๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 04:55:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าสู่ระบบไม่ได้ครับ (ช่วยด้วยครับ)  (อ่าน 4818 ครั้ง)
bay
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 03:59:01 PM »

เรียนท่านผู้บริหารและผู้ดูแลระบบทราบ(เวปมาสเตอร์)  ด้วยผมสมัครเป็นสมาชิกใว้ตั้งแต่ 31 ตุลาคม / 2549 และได้รับการอนุมัติให้ใช้งานได้ และเมื่อ
     เร็วๆนี้เครื่องผมเสียก็เลยไม่ได้ใช้งานมา 6 เดือนแล้วครับ และเมื่อวันที่ 9 มีนาคม 2552 ได้พยายามเข้ามาใช้แล้วแต่ก็เข้าไม่ได้ จะโดนปฏิเสธตลอดว่า
     ไม่พบ "ชื่อผู้ใช้นี้ลงทะเบียนใว้" จะให้ผมดำเนินการอย่างไรต่อไปครับ หรือทางท่านผู้บริหารเวปพอจะมีเบอร์โทรที่จะติดต่อได้บ้างมั้ยครับ-
     -เบอร์โทรผมครับ  087-041-0516     คุณ..ที่ใช้เมลล์นี้ครับ wattawit@truemail.co.th ได้อนุญาตให้ผมเข้าใช้ครับโดยเขาได้ส่งmail:แจ้งผมไปครับ
                                                                                                                                                                                                              ขอแสดงความนับถือ
                                                                                                                                                                                                               bayis... ไหว้
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 11:49:33 AM »

ผมรีเซ็ท password และส่ง password ใหม่ให้ทาง email แล้วครับ
รายละเอียดกรุณาตรวจสอบได้ทาง email ของท่านครับ
HK-USP
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 06:05:12 PM »

ผมไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้ครับ เป็นเพราะอะไรช่วยแจ้งด้วยครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์