ปืนcz

(1/3) > >>

(((((กิ้ม เฮือนพญาคำ))))):
รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ ซีแซดของอเมริกากับของเชคแตกต่างกันอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

c.tong - รักในหลวง:
แตกต่างกันตรงที่ ........................................................... ........... แหล่งผลิต ครับ

แต่ตัวปืนก็แบบเดียวกัน ........................................................... ................... ครับ

เพราะอะไรก็แล้วแต่ ....................................... ถ้าเป็นประเทศมหาอำนาจที่สามารถ

กระจายสินค้าได้ทั่วโลก ........................................................... ............. ได้ง่ายๆ

มันก็ยังง่ายกว่าที่ต้องผลิตอยู่ เชค แล้วส่งให้ ....................................... อเมริกาก่อน

แล้วค่อยส่งมาไทย ........................................................... ................. จริงมั้ยครับ

มะขิ่น-รักในหลวง:
ข้อมูลไม่ถูกนะครับ..........

ปืน CZ ผลิตที่โรงงาน CZ ในเช็คฯที่เดียวกัน ................. แต่เฉพาะปืนที่ถูกส่งมาขายในอเมริกา โดย CZ-USA จะมีการสลักหรือเขียนตัวอักษรระบุความเป็นตัวแทนจำหน่ายของ CZ-USA ..............

ดังนั้นถ้าปืนที่สั่งตรงจากเช็คฯจะไม่ระบุไว้ .............

c.tong - รักในหลวง:
ขอบคุณครับ .............................................. คือประมาณว่าแต่เฉพาะตัวปืน

........................................................... ....... มันก็เป็นปืนแบบเดียวกันครับ

มะขิ่น-รักในหลวง:
อ้างจาก: c.tong ที่ มีนาคม 11, 2009, 04:23:48 PM

ขอบคุณครับ .............................................. คือประมาณว่าแต่เฉพาะตัวปืน

........................................................... ....... มันก็เป็นปืนแบบเดียวกันครับ

ไม่เข้าใจครับ ................งง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป