๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 06:11:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแรงเพื่อนพ้องชาวปืนเชิญร่วมการแข่งขันกีฬายิงปืนชิงแชมป์เมืองลุง ครั้งที่ 16  (อ่าน 79703 ครั้ง)
Benelli
@ LoVe Me LoVe My GuN @
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #510 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 04:09:00 PM »

ขอบคุณค่ะสำหรับภาพสวยๆ.. ไหว้ เยี่ยม

เยี่ยม Shotgun Practical Shooting Club เยี่ยม
Ton_zzz
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #511 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:52:14 PM »

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #512 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 02:58:20 PM »

จบจากการแข่งสนามพัทลุง และกว่าจะถึงเวลาแข่งสนามสุราษฏร์ยังมีเวลาหลายวัน
พาหัว พาร่างกายไปให้พรรคพวกยิงเล่นในเกมส์ซาดิส  BB GUN สุดมันส์กันสักช่วง
ใกล้ถึงเวลาแข่งสุราษฏร์ค่อยกลับมาจับปืนสั้นซ้อมก่อนแข่งกันใหม่ คงไม่เครียคแล้วล่ะ
เพราะไม่หวังกับเจ้าปืนสั้นเท่าไรแระ
  เสียดายที่สุราษฏร์ลูกซองไม่ลง แล้วเจอกันสนามสุราษฏร์ครับ

รูปเล่น BB GUN ดูกันหนุกๆครับ Smiley Wink Cheesy

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #513 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 01:35:33 AM »

จบจากการแข่งสนามพัทลุง และกว่าจะถึงเวลาแข่งสนามสุราษฏร์ยังมีเวลาหลายวัน
พาหัว พาร่างกายไปให้พรรคพวกยิงเล่นในเกมส์ซาดิส  BB GUN สุดมันส์กันสักช่วง
ใกล้ถึงเวลาแข่งสุราษฏร์ค่อยกลับมาจับปืนสั้นซ้อมก่อนแข่งกันใหม่ คงไม่เครียคแล้วล่ะ
เพราะไม่หวังกับเจ้าปืนสั้นเท่าไรแระ
  เสียดายที่สุราษฏร์ลูกซองไม่ลง แล้วเจอกันสนามสุราษฏร์ครับ

รูปเล่น BB GUN ดูกันหนุกๆครับ Smiley Wink Cheesy

คนนี้ต้องพี่เจี๊ยบชัวร์ฟันธง    อิอิ

logo maker" border="0
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #514 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 11:02:21 AM »

คนนี้ต้องพี่เจี๊ยบชัวร์ฟันธง    อิอิ

คนนี้ชัดกว่าม้านนนน  Smiley Wink Cheesy Grin

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #515 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 11:17:21 AM »

คนนี้ชัดกว่าม้านนนน  Smiley Wink Cheesy Grin

พี่เจี๊ยบสะบายดีนะครับ Grin
พรุ่งนี้ว่างๆ ไปเที่ยวสตูลกันหน่อยมั๊ยครับ
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #516 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 12:30:21 PM »

พี่เจี๊ยบสะบายดีนะครับ Grin  พรุ่งนี้ว่างๆ ไปเที่ยวสตูลกันหน่อยมั๊ยครับ

หวัดดีครับต๋อม ไหว้
ไปเที่ยวสตูล  เค้ามีงานอะไรกันเหรอ เที่ยวเกาะ รึ ไปยิงปืน   เยาะเย้ย
แต่พี่คงไม่ได้ไปหรอกครับ วันพุธ และ พฤหัสงานเข้าครับ อาทิตย์หน้าอยู่หาดใหญ่มัย ดริ๊งก๋านหน่อย
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #517 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 10:01:46 PM »

พี่เจี๊ยบสะบายดีนะครับ Grin  พรุ่งนี้ว่างๆ ไปเที่ยวสตูลกันหน่อยมั๊ยครับ

หวัดดีครับต๋อม ไหว้
ไปเที่ยวสตูล  เค้ามีงานอะไรกันเหรอ เที่ยวเกาะ รึ ไปยิงปืน   เยาะเย้ย
แต่พี่คงไม่ได้ไปหรอกครับ วันพุธ และ พฤหัสงานเข้าครับ อาทิตย์หน้าอยู่หาดใหญ่มัย ดริ๊งก๋านหน่อย
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไปหาไรอร่อยๆ ริมทะเลนะครับ
อาทิตย์หน้าเหรอครับ ไม่ได้อยู่ชัวร์ มีแผนไปพัทยาครับ ไว้เดี๋ยวกลับใต้ต๋อมจะกริ๊งหานะครับ Grin
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #518 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 01:10:00 PM »

อาทิตย์หน้าเหรอครับ ไม่ได้อยู่ชัวร์ มีแผนไปพัทยาครับ ไว้เดี๋ยวกลับใต้ต๋อมจะกริ๊งหานะครับ
Grin

จะรอกริ้งกร๊าง มาครับ   Smiley Wink Cheesy Grin

iPui
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #519 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 09:12:25 PM »

โกค่ะ รูปนี้หน้าตาหนูน่ากลัวมากค่ะ ขอคาดตาสีดำหน่อยค่ะ(มันอันตรายต่อเยาวชน)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #520 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 11:35:45 PM »

โกค่ะ รูปนี้หน้าตาหนูน่ากลัวมากค่ะ ขอคาดตาสีดำหน่อยค่ะ(มันอันตรายต่อเยาวชน)

โห้ย..?    มาได้ไง......เนี่ย....

แชมป์ เลดี้...สปีดปั้ม  แอคชั่น...    นับถือๆๆๆๆ              เยี่ยม  เยี่ยม   เยี่ยม

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #521 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 08:55:09 AM »

อาทิตย์หน้าเหรอครับ ไม่ได้อยู่ชัวร์ มีแผนไปพัทยาครับ ไว้เดี๋ยวกลับใต้ต๋อมจะกริ๊งหานะครับ
Grin

จะรอกริ้งกร๊าง มาครับ   Smiley Wink Cheesy Grin

ขอให้ลูกทีมหายจากชิคุณกุนยาเร็วๆ นะครับ
ช่วงนี้คงเหนื่อยหน่อยนะครับ ระวังยุงกัดด้วยล่ะ  หลงรัก
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35]
  พิมพ์