๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 11:39:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดลอง 357 ประกอบกล้องที่ 200 เมตร (จบ หวังได้ที่ 100 เมตร)  (อ่าน 19573 ครั้ง)
BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 03:40:26 PM »

อุทาหรณ์เตือนใจ สำหรับผู้จะร่วมทาง

1.กล้องกระแทกตา
       ใช้หน้ากาก BB
        ใช้กล้อง Long Eye
2.ช่องโม่ไม่พอดีกับลำกล้อง
       ผู้ยิง  ใส่ถุงมือ ใส่แว่นตา
       ผู้ชม  เห็นคนยิงปืนลูกโม่อย่าไปยืนด้านข้างๆ  ใส่แว่นตา

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 04:55:03 PM »

Shocked Shocked Shocked
ระมัดระวังให้มากยิ่งๆ ขึ้นต่อไปนะครับ
ยังมีเกมส์โหดๆ ให้เล่นอีกเยอะ ค่อยๆ เก็บรายละเอียดไปเรื่อยๆ นะขอรับ
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 09:44:59 AM »

ประกาศท่าน ATOM จอง .357 แล้ว.....แต่สงสัยจะได้กล้องก่อนปืน...ตอนนี้ทำด้ามรอไปก่อนนะครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 10:21:08 PM »

ประกาศท่าน ATOM จอง .357 แล้ว.....แต่สงสัยจะได้กล้องก่อนปืน...ตอนนี้ทำด้ามรอไปก่อนนะครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

กล้องก็ยังไม่ได้ครับ ปืนก็ต้องรอเวลา ด้ามก็ยังไม่มีแบบมาทดสอบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
คาดคงต้องทำฐานยิงพิเศษมาจับ และฐานกล้องต้องต่ำลงมากๆ ส่วนการเหนี่ยวใช้มอเตอร์ไดส์แทนมนุษย์ ติดกล้อง CCTV เล็งผ่านเซนเซอร์ ข้อมูลแสดงบนหน้าจอ
เปรี้ยง... Shocked Shocked พอจะเห็นภาพอะไรต่อมิอะไรอีกเยอะนะครับท่านพี่ฯ  Wink
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 04:26:01 AM »

กล้องก็ยังไม่ได้ครับ ปืนก็ต้องรอเวลา ด้ามก็ยังไม่มีแบบมาทดสอบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
คาดคงต้องทำฐานยิงพิเศษมาจับ และฐานกล้องต้องต่ำลงมากๆ ส่วนการเหนี่ยวใช้มอเตอร์ไดส์แทนมนุษย์ ติดกล้อง CCTV เล็งผ่านเซนเซอร์ ข้อมูลแสดงบนหน้าจอ
เปรี้ยง... Shocked Shocked พอจะเห็นภาพอะไรต่อมิอะไรอีกเยอะนะครับท่านพี่ฯ  Wink
Shocked Shocked Shocked  ขอติดตามผลงานตอนต่อไปครับ.....
คงเป็นเพราะท่านนั่นแหละ หลังจากที่เจอกัน ผมจองไปอีก 4 รายการ รวมเป็น 7 รายการ
งานนี้ถ้าผมบริหารงบฯผ่าน.....บ้านและรถไม่ถูกยึด  ผมว่าคงเอียนปืนไปอีกเป็นปี ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #80 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 06:55:10 AM »

Shocked Shocked Shocked  ขอติดตามผลงานตอนต่อไปครับ.....
คงเป็นเพราะท่านนั่นแหละ หลังจากที่เจอกัน ผมจองไปอีก 4 รายการ รวมเป็น 7 รายการ
งานนี้ถ้าผมบริหารงบฯผ่าน.....บ้านและรถไม่ถูกยึด  ผมว่าคงเอียนปืนไปอีกเป็นปี ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อาจเกิด 2-3 แนวคิดตามมาครับ
อาทิ
1 เอียนสุดๆ โล๊ะของเก่าทิ้งหมด ละทุกอย่าง ไปบวชในป่าลึก  ไหว้
2 หาเพิ่มอีกเรื่อยๆ และเรื่อยๆ ตามกิเลสที่งอกขึ้นทุกวันๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
3 ฯลฯ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์