๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 03:33:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 1555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้คนนอนดึก #3  (อ่าน 1055659 ครั้ง)
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:18:42 AM »

...บ้านผมดึกไม่ดึกอยู่ที่นาฬิกา คิก คิก คิก คิก นอนดึกไม่ดึกอยู่ที่ง่วงนอน อ๋อย อ๋อยแล้วผมก็เริ่มง่วงแล้วครับ อ๋อย

อ้าว ... พูดเรื่องดึกไม่ดึก ผมนึกว่าวัย ....   Grin

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:21:35 AM »

ว่าแต่นอนกันดึกๆเนียะ Grin.....ทำอะไรกันบ้างครับ... Sadทำไมถึงนอนดึก   ....ผมไม่ได้ทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน เศร้าแค่คนนอนดึกครับ
...พี่ใหม่...กับพี่ E mail....ผมทราบแล้วครับ ไหว้
...บ้านผมดึกไม่ดึกอยู่ที่นาฬิกา คิก คิก คิก คิก นอนดึกไม่ดึกอยู่ที่ง่วงนอน อ๋อย อ๋อยแล้วผมก็เริ่มง่วงแล้วครับ อ๋อย

อ้าว ... พูดเรื่องดึกไม่ดึก ผมนึกว่าวัย ....   Grin
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก+
ใจร้ายกับพี่ๆคนอื่นเค้าจัง (ผมกระตุกล้มโดดหนีก่อน)
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:27:21 AM »

ดึกแล้วววว.... (ร้องเพลงค่ะร้องเพลง) คิก คิก คิก คิก

Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:29:03 AM »

รูปประจำตัวคุณจิ๊กกี๋นี่  ถ้าผมเจอตอนดึกๆ ยังนึกไม่ออกเลย ว่าจะทำไงดี...

ผมอยู่ดึกๆเพราะเป็นนิสัยครับ  บางครั้งก็ทำงานไป ดูทีวีไป เล่นเน็ตไป...

แล้วก็ตื่นสาย มาหงุดหงิดตัวเอง ว่าเป็นคนไม่มีวินัย... Tongue

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:34:27 AM »

ว่าแต่นอนกันดึกๆเนียะ Grin.....ทำอะไรกันบ้างครับ... Sadทำไมถึงนอนดึก   ....ผมไม่ได้ทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน เศร้าแค่คนนอนดึกครับ
...พี่ใหม่...กับพี่ E mail....ผมทราบแล้วครับ ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก+
ใจร้ายกับพี่ๆคนอื่นเค้าจัง (ผมกระตุกล้มโดดหนีก่อน)
ปกติเป็นคนนอนดึกอยู่แล้ว   เลยอาศัยการนอนดึกช่วยแม่ดูแลคุณตาอีกทีค่ะ

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:42:00 AM »

รูปประจำตัวคุณจิ๊กกี๋นี่  ถ้าผมเจอตอนดึกๆ ยังนึกไม่ออกเลย ว่าจะทำไงดี...

ผมอยู่ดึกๆเพราะเป็นนิสัยครับ  บางครั้งก็ทำงานไป ดูทีวีไป เล่นเน็ตไป...

แล้วก็ตื่นสาย มาหงุดหงิดตัวเอง ว่าเป็นคนไม่มีวินัย... Tongue

แหะๆ..ยังดีนะคะไม่นุ่งสไบทัดดอกไม้ด้วยนิ  เอาเป็นว่าคุณBird พยามมองผ่านๆละกันค๊า Grin

การตื่นสายเพราะนอนดึกก็น่าจะเป็นของคู่กันละคะ  แต่ก็อยู่ที่ว่าอย่าตื่นสายจนเสียธุระแล้วกันนิ เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2009, 01:43:45 AM โดย JICKEY » บันทึกการเข้า

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #81 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:52:49 AM »

ตอนนี้ที่นี่หกโมงเช้า ผมยังไม่เข้านอนเลย แบบนี้เรียกว่านอนดึกหรือนอนเช้าีดีล่ะนี่ Grin

Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #82 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:57:16 AM »

....ผมมีวิธีที่จะไม่ตื่นสายด้วยนะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
v
v
v
v
v
v
v
ตื่นบ่ายเลยครับจะได้ไม่สาย ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด....อิอิ
..........ขออภัยหากทำให้มั่นใส้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #83 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:58:10 AM »

ตอนนี้ที่นี่หกโมงเช้า ผมยังไม่เข้านอนเลย แบบนี้เรียกว่านอนดึกหรือนอนเช้าีดีล่ะนี่ Grin
อย่างนี้เรียกว่า....ไม่นอน........ครับ Grin Grin
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

« ตอบ #84 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 02:02:52 AM »

ถ้ามีธุระ  เราก็จัดให้มันไปอยู่ในช่วงสายๆครับ ... ก็คนมันเสียนิสัยแล้วนี่ ...

อุตส่าห์หาอะไรทำเพิ่ม จะได้ไม่ว่างเกินไปจนตื่นสาย  กลายเป็นว่าไอ้ที่ทำเป็นพิเศษ ก็เอามาทำตอนดึกๆ

เลยยิ่งส่งเสริมให้นอนดึกเข้าไปอีก ...

วัยยังอยู่ในช่วงสายๆ   เรื่องนอนเป็นเรื่องจิ๊บจ้อยครับ

เดี๋ยวพอเลยสามสิบยังแจ๋วแล้วก็จะรู้ว่า  ใจไปถึงไหนๆแล้ว แต่ตัวยังติดอยู่บนเตียง มันเป็นยังไง ...  คิก คิก

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #85 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 02:15:12 AM »

เยาะเย้ย ยู้ฮู.... เยาะเย้ย

Grin วันนี้ปิดร้านเร็ว ลูกค้าน้อย ยังอยู่กันไหมครับ Grin

Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #86 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 02:18:26 AM »

เยาะเย้ย ยู้ฮู.... เยาะเย้ย

Grin วันนี้ปิดร้านเร็ว ลูกค้าน้อย ยังอยู่กันไหมครับ Grin
สวัสดีครับพี่...เห็นตอนค่ำๆเข้ามารอบนึงแล้วนี้ครับ Cheesy Cheesy
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #87 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 02:24:16 AM »

Grin สงสัยตอนน้องมิ้นท์เข้าเนท ผมตั้งให้เข้า อวป. อัตโนมัติเมื่อเข้า IE น่ะครับ Grin

Grin วันนี้ว่าจะนอนเร็วกว่าปกติสักหน่อย สักตีห้าพอ 555 Grin

Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

« ตอบ #88 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 02:26:06 AM »

Grin ... วันนี้ปิดร้านเร็ว ลูกค้าน้อย ...  Grin

คุณนายใหม่อารมณ์ดีจัง  เป็นผม ลูกค้าน้อยยอดขายตก  ลูกน้องหนาว ... (แบบว่าพาล ขวางหูขวางตาไปหมด)

ร้านอยู่ไกลจากถนนสายเอเซียเยอะไหมครับ  ถ้าผ่านไปแถวนั้นจะได้แวะ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #89 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 02:37:35 AM »

แอบเข้ามาดูคนนอนดึกเขาคุยกัน   ผมเป็นพวกคนนอนหัวค่ำ

แต่ตื่นตอนดึกๆแล้วก็ตาค้าง หลับอีกที่ใกล้สว่าง ขอบคุณครับ

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 1555
  พิมพ์