๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 09:51:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนจ่วยสอนวางเบดดิ่ง cz 452 supermatch น่ะครับ  (อ่าน 10736 ครั้ง)
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:14:02 AM »

ข้อแนะนำในการทำ

1. ลองผสมกาวดูก่อนครับ มันแข็งเร็วมาก ๆ ครับ ลองใส่หน้อย ๆ ก่อนอย่าใส่เยอะ ผมลองมาแล้วเตื่อแรกผสมกาวเสร็จแข็งแล้วใส่บ่อได้เลยครับ
2. ลำกล้องเอาจารบีทาก่อนครับ
3. ขันน๊อตให้แน่นให้กาวมันปูดขึ้นมาแล้วอย่าพึ่งเช็ด รอมันแห้งซักสิบยี่สิบนาทีแล้วใช้มีดคัตเตอร์ตัดเอาครับ คราวก่อนผมเช็ดทันทีทำให้มันเปื้อนครับ เวลาทำให้เพื่อนเลยรู้ว่าตัดเล็มเอาง่ายกว่าครับ
4. ทำแล้วผมทำเป็นลำกล้องลอยครับไม่ติดพานท้ายทุกส่วนครับ  ติดแต่ช่วงน๊อตหน้า กับหลังครับ
5. ทำแล้วแม่นขึ้นหรือเปล่า ไม่แน่ใจครับ คนยิงมันบ่อค่อยแม่นอยู่แล้วครับ ฮิ ฮิ ฮิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:16:07 AM »

ไหว้  ขอบคุณครับ จะใด ว่าง ๆ วันใหน  จะยกปื๋นไปหื้อ อ้าย ตอ แป๋งหื้อครับ  ไหว้

บ่อมีปัญหาครับ กาวยังเหลืออยู่ครับ แต่ใจ้ได้อยู่ก่อบ่อฮู้ครับ อ้ายก๋าเอากาวมาตวยก่อดีครับ น้ำแข็งโซดาผมมีอยู่แล้วครับ ฮิ ฮิ ฮิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 12:07:43 PM »

ไหว้  ขอบคุณครับ จะใด ว่าง ๆ วันใหน  จะยกปื๋นไปหื้อ อ้าย ตอ แป๋งหื้อครับ  ไหว้

บ่อมีปัญหาครับ กาวยังเหลืออยู่ครับ แต่ใจ้ได้อยู่ก่อบ่อฮู้ครับ อ้ายก๋าเอากาวมาตวยก่อดีครับ น้ำแข็งโซดาผมมีอยู่แล้วครับ ฮิ ฮิ ฮิ

ไปตวย  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 12:14:53 PM »

ไปตวย  Grin Grin Grin Grin

ไปตวย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

The best way to predict the future is to invent it.
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 12:25:05 PM »

อ๊ะ หมู่เฮา ตั้งวง ตั้งวง  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

เอ่อ นั้น กระทู้กลายพันธ์แหมแล้ว   อ๋อย
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 04:49:28 PM »

จนแก้ว จนแก้ว จนแก้ว ปี๋ใหม่มาแล้ว จนแก้วตวยกัน

ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 11:18:37 AM »

อ้ายไปตั้งวงกันตี้ไหนไปตวย    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
day<รักในหลวง>
อดีตคือบทเรียน ปัจจุบันคือข้อสอบ
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 11:59:32 PM »

ขอรบกวน อ้ายๆน้อยครับ กาวใจ้ ยี่ห้อ อะหยัง ซื้อได้ตี่ไหนครับ  ไหว้
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 08:17:34 AM »

ใจ้อีฟ๊อกซี่ ยี่ห้ออะหยังก่อได้ครับ ผมซื้อที่โฮมโปรครับ ลองดูต่ำร้านวัสดุก่อสร้างได้ครับ ข้อสำคัญจะไปใส่นักเตื่อครับ ลองทำดูก่อนครับ

day<รักในหลวง>
อดีตคือบทเรียน ปัจจุบันคือข้อสอบ
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 06:30:01 PM »

ขอบคุณครับอ้าย ต.แม่สาย ไหว้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์