๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:53:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 1555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คนนอนดึก #3  (อ่าน 1047525 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 02:23:11 AM »

Grin "กระทู้คนนอนดึก" เคยตั้งมาแล้ว 2 ครั้ง วันนี้เป็นเวอร์ชั่นที่ 3  ขออนุญาตเวบมาสเตอร์และท่าน RO ทุกท่านด้วยนะครับ Grin
 Grin กระทู้นี้เอาไว้คุยกันสำหรับคนนอนดึก (ไม่ดึกก็คุยได้ครับ) สัพเพเหระสำหรับคนนอนดึก และขอไม่ให้เป็นเรื่องการเมืองนะครับ Grin

Grin ส่วนผมนายใหม่ นอนดึกเพราะเป็นคนทำงานกลางคืนครับ (เมื่อก่อนทำงานกลางวันก็นอนดึก หัวเราะร่าน้ำตาริน) ทำร้านเบียร์+คอกเทล+เหล้าปั่น นอนดึกเป็นประจำ Grin

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 02:38:14 AM »

มาคุยด้วยคน
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 02:43:37 AM »

มาคุยด้วยคน

Grin ตอนนี้ดึกเมืองไทย แต่เย็นบ้านพี่เองอ่ะ Grin

sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 03:01:03 AM »

สวัสดีพี่ NaiMai กับพี่.40S&W ครับ
 Grin Grinนึกว่าพี่จะไม่ยอมตั่งซะแล้ว....ให้รอตั่งหลายวัน(คืน)แหนะ อิอิ
.........รายงานตัวก่อนเลยครับ...ผมนอนดึกเพราะตลอดเป็นนิสัยไม่มีอะไรทำก็คอยจะนอนดึกอยู่เรื้อย(แก้ยังงัยก็ไม่หาย เศร้า )
.....สวัสดีทุกท่านที่นอนดึกครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้  ไหว้ (ไหว้รอบทิศครับ)
.....พอเห็นกระทู้ปุ๊บก็ร้อง...อ้าาา..ในที่สุดก็มาสะที....อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2009, 03:02:50 AM โดย sin666 » บันทึกการเข้า
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 03:05:46 AM »

มาคุยด้วยคน

Grin ตอนนี้ดึกเมืองไทย แต่เย็นบ้านพี่เองอ่ะ Grin
หยวนๆน่า อิอิ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 03:22:43 AM »

........... Grin Grin Grin มาร่วมเปิดกระทู้ คนนอนดึก..   Grin Grin Grin..... สวัสดี พี่.40 S&W คุณใหม่ และคุณsin666  ด้วยครับ. ไหว้

ว่าแต่ทำไมช่วงนี้คุณใหม่นอนดึกละครับ  ส่วนผมนะช่วงนี้ นอนไม่หลับครับ ไม่รู้เป็นไร ครับ  Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 03:36:24 AM »

สวัสดีพี่ NaiMai กับพี่.40S&W ครับ
 Grin Grinนึกว่าพี่จะไม่ยอมตั่งซะแล้ว....ให้รอตั่งหลายวัน(คืน)แหนะ อิอิ
.........รายงานตัวก่อนเลยครับ...ผมนอนดึกเพราะตลอดเป็นนิสัยไม่มีอะไรทำก็คอยจะนอนดึกอยู่เรื้อย(แก้ยังงัยก็ไม่หาย เศร้า )
.....สวัสดีทุกท่านที่นอนดึกครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้  ไหว้ (ไหว้รอบทิศครับ)
.....พอเห็นกระทู้ปุ๊บก็ร้อง...อ้าาา..ในที่สุดก็มาสะที....อิอิ

Grin เที่ยวกลางคืนประจำสิท่า เลยติดนิสัย 555 Grin

........... Grin Grin Grin มาร่วมเปิดกระทู้ คนนอนดึก..   Grin Grin Grin..... สวัสดี พี่.40 S&W คุณใหม่ และคุณsin666  ด้วยครับ. ไหว้

ว่าแต่ทำไมช่วงนี้คุณใหม่นอนดึกละครับ  ส่วนผมนะช่วงนี้ นอนไม่หลับครับ ไม่รู้เป็นไร ครับ  Grin Grin Grin

Grin นี่ตานินจา ทำเป็นไม่รู้ว่าทำไมผมนอนดึกนะ ย้อนไปอ่านโพสแรกอีกทีเลย 555 Grin

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 03:37:12 AM »

........... Grin Grin Grin มาร่วมเปิดกระทู้ คนนอนดึก..   Grin Grin Grin..... สวัสดี พี่.40 S&W คุณใหม่ และคุณsin666  ด้วยครับ. ไหว้

เริ่มแก่แล้วม้าง  เลยนอนกลางคืนไม่ค่อยหลับ อิอิ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 03:45:51 AM »

Grin นี่ตานินจา ทำเป็นไม่รู้ว่าทำไมผมนอนดึกนะ ย้อนไปอ่านโพสแรกอีกทีเลย 555 Grin

................. Grin Grin Grin รู้แล้วแกล้งถาม นำไปงั้นแหละ ไม่งั้นเดี๋ยวไม่มีประเด็นคุยกัน ..  ...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 03:51:22 AM »

เริ่มแก่แล้วม้าง  เลยนอนกลางคืนไม่ค่อยหลับ อิอิ

.................. Grin Grin Grin Grin  สงสัยจะจริงครับพี่ พักนี้นอนไม่หลับ.... ต้องตื่นมานั้งดูเวปปืน..  ไม่เข้าใจตัวเองจริงๆครับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ตอนนี้เริ่มง่วงแล้วครับ..  ไปนอนก่อนละครับราตรีสวัสดิ์  ครับพี่.40 S&W  คุณใหม่ และคุณ sin666  ไหว้

Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 03:56:46 AM »

Grin เที่ยวกลางคืนประจำสิท่า เลยติดนิสัย 555 Grin

............ง่าพี่ใหม่ก็ว่าไป......555+(แต่ผมไม่ได้เที้ยวนะพี่)

สวัสดีครับพี่ ninja 19 ไหว้

Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 04:06:11 AM »

.................. Grin Grin Grin Grin  สงสัยจะจริงครับพี่ พักนี้นอนไม่หลับ.... ต้องตื่นมานั้งดูเวปปืน..  ไม่เข้าใจตัวเองจริงๆครับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ตอนนี้เริ่มง่วงแล้วครับ..  ไปนอนก่อนละครับราตรีสวัสดิ์  ครับพี่.40 S&W  คุณใหม่ และคุณ sin666  ไหว้

อิอิ  พอพี่.40S&Wทักว่าแก่เข้าหน่อยง่วงรีบนอนเลยนะพี่(ส่งสัยกลัวแก่ คิก คิก คิก คิก )ล้อเล่นนะครับพี่ ไหว้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 04:07:53 AM »

Grin 555 ตานินจาติดสิ่งเสพติด (เวบ อวป.) Grin

............ง่าพี่ใหม่ก็ว่าไป......555+(แต่ผมไม่ได้เที้ยวนะพี่)

Grin จริงอ่ะ เยาะเย้ย Grin

Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 04:28:37 AM »

Grin จริงอ่ะ เยาะเย้ย Grin
[/quote]

จริงครับ...แต่ถ้าผมอยู่ใกล้ๆตาคลีละก็ไม่แน่นะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย หุหุ(พี่อยู่ตาคลีใช้ไหม ถ้าผมจำไม่ผิด)เพราะมีร้านที่เจ้าของนอนดึก...  คิก คิก คิก คิก
....:ผมก็ติดเวป อวป.เหมือนกัน อ๋อย
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 05:05:29 AM »

Grin เจ้าของไม่ได้นอนดึกครับ เจ้าของร้านนอนเช้าเลย 555 Grin

หน้า: [1] 2 3 4 ... 1555
  พิมพ์