเลยเหรอ......

บอกผมว่าให้ราคาเท่าสวัสดิการ แล้วให้ผมไปซื้อเอาใหม่ ยังพอน่าฟังบ้าง....  นี่ให้ผมไปเพิ่มเงินเอาเองอีกตะหากกกกกก......  ใจร้ายยยยยยยย.....

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
cat123
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 09:59:22 AM »

ขอความกรุณาคุณ พรชัย(เทวะ272) แจ้งรายละเอียด ร้านปืนไพศาล และเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ...............................
ake_2420
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 10:45:04 AM »

แล้วห้ามโอนภายในกี่ปีหรือตกทอดมรดกอย่างเดียวครัย
หน้า: [1] 2
  พิมพ์