๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 11:59:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป.3 ที่สันทราย  (อ่าน 17526 ครั้ง)
thepam
Jr. Member
**

คะแนน 2

เฝ้าเวหา

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:42:05 AM »

อยากขอ ป.3 ที่ อ.สันทราย ช้าเร็วขนาดใหนครับ ยากหรือง่าย (ขนาด .45) หลักฐานประกอบมีครบแต่ยังไม่มีเวลาเดินทางขึ้นไปเลยครับ

เฝ้าเวหา
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 12:49:30 PM »

ลองขึ้นไปดูครับ มีอ้ายผมคนหนึ่งอยู่อำเภอสันทราย มี เป็นสิบกระบอก ยากหรือง่ายบ่อฮู้ครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
swallow
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 04:54:57 PM »

อยากทราบเหมือนกันครับ อยู่สันทราย มี 9 แล้ว ว่าจะขอ 11 อีกกระบอกแต่ไม่แน่ใจว่าจะได้หรือไม่ครับ
ได้ความว่าไง อย่าลืมโพสแจ้งนะครับ
thepam
Jr. Member
**

คะแนน 2

เฝ้าเวหา

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 08:30:02 AM »

ขอบคุณมากครับ เดือนหน้าขึ้นเชียงใหม่จะไปดำเนินการดู ได้ผลอย่างไรจะรายงานให้ทราบอีกครั้งหนึ่ง

เฝ้าเวหา
s453
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 11:12:37 AM »

นายทะเบียนสันทราย คนปัจจุบันยากหน่อยนะครับ 11
U505
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 10:28:27 AM »

ลองขึ้นไปดูครับ มีอ้ายผมคนหนึ่งอยู่อำเภอสันทราย มี เป็นสิบกระบอก ยากหรือง่ายบ่อฮู้ครับ

ไม่ทราบว่าเป็นคนคนเดียวกับที่ผมรู้จักหรือเปล่า...
อีตาคนนั้น ตอนนี้เหลือแค่ 2 กระบอก
ขาย(แดก)หมด...
โสน้าน่ามัน...
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 12:35:04 PM »

ไม่ทราบว่าเป็นคนคนเดียวกับที่ผมรู้จักหรือเปล่า...
อีตาคนนั้น ตอนนี้เหลือแค่ 2 กระบอก
ขาย(แดก)หมด...
โสน้าน่ามัน...

เสียดายครับกว่าจะขอมาได้เป็นตุ๊กเป็นยาก

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:28:57 PM »

นายอุทัยนี่ขอ11 ยากหน่อยเน้อครับ

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:30:58 PM »

สันทราย สั้น1 ยาว1 ...... ตามกฎครับ  Angry จริงๆนะ  Angry

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 04:32:10 PM »

สันทราย สั้น1 ยาว1 ...... ตามกฎครับ  Angry จริงๆนะ  Angry

แต่ สั้นๆ เกือบสั้น ยาวๆ ยาวแห๋มน้อย ละยาวจะโล๊ะ  ของอ้ายองฯ ลอครับ คิก คิก คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 09:59:29 PM »

เหนือสันทรายขึ้นไปแหม  ขอยากก่อครับ  Grin

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 12:06:23 PM »

ท่าจะบ่ะได้เจอตั๋วนายอุทัยง่ายๆเจ้า ต้องเจอปี้คนตี้หน้าห้องมาสอบประวัติดูก่อน ว่ารายได้เฮาดีก่อ ยะก๋านอะหยัง

ปืนซื้อตี้ไหน ขนาดอะหยัง ซื้อใหม่กาว่าซื้อจากไผ...

ละเปิ้นก่อจะบอกเฮาว่าอำเภอมันทรุดโทรม ไค่แป๋งฮั่น แป๋งนี่ ก่อนเจ้า

คร่าวๆเท่าที่เกยโดนถามมาเจ้า  คิก คิก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 12:26:03 PM »

น่าเห็นใจครับผมกลับไปขอป3ที่บ้านจะมาซื้อ357ก็ยังไม่ให้เลยครับ
หรือว่าไม่มีน้ำมันดีๆ(เงิน)ไปหล่อลื่นผมเลยไม่ได้ครับ (ความเท่าเทียมอยู่ไหนกันครับ)
น่าน้อยใจครับอยากได้เอาเงินมานี้และครับที่ทำให้ระบบเสียหายทำเป็นกฏกติกากันไปแล้วครับ
พี่น้องชาวอาวุธปืนน่าจะรวมตัวกันประท้วงบางนะครับระบบมันจะได้ดีขึ้นใครใคร่ซื้อก้ซื้อได้
ไม่ได้เอาไปทำร้ายใครก็น่าจะเป้นที่น่าพอใจกันทุกคน

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
พรานระพินทร์
พรานที่เคยล่าแม้กระทั่ง..สัตว์สองเท้า
Newbie
*

คะแนน 2

ไม่มีอะไรที่เป็นเครื่องรางได้ดีเท่าปืนที่อยู่ในมือ

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 08:49:01 AM »

ผมก่ออยู่สันทราย...เกยไปขอแล้ว .22 Mag ว่าจะเอาไว้กั๊บบ้าน...ขอยากไบ้ยากหง่าว...จะเอาหั้นเอานี่...อี่ปี้หน้าห้อง อู้ก่อย่อย..ฮ้อนก่อฮ้อน..ต๊กแหมเดือน...ใจ้ฮ้านขายปื๋นไปขอเหีย..บ่าถึงติ๊ดได้มาแล้ว..

มันบ่ามีมาตรฐานบริก๋านสำหรับจาวบ้านเลยคับ...ถ้าจะได้ขอ... ทีวีมาถ่ายทำ...   น้ำลายหก น้ำลายหก

เที่ยวป่าที่มีต้นไม้น่าเที่ยวกว่าป่าที่มีแต่ตึก...
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 04:49:07 PM »

ท่าจะบ่ะได้เจอตั๋วนายอุทัยง่ายๆเจ้า ต้องเจอปี้คนตี้หน้าห้องมาสอบประวัติดูก่อน ว่ารายได้เฮาดีก่อ ยะก๋านอะหยัง

ปืนซื้อตี้ไหน ขนาดอะหยัง ซื้อใหม่กาว่าซื้อจากไผ...

ละเปิ้นก่อจะบอกเฮาว่าอำเภอมันทรุดโทรม ไค่แป๋งฮั่น แป๋งนี่ ก่อนเจ้า

คร่าวๆเท่าที่เกยโดนถามมาเจ้า  คิก คิก

ถ้าเป็นผม จะตอบไปว่างบประมาณหลวงมีเยอะแยะก่อเบิกมาทำครับ อยากได้ตึกก่อของบแป๋งตึกครับอยากได้อะหยังก่อขอไปครับ

ตั้งแต่ผมขอมาบ่อเกยเสี้ยงสะตางครับ

กระบอกแรกแม่ยกหื้อ ไปขอใบ 505 บาท
กระบอกที่สอง ซื้อเอง บูชาพระไป 100 องค์ จ่วยราดชะก๋าน โอเคครับ ผมใจ๋บุญอยู่แล้วครับ
กระบอกที่สาม เจ้าหน้าที่อำเภอ หื้อสะตางค์ ผม 500 บาทเป็นก่าเอาปืนสวัสดิการ สรุปผมเลย บ่อได้เสี้ยงครับกระบอกนี้

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์