ชมรม Thai Tactical Shooting (TAS) เปิดอบรมหลักสูตร TASFORCE 1 (Basic) รุ่นที่ 5

<< < (3/3)

ThaiTAS:
สำหรับรุ่น 5 นี้มีผู้เข้าอบรมครบตามจำนวนแล้วครับ  ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ    ::014::

สำหรับรุ่น 6 เปิดประมาณหลังสงกรานต์  แต่มีก๊วนมาจองเหมารุ่นไปเรียบร้อยแล้วครับ  และรุ่น 7 จะเปิดในเดือน พ.ค. ศกนี้   

โปรดติดตามตอนต่อไป    ::002::

chlesea:
เดือน   มิ.ย./ ก.ค.    มีจัดไหมครับถ้ามีขอรายละเอียดหน่อยครับ

narin_swf:
TAS 1 รุ่น 7 เปิดอบรม 13-14 มิ.ย 52 ครับ ติดต่อทางชมรมได้เลยครับ www.thaitas.com

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว