๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:38:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พกสั้นออโต.22 LR รุ่นไหนน่าใช้ครับ  (อ่าน 17801 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 12:41:47 PM »

ผมอยากได้ซิกมอสควิโต้ครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 12:56:45 PM »

ปืนพกสั้น .22 LR ออโต้ รุ่นไหนน่าใช้ครับ คงต้องพิจารณามือสองน่ะครับ อยากหามาใช้เป็นเพื่อนเจ้าเจเกอร์น่ะครับ
รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ    หลงรัก

ลอง..เจาะจงขนาดของ "ปืนสั้นออโต .22" ที่คุณ bass70 สนใจดูก่อนนะครับ เพราะมีหลากหลายให้เลือกมากแบบ..จริงๆ

ตั้งแต่ขนาดเท่าฝ่ามือ จนถึงยาวเป็นศอก..  พิจารณาตัดสินใจได้แล้ว  เราค่อยมาช่วยถกกัน.. จะเลือกได้ตรงใจมากกว่า..นะครับ

ในรูปนี้ เป็นปืนสั้นขนาด .22 LR ล้วนๆ ครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก...

ยังขาด MK นะครับ... Grin

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์