๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 09:12:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งความคืบหน้า(หน้า 9) รวมตัวกันสั่งปืนสั้นลูกโม่ Single Action กันดีไหม?  (อ่าน 75308 ครั้ง)
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2009, 06:54:27 PM »

ท่านลูกซองสั้น ของผมมีของแถมด้วย ยิ้มีเลศนัย

ผมอยากเหนี่ยว สักกล่องครับท่าน stee   หลงรัก น้ำลายหก หลงรัก ยิ้มีเลศนัย
FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #106 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2009, 08:59:48 PM »

ไอ้ พานท้าย นั่น  นะ  วิ่ง ไล่ แจก   หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #107 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2009, 09:13:33 PM »

พี่คงจะเบื่อ steak ไม่งั้นคงจะใส่เตาย่าง steak ไปแล้ว
FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2009, 09:39:22 PM »

ยังพอมี หลงเหลือ  ไว้บ้าง

พรุ่งนี้ จะเอาไป ย่างที่ สามโคก 555555

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2009, 07:38:18 AM »

ฝากหนังคาวบอยให้ท่าน steel ดู เป็นการศึกษาเรื่องนึง
ไปเอาหมวกลูกน้องที่กำลังทำงานก่อสร้างตึกแถวมาเป็นแบบถ่ายรูป
เสียปืนหมด ขำก๊าก

น่าจะหาอุปกรณ์ประกอบฉากให้มันได้อารมณ์คาวบอยสักหน่อย

http://www.boomerangshop.com/web/productdetail.aspx?pid=245044

หนังเรื่อง Appaloosa เพิ่งจะมี DVD มาขายได้ไม่นาน ในเรื่องมีคู่หูของตัวเอกใช้ปืนลูกซองแฝด 8 เกจ เป็นปืนคู่มือด้วย
เหมาะกับคนคลั่งปืนแฝดแบบเราๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2009, 10:08:57 AM โดย ลูกซองสั้น » บันทึกการเข้า
carbide
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2009, 08:05:25 AM »

เพิ่งเห็นห้องนี้ครับ กระทู้นี้ถูกใจมากครับตอนเป็นเด็กชอบดูหนังคาวบอยมาก อยากได้มาตั้งนานแล้ว อยากได้ colt แต่คงยาก เอา ruger ก็ได้ครับ อยากได้ .45 long ความยาว 5 นิ้วกว่าๆ มาร่วมลงชื่อด้วยคนครับ สั่งที่ไหน เมื่อไหร่ รบกวนพวกพี่ๆ แจ้งน้องด้วยนะครับ
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2009, 09:31:58 AM »

โอ้โห.......คึกคักน่าดูเลย ขอมามุงดูด้วยคน  Grin Grin Grin

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #112 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2009, 09:49:04 AM »

เพิ่งเห็นห้องนี้ครับ กระทู้นี้ถูกใจมากครับตอนเป็นเด็กชอบดูหนังคาวบอยมาก อยากได้มาตั้งนานแล้ว อยากได้ colt แต่คงยาก เอา ruger ก็ได้ครับ อยากได้ .45 long ความยาว 5 นิ้วกว่าๆ มาร่วมลงชื่อด้วยคนครับ สั่งที่ไหน เมื่อไหร่ รบกวนพวกพี่ๆ แจ้งน้องด้วยนะครับ

ล่าสุด ร้านรัตนาสั่งเข้ามา 5 กระบอก สมาชิกกระทู้นี้ซื้อไปแล้ว 3 กระบอก
อีก 2 กระบอก ไม่ทราบว่ามีใครซื้อไปรึยัง
ลองทำใจกล้าๆ เข้าไปสอบถามดูครับ
บอกคำหนึ่งว่า ราคาฟังน่ากลัว ยิ่งกว่าแรงปะทะของกระสุน .45 Colt อีก
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2009, 09:38:32 PM »

ดีใจที่มีคนชอบ Single Action เหมือนผม
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2009, 10:32:46 PM »

ล่าสุด ร้านรัตนาสั่งเข้ามา 5 กระบอก สมาชิกกระทู้นี้ซื้อไปแล้ว 3 กระบอก
อีก 2 กระบอก ไม่ทราบว่ามีใครซื้อไปรึยัง
ลองทำใจกล้าๆ เข้าไปสอบถามดูครับ
บอกคำหนึ่งว่า ราคาฟังน่ากลัว ยิ่งกว่าแรงปะของ กระสุน .45 Colt ทะอีก

วันนี้ผมลองยิงแล้วครับ นิ่มดีจริงๆ ไม่พยศเลย เสียดาย กระสุนน้อยไปหน่อย   หลงรัก น้ำลายหก
steel
www.arisra-steel.com
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2009, 12:02:00 PM »

ฝากหนังคาวบอยให้ท่าน steel ดู เป็นการศึกษาเรื่องนึง
ไปเอาหมวกลูกน้องที่กำลังทำงานก่อสร้างตึกแถวมาเป็นแบบถ่ายรูป
เสียปืนหมด ขำก๊าก

น่าจะหาอุปกรณ์ประกอบฉากให้มันได้อารมณ์คาวบอยสักหน่อย

http://www.boomerangshop.com/web/productdetail.aspx?pid=245044

หนังเรื่อง Appaloosa เพิ่งจะมี DVD มาขายได้ไม่นาน ในเรื่องมีคู่หูของตัวเอกใช้ปืนลูกซองแฝด 8 เกจ เป็นปืนคู่มือด้วย
เหมาะกับคนคลั่งปืนแฝดแบบเราๆ

ยังหาซื้อไม่ได้เลย ท่านลูกซองสั้น

ปืนลูกซองแฝด 8 เกจ นะ ฮ่า....ฮ่า....

ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2009, 12:05:37 PM »

ไปสั่งร้าน ล. สุวรรณแสงทิ้งไว้ซิ
ร้านนี้มีของใหญ่ๆ หลงมาบ่อยๆ
อ้อ ปืนหนานอิน นกนอก 10 เกจ ลำกล้องดามัสกัส สนป่าว?
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #117 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2009, 12:41:41 PM »

ไปสั่งร้าน ล. สุวรรณแสงทิ้งไว้ซิ
ร้านนี้มีของใหญ่ๆ หลงมาบ่อยๆ
อ้อ ปืนหนานอิน นกนอก 10 เกจ ลำกล้องดามัสกัส สนป่าว?

เอาไว้ยิงห่าน เอามาทำห่านพะโล้ ถ้าหาลูกได้ก็น่าสนนะครับพี่
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2009, 01:16:58 PM »

ก็ที่ไม่ได้ไปซื้อมา ก็เพราะลำกล้องดามัสกัสต้องใช้ลูกที่อัดด้วยดินดำเท่านั้น
พวกลูกสมัยใหม่ ใช้ดิน smokeless powder ยิงไม่ได้
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #119 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2009, 02:57:38 PM »

ก็ที่ไม่ได้ไปซื้อมา ก็เพราะลำกล้องดามัสกัสต้องใช้ลูกที่อัดด้วยดินดำเท่านั้น
พวกลูกสมัยใหม่ ใช้ดิน smokeless powder ยิงไม่ได้
ดินดำผมกลัวมากครับท่านลูกซองสั้น ทดลองยิงกับ.45โคลท์ครั้งที่แล้ว ครั้งเดียวไม่เอาอีกเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
ยิงไป2โม่ ปืนร้อนมากๆ ลำกล้องจับแทบไม่ได้ ยิงไปครบ100นัด เขม่าจับปืนดำปี๋ ต้องแยกปืนเป็นชิ้นๆอาบน้ำ
ปลอกทิ้งใว้2-3วัน สนิมรับทานหมด ขัดทำความสะอาดก็ไม่หายต้องทิ้ง แต่กระสุนดินดำยิงมันได้ใจจริงๆ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11
  พิมพ์