อยากทราบราคาปืนลูกกรดเขาซื้กกันราคาเท่าไรครับ(ช่วยบอกที)

(1/2) > >>

milo_2525:
อยากทราบราคาปืน  ลูกกรด  .22  ราคาเท่าไรครับ  (มือ 2 นะครับ)  ขอพระคุณล่วงหน้าครับ

montri.7:
ปืนเก่าครับปืนออโตหรือปืนลูกเลือนครับปืนสั้นหรือปืนยาวครับ แต่ผมขอตีความเป็นปืนยาวก่อนนะครับเอาที่นิยมและราคาคุ้มสุดนะครับก็ CZ 452 และ CZ 453 ครับเป็นปืนลูกเลีอนครับปืนเก่าอยู่ที่ราคาหมื่นกว่าขึ้นไปถึง2หมื่นกว่าครับแต่กว่าเท่าไรก็แล้วแต่รุ่นนะครับและท่าเป็นปืนแบบออโตก็มีปืนรูเกอร์ 10/22ครับราคาอยู่ที่หมื่นกว่าปลายๆขึ้นไปครับก็แล้วแต่รุ่นอีกครับที่แพงกว่านี้ก็มีอีกครับ

sodaban:
ไม่น่าถึงสองหมื่นครับท่าน

som lemans:
ขอถามผู้รู้ครับ ??? ว่าราคาปืนยาวลูกกรดของโครงการฯ กับตามร้านปืนแถวหลังวัง ต่างกันมากไหมครับ เผอิญไปติดต่อขอ ป.๓ ที่อำเภอมาเขาแนะนำว่าราคาไม่ต่างกันมาก แต่ถ้าซื้อจากโครงการฯนั้นโอนไม่ได้ ของแถมก็น้อย เลือกปืนไม่ได้อีกต่างหาก :DD จะจริงตามที่เขาบอกหรือไม่ครับ ::014::

art111:
ที่ผมได้ยินมาต่างกันประมาณ5000พี่ๆเขาก็บอกให้ซื้อข้างนอกที่ไม่ใช้ปืนโครงการฯครับตัวเลือกมากกว่าโอนได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป