ปืนcz

<< < (3/3)

korn:
อ้างจาก: c.tong ที่ มีนาคม 11, 2009, 06:29:51 PM

ขอโทษด้วยครับ .....................................ที่แปรความหมายผิด หรือ สื่อสาร ภาษาเขียน ไม่ตรงประเด็น

ก็อย่างว่าครับ ภาษาเขียน เป็นอะไรที่ต้องใช้ความละเอียดใน ............................ การตอบ หรือ การถาม

ประสบการณ์ ........................................................... ............................. ในเรื่องนี้ผมยังน้อยอยู่มาก

เลยตอบออกทะเลไปหน่อย ........................................................ ก็ขออภัยในที่นี้ด้วยนะครับ  ::014:: ::014::

หุ หุ ไม่ออกเลยเรา  ;D ;D

-ขอโทษนะคะ ถ้าเป็นไปได้เมื่อโพสข้อความ  ใช้จุดๆ  .....นิดหน่อยก็พอค่ะ
อย่าโกรธกันนะคะ มันทำให้อ่านแล้วงง

c.tong - รักในหลวง:
มันเป็นแบบการตอบ ........................................................... ................. ของผมครับ

ขอโทษด้วยที่ทำให้อ่านแล้วงงๆ ........................................................... ........... ครับ

ไม่ว่าจะโพสแบบไหน ........................................................... ............. ไม่สำคัญครับ

มันสำคัญในเนื้อหา และ ข้อมูล ........................................................... ............. ครับ

เนื้อหา หรือ ข้อมูลไหนสำคัญ หรือ เป็นประโยนช์ .................................. ก็ขอให้เก็บไว้

ส่วนเนื้อหา หรือ ข้อมูลไหนที่ไม่เป็นประโยนช์  .............................. ก็ขอให้ตัดทิ้งไปซะ

Audy452 ♥ รักในหลวง:
 ::005::

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง:
ผิดก็ตอบว่าผิดไม่เห็นจะยากตรงไหน..................ครับ

c.tong - รักในหลวง:
ถ้าผิดเรื่อง ซีแซด ผมยอมรับครับว่าผมผิด ผมไม่ได้ว่าผมถูกนี่ครับ

ในกระทู้ที่ 9 ผมก็ได้ขอโทษไปแล้วนี่ครับ ก็น่าจะเห็นว่าผมผิด

ส่วนในกระทู้ที่ 11 ผมตอบกลับกระทู้ของคุณ korn ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว