๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 11:46:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งความคืบหน้า(หน้า 9) รวมตัวกันสั่งปืนสั้นลูกโม่ Single Action กันดีไหม?  (อ่าน 75132 ครั้ง)
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #150 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 11:18:58 AM »

วันนี้โทรไปสอบถามทางร้านมา เรื่องถ้าเกิด ป3 ไม่ผ่านเนี่ยจะทำยังไง
ทางร้านบอกว่า "ถ้าขอไม่ได้ก็ไม่ต้องจอง และไม่คืน มัดจำ "
เลยชงักเลย(ชงักทั้งจากคำพูดของคนที่รับโทรศัพท์ และคำตอบเรื่องมัดจำ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน) ถ้าเกิดแจ๊คพอต ป3 ไม่ผ่านมานี่
หายไป20000 ฟรีๆเลย  สรุปแล้ว ว่าทางร้านจะไม่คืนมัดจำ ในกรณีที่ขอ ป3 ไม่ผ่านใช่มั้ยครับ
(เห็นหน้าแรกท่านผู้การ เขียนไว้ว่า เงื่อนไขตอนไปคุยครั้งแรกว่า ถ้า ป3 ไม่ผ่านคืนมัดจำเต็มจำนวน) ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมสอบถามร้านแสงทองไปแล้วนะครับ ................ เรื่องดังกล่าวไม่เป็นความจริงครับ เด็กที่ร้านคนอื่นคงไม่รู้เรื่องนี้ เลยบอกข้อมูลที่ผิดๆให้.............

ให้สอบถามกับ"คุณสวัสดิ์"เพียงคนเดียวเท่านั้นนะครับ เรื่องการจองปืนล๊อตนี้ คุณสวัสดิ์เป็นคนทำเพียงคนเดียว ................และยังคงเงื่อนไขที่ว่า หากผู้จองขอป.3ไม่ได้ ทางร้านคืนเงินจองให้ครับ.................

สำหรับเรื่องปืนในรุ่น Taurus Judge 45/410  ทางร้านยังเคาะราคาไม่ได้ เพราะคนทำเรื่องนี้ติดไปต่างประเทศ............... ซึ่งผมได้ให้ข้อคิดเห็นไปว่า หากสั่งรุ่น Taurus Judge 45/410   ต้องสั่งในรุ่นที่ทำรังเพลิงยาว 3 นิ้ว เท่านั้น ...............ซึ่งทางร้านรับข้อมูลไปแล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติมโทรสอบถามเพิ่มเติมนะครับ ............

ขอขอบคุณท่านมะขิ่น จากใจจริงครับ ไหว้
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #151 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 03:44:01 PM »

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ(แต่ราคาสิ) ตกใจ ตกใจ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #152 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 03:49:22 PM »

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ(แต่ราคาสิ) ตกใจ ตกใจ

รู้สึกอย่างไรครับ กับราคาที่พอๆ กับสมิทชีฟ 2 นิ้ว หน้าร้าน?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #153 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 11:13:26 PM »

รู้สึกอย่างไรครับ กับราคาที่พอๆ กับสมิทชีฟ 2 นิ้ว หน้าร้าน?

หรือเป็นปืน .44 /.45 ที่ราคาถูกกว่ากล็อกและซีแซด...ฮา...คิก คิก
BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #154 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 04:03:37 PM »

สนกระบอกนี้ครับ  ว่าจะเอามาติดกล้องเล็งครับ

ปล.รอบนี้สั่งไม่ทัน รอบหน้าสั่งได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ขอด้วยอีกคนกับคุณธนพงษ์ครับ

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์