ปืนcz

<< < (2/3) > >>

มะขิ่น:
เจ้ากระทู้ถามแล้วในนี้....และมีผู้ตอบข้อมูลที่"ถูกต้อง"ให้แล้ว

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=69216.0

มาตั้งกระทู้ถามซ้ำอีกทำไมหรือครับ ................อ่านกระทู้ที่ถามมาก่อนหรือยัง

c.tong - รักในหลวง:
จริงๆ คือผมจะว่า แต่เฉพาะตัวปืน ............................. มันก็เป็นปืนที่ผลิตขึ้นจากแบบแปลนเดียวกันครับ

........................................................... .......โดยไม่ได้ยึดติดกับตัวอักษรที่สลักไว้บนตัวปืนครับ  ;D ;D

ตอนแรกผมไม่รู้ครับว่า ................................................. เจ้าของกระทู้ตั้งกระทู้ซ้ำ

มารู้อีกทีตอนที่ .................................................. ผมตอบกระทู้ไปแล้วครับ  ;D ;D

มะขิ่น:
อ้างจาก: c.tong ที่ มีนาคม 11, 2009, 04:35:38 PM

จริงๆ คือผมจะว่า แต่เฉพาะตัวปืน ............................. มันก็เป็นปืนที่ผลิตขึ้นจากแบบแปลนเดียวกันครับ

........................................................... .......โดยไม่ได้ยึดติดกับตัวอักษรที่สลักไว้บนตัวปืนครับ  ;D ;D

ปืนแบบเดียวกันก็ต้องมาจากแปลนเดียวกันสิครับ ..................

แต่ที่ผมแย้งเพราะเห็นคุณตอบว่าแตกต่างที่"แหล่งผลิต" .............. ซึ่งเป็นคำตอบที่หมายความว่า ปืน CZ ที่เจ้าของกระทู้ถามว่าCZ อเมริกาต่างกับ CZ เช็คฯอย่างไร

เจ้ากระทู้ถามว่า

อ้างจาก: kkkap ที่ มีนาคม 10, 2009, 05:17:56 PM

รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ ซีแซดของอเมริกากับของเชคแตกต่างกันอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

คุณตอบว่า

อ้างจาก: c.tong ที่ มีนาคม 11, 2009, 03:26:11 PM

แตกต่างกันตรงที่ ........................................................... ........... แหล่งผลิต ครับ

แต่ตัวปืนก็แบบเดียวกัน ........................................................... ................... ครับ

เพราะอะไรก็แล้วแต่ ....................................... ถ้าเป็นประเทศมหาอำนาจที่สามารถ

กระจายสินค้าได้ทั่วโลก ........................................................... ............. ได้ง่ายๆ

มันก็ยังง่ายกว่าที่ต้องผลิตอยู่ เชค แล้วส่งให้ ....................................... อเมริกาก่อน

แล้วค่อยส่งมาไทย ........................................................... ................. จริงมั้ยครับ

ซึ่งจริงๆปืน CZ ผลิตที่เช็คฯที่เดียว และเมื่อผลิตที่เช็คฯที่เดียว เป็นแบบเดียวตามแปลน .............เมื่อมาขายที่อเมริกาก็ตีอักษรเฉพาะ ก้เท่านั้นเอง

พอคุณอธิบายมาใหม่ ผมก็งง ครับ.........ตอนนี้อ่านแล้วก็ยัง งง อยู่

แต่ไม่ได้ซีเรียสนะครับ แค่งง

ขอโทษด้วยครับ .....................................ที่แปรความหมายผิด หรือ สื่อสาร ภาษาเขียน ไม่ตรงประเด็น

ก็อย่างว่าครับ ภาษาเขียน เป็นอะไรที่ต้องใช้ความละเอียดใน ............................ การตอบ หรือ การถาม

ประสบการณ์ ........................................................... ............................. ในเรื่องนี้ผมยังน้อยอยู่มาก

เลยตอบออกทะเลไปหน่อย ........................................................ ก็ขออภัยในที่นี้ด้วยนะครับ  ::014:: ::014::

หุ หุ ไม่ออกเลยเรา  ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว