๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 05:38:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หมิ่นเบื้องสูงกันนัก ประชาไทย  (อ่าน 11094 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 01:47:07 AM »

เหอเหอเหอ อ่าน ๆ ดู  ยังดีใจอยู่อย่างที่ คุณdeore XT  ยังเทิดทูนสถาบันพระมหากษัตริย์

เมื่อไหร่เหรอครับ?
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 04:22:12 AM »

เหอเหอเหอ อ่าน ๆ ดู  ยังดีใจอยู่อย่างที่ คุณdeore XT  ยังเทิดทูนสถาบันพระมหากษัตริย์

เสมอมาครับ Smiley
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 07:11:25 AM »

แจ้งไปนานกว่าจะเห็นผล  เจ้าหน้าที่ทำงานช้าไปหน่อยนะ  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 09:39:45 AM »

อดขำไม่ได้ ที่เห็นพวกเสื้อแดงชูรูปสงติน คู่กับทักษิณ เหมาะสมกันดี
สมกับเป็นพวกโง่ โลภ ถ่อย เถื่อน

อเสวนา จะ พาลานัง
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 07:12:29 PM »

... พวกเราในเว็บนี้ก็แจ้งกันตั้งหลายท่านหลายคน  และแจ้งตั้งนานแล้ว  ช้าจัง ... แต่ก็ยังดีที่มีการกวาดล้างบ้าง .... ยังมีอีกนะ ...

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 08:01:31 PM »

เป็นผมนะ ............. สมมติว่าผมเกิดมีหน้าที่เกี่ยวกับเรื่องนี้

ผมจะปล่อยมันไปเรื่อยๆ ให้พวกมันว่ากันให้เพลิน ให้ตายใจ ............

ค่อยๆใช้เทคโนโลยี่การตรวจจับทาง IT ตรวจสอบเก็บข้อมูล หลักฐานอย่าสม่ำเสมอ ให้แน่นหนา ให้อยู่หมัด ................แบบให้รู้เลยว่าเบอร์ไหน ID IP ไหน ........... โพสเวลาอะไร ใครเป็น Admin ใครเป็นเจ้าของ ใครฯลฯ ............

รวบรวมหลักฐานอย่างแน่นหนา ........... พอลงมือ ก็แก้ตัวไม่หลุด

จะเดินหมาก เดินเกมส์ ต้องค่อยๆ.....ขืนตีปลาหน้าไซ เดี๋ยวไก่ตื่น เสียแรงเปล่า อายเขาด้วย

สมมตินะครับ สมมติ  คิก คิก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
piamsakl
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 10:17:45 PM »

สมน้ำหน้าแล้วครับ
ร่วมถวายพระพร
http://www.prdnorth.in.th/The_King/
piamsakl
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 10:19:06 PM »

สมน้ำหน้าแล้วครับ
ร่วมถวายพระพร
http://www.prdnorth.in.th/The_King/
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 01:44:35 AM »

เป็นผมนะ ............. สมมติว่าผมเกิดมีหน้าที่เกี่ยวกับเรื่องนี้

ผมจะปล่อยมันไปเรื่อยๆ ให้พวกมันว่ากันให้เพลิน ให้ตายใจ ............

ค่อยๆใช้เทคโนโลยี่การตรวจจับทาง IT ตรวจสอบเก็บข้อมูล หลักฐานอย่าสม่ำเสมอ ให้แน่นหนา ให้อยู่หมัด ................แบบให้รู้เลยว่าเบอร์ไหน ID IP ไหน ........... โพสเวลาอะไร ใครเป็น Admin ใครเป็นเจ้าของ ใครฯลฯ ............

รวบรวมหลักฐานอย่างแน่นหนา ........... พอลงมือ ก็แก้ตัวไม่หลุด

จะเดินหมาก เดินเกมส์ ต้องค่อยๆ.....ขืนตีปลาหน้าไซ เดี๋ยวไก่ตื่น เสียแรงเปล่า อายเขาด้วย

ไหว้ท่านผู้การ ยังลึกซึ้งเสมอครับ  ไหว้
BronzeStar-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 114

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:43:49 AM »

ไหว้ท่านผู้การ ยังลึกซึ้งเสมอครับ  ไหว้

จนท. ที่เกี่ยวข้องคงทำเป็นแต่จะทำหรือไม่ และเห็นเป็นเรื่องเร่งด่วนหรือไม่ พวกเราต่างเข้าไปแจ้งกันอย่างล้นหลามแต่ก็ยังช้าครับ

มโน นอบพระผู้เสวยสวรรค์ แขนมอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า

ข้าพระพุทธเจ้าจะยอมตาย
เพื่อรักษาไว้ซึ่งพระบรมเดชานุภาพแห่งพระมหากษัตริย์เจ้า
ข้าพระพุทธเจ้าจะจงรักภักดีและถวายความปลอดภัย
ต่อใต้ฝ่าละอองธุลีพระบาท จนกว่าชีวิตจะหาไม่
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 09:36:56 AM »

เยี่ยม....

เอาให้เหี้ยน ครับ ...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 10:34:09 PM »

พวกนี้ต้องให้ไประเหเร่ร่อนในต่างเเดนเหมือน... ค่อยเอากลับมาแต่กระดูกก็พอ ยี๊
big__jod - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 29, 2009, 01:32:49 PM »

สบายใจ Cool
ความแตกต่างในแนวคิดทางการเมือง เรายังพอที่จะเป็นเพือนกันได้  แต่ความแตกต่างในแนวคิดต่อสถาบันอันเป็นที่รัก เราคงอยู่ร่วมโลกกันไม่ได้

ตรงใจผมที่สุดเลยครับ
ในที่ทำงานผมก็พยายามพูดอย่างนี้
เพื่อให้ความต่างทางด้านการเมือง
สามารถอยู่ร่วมกันได้

ถูกใจ +1 ครับ
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 29, 2009, 02:04:36 PM »

สบายใจ Cool
ความแตกต่างในแนวคิดทางการเมือง เรายังพอที่จะเป็นเพือนกันได้  แต่ความแตกต่างในแนวคิดต่อสถาบันอันเป็นที่รัก เราคงอยู่ร่วมโลกกันไม่ได้

ตรงใจผมที่สุดเลยครับ
ในที่ทำงานผมก็พยายามพูดอย่างนี้
เพื่อให้ความต่างทางด้านการเมือง
สามารถอยู่ร่วมกันได้

ถูกใจ +1 ครับ
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

+  1 ให้ด้วยอีกคนครับ   Smiley

ไม่รู้ว่ากลุ่มคนตัวเงินตัวทองพวกที่ชอบหมิ่นสถาบันนี้มันคิดอย่างไรเหมือนกันครับ   มัน..จะเอาแบบอย่างจากไหน  ประเทศ อย่างอังกฤษ  สเปน  ญี่ปุ่น หรืออีกหลายๆ ประเทศ  เขาก็มีสถาบันพระมหากษัตริย์  คนในชาติเขาก็สามัคคี  ช่วยกันพัฒนาประเทศจนเจริญรุ่งเรืองได้  แล้วทำไมประเทศไทยของเรา  จะมีความเจริญรุ่งเรืองบ้างไม่ได้เชียวหรือ   

""
พีระพงษ์
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 29, 2009, 05:59:04 PM »

เสมอมาครับ Smiley

ขอบคุณที่บอกให้ทราบ

Shoot first !
Ask question later.
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์