๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:58:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 35
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแรงเพื่อนพ้องชาวปืนเชิญร่วมการแข่งขันกีฬายิงปืนชิงแชมป์เมืองลุง ครั้งที่ 16  (อ่าน 79702 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 08:58:20 PM »

นักกีฬา IPSC ปืนสั้น..+ กะ ลูกซอง  IPSC    เรียน เชิญ.....  นะคร๊าบ..??

จากหาดใหญ่  ต่อ..พัทลุง..เลย....  มี..ให้เล่น..ขำๆ...คร๊าบ..   Grin

กิ๊วก๊าว.... กิ๊วก๊าว...แล้วโกเพ้ง....ต้องการ  RO  ขำป่าวค่ะ.......หากต้องการมารับด้วย.....ค่ะ.... กิ๊วก๊าว.... กิ๊วก๊าว

21-22 กุมภาพันธ์ นี้...... ไปภูเก็ต   Lerel   III   ค่ะ.......  สู้ สู้  ค่ะ
                     ไหว้   สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน  ผมมีคำถามมมมมมม    หลงรัก  หลงรัก
        ไหว้    ลูกซองไอพี รวมคลาส หรือ แยกคลาสครับบบบบบบบ  ไหว้  ไหว้

แยกปืนแยกคลาส  ..แบบขำๆ....

ของหลานเอ็ก..แยก..ห้องให้....ล่วย... น้ำลายหก น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:03:07 PM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน  ผมมีคำถามมมมมมม    หลงรัก  หลงรัก
        ไหว้    ลูกซองไอพี รวมคลาส หรือ แยกคลาสครับบบบบบบบ  ไหว้  ไหว้

Grinรู้นะอยากรวม แบร่

ขังรวม..เฮ้ย??....อยู่รวมๆ..กัน..ใช่..ป่ะ..โต้ง...     ด้าย..เด่ว..จัดให้...... ยิ้มีเลศนัย    ยิ้มีเลศนัย 

เค้าเรียก..เมา..หมู่....ฮ่าๆๆ      ขำก๊าก    ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:10:47 PM »

นักกีฬา IPSC ปืนสั้น..+ กะ ลูกซอง  IPSC    เรียน เชิญ.....  นะคร๊าบ..??

จากหาดใหญ่  ต่อ..พัทลุง..เลย....  มี..ให้เล่น..ขำๆ...คร๊าบ..   Grin

กิ๊วก๊าว.... กิ๊วก๊าว...แล้วโกเพ้ง....ต้องการ  RO  ขำป่าวค่ะ.......หากต้องการมารับด้วย.....ค่ะ.... กิ๊วก๊าว.... กิ๊วก๊าว

21-22 กุมภาพันธ์ นี้...... ไปภูเก็ต   Lerel   III   ค่ะ.......  สู้ สู้  ค่ะ

ยินดี..เลยครับ.....                                                             หลงรัก

ขาด..RO  อย่างแรง...ต้องการ ด่วน..ถึง..ด่วนที่สุด.....           เยี่ยม

เด่ว..ขอ..  GMC สายพานลำเลียง.....กะ..นายสนาม 401 ให้...    ไป..รับโดย  ด่วน...      เยี่ยม

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:46:05 PM »

ของหลานเอ็ก..แยก..ห้องให้....ล่วย... น้ำลายหก น้ำลายหก
   ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง   ดีครับ..แยกปืนแยกคลาสจะได้มีรางวัลติดไม้ติดมือกลับบ้าน   เยี่ยม
  ยี๊  แต่....สงสัยจะแยกห้องไม่ได้ๆๆๆๆๆๆเพราะ ท่าน ผบ ที่บ้าน ไปล่ารางวัลด้วยครับ   เศร้า  เศร้า

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 09:20:55 PM »

ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง   ดีครับ..แยกปืนแยกคลาสจะได้มีรางวัลติดไม้ติดมือกลับบ้าน   เยี่ยม
  ยี๊  แต่....สงสัยจะแยกห้องไม่ได้ๆๆๆๆๆๆเพราะ ท่าน ผบ ที่บ้าน ไปล่ารางวัลด้วยครับ   เศร้า  เศร้า

รับทราบ...ว. 2  ว. 8     เด่ว....ให้..ทาง..ค่าย..จัด..ให้..จ้า.. ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 09:46:43 PM »

รับทราบ...ว. 2  ว. 8     เด่ว....ให้..ทาง..ค่าย..จัด..ให้..จ้า.. ยิ้มีเลศนัย

ไหว้ สวัสดีครับน้าเพ๊ง  รับทราบ........แล้วน้าต้องการอะไรจากทางกรุงเทพไหมครับ หลานจะจัดไปให้ครับผม   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 12:34:19 PM »

วรรณเพิ่งเห็นโปรแกรมลูกซองรณยุทธว่าเป็นวันเสารที่ 23 พ.ค. ไม่แน่ใจจริง ๆ ค่ะว่าจะไปได้ไหม ถ้ายังไงขอบายก่อน เคลียร์งานทันแล้วว่ากันอีกที
Orathai
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 02:17:40 PM »

เหมือนกันเลยค่ะพี่วรรณ อยากให้จัดยิงลูกซอง วันอาทิตย์จังเลย  จะได้ไปยิงได้
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 09:38:22 PM »

ปีที่แล้วก็วันเสาร์นะ ถ้าจำไม่ผิด ไว้เจอกันที่พัทลุงครับพี่วรรณ สาวเจ๋  เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 09:27:11 AM »

ปีที่แล้ววันเสาร์ที่ 3 พ.ค. ต้นเดือนพอดี แต่ปีนี้เล่นเอาเกือบปลายเดือน เป็นช่วงเร่งปิดงบประจำปีของทุกบริษัทก่อนส่งสรรพากร วรรณว่าใครสอบบัญชีอยู่ก็หนีไปไหนไม่ออกหรอกค่ะ ไว้เดี๋ยวใกล้ ๆ ว่ากันอีกทีแล้วกัน
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 09:32:31 AM »

เหมือนกันเลยค่ะพี่วรรณ อยากให้จัดยิงลูกซอง วันอาทิตย์จังเลย  จะได้ไปยิงได้

เด่ว..จัดให้ตามขอ..ไว้แล้ว..แจ้ง..ข่าวอีกที..นะครับ    Grin

ปีที่แล้ววันเสาร์ที่ 3 พ.ค. ต้นเดือนพอดี แต่ปีนี้เล่นเอาเกือบปลายเดือน เป็นช่วงเร่งปิดงบประจำปีของทุกบริษัทก่อนส่งสรรพากร วรรณว่าใครสอบบัญชีอยู่ก็หนีไปไหนไม่ออกหรอกค่ะ ไว้เดี๋ยวใกล้ ๆ ว่ากันอีกทีแล้วกัน

ยังไงๆ...ก็...ขอให้..งานโล่งโปร่งสะดวก...    นะครับ..     

อยากให้..มา...          แงๆๆ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 09:38:41 AM »

ปีนี้..ลูกซอง..Hot   มากๆ...จัดคิว..ไม่ค่อยลงตัว....

ปีหน้า..คงต้อง..ขอให้ท่านประธาน.                                  .พี่ใหญ่..กำกับ..แมทซ์แต่ละแมทซ์

ให้..สัมพันธ์  นักกีฬา....จะได้ไม่  เหนื่อย..เกินไป                ปี  52      นี้..มี..เหตุการณ์  กระชั้นชิด..

ต้อง..ขออภัย...และจะ..ปรับปรุง..ให้กระชับ..กว่านี้..ครับ..? ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 10:03:16 AM »

ไหว้  สวัสดีครับน้าเพ๊ง  จัดวันอาทิตย์ก็ดีครับจะได้มีนักกีฬาไปแข่งกันเยอะๆครับ  ไหว้

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 11:45:06 AM »

ปีนี้..ลูกซอง..Hot   มากๆ...จัดคิว..ไม่ค่อยลงตัว....

ปีหน้า..คงต้อง..ขอให้ท่านประธาน.                                  .พี่ใหญ่..กำกับ..แมทซ์แต่ละแมทซ์

ให้..สัมพันธ์  นักกีฬา....จะได้ไม่  เหนื่อย..เกินไป                ปี  52      นี้..มี..เหตุการณ์  กระชั้นชิด..

ต้อง..ขออภัย...และจะ..ปรับปรุง..ให้กระชับ..กว่านี้..ครับ..? ไหว้

วันไหนดีหนอ ถ้าได้ไปคงลงทั้ง  2 ปืนอ่ะครับ  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 12:10:24 PM »

ถ้าโกเพ้งถามวรรณว่าอยากไปไหม...มาก...ถึง...มากที่ซู้ด  น้ำลายหก ...ขอบอก  ยังติดตาตรึงใจกับสนามเมื่อปีที่แล้วไม่หายเลย กิ๊วก๊าว ตั้งแต่ยิงลูกซองมาจะสิบปีแล้วนี่ แมทซ์พัทลุงปีที่แล้วเป็นแมทซ์ที่เหนื่อยที่สุดเท่าที่เคยยิงมา เพราะไม่เคยยิงรณยุทธสากลวันเสาร์เลย ปีที่แล้วจำได้กว่าจะทำงานเสร็จก็เกือบเที่ยงคืนวันศุกร์ ตกใจ เกือบตีสี่เช้าวันเสาร์ต้องตื่นขึ้นเครื่องไปสนามบินให้ทันไฟล์ทแรก ลงเครื่องนั่งรถต่ออีกชั่วโมงกว่าถึงจะถึงสนาม ยิงกลางแดดเปรี้ยงทั้งวันเลย ยังไม่หกโมงดีก็ต้องรีบขนของขึ้นรถไปสนามบินอีก อ๋อย คนขับรถก็ขับได้ใจวรรณจริง ๆ วันอาทิตย์กว่าจะฟื้นเล่นเอาเที่ยง ยิ้มีเลศนัย

ขอบอกว่าวรรณประทับใจสนามมากจริง ๆ ไม่เคยยิงลูกซองแบบเป้ากับประกันประกบกันตัวต่อตัวเลย หลงรัก ยิงยังไงก็สอยประกันเพราะเบียดกันจริง ๆ (ยังแอบค้อนในใจเลย ว่าสงสัยคนออกแบบสนามไม่เคยยิงลูกซอง ยิงแต่ละนัดบานเท่ากระด้ง ตั้งประกันเบียด ๆ ยิงตั้งไกล ปืนวรรณรุ่นเก่าไม่มีโช๊คปรับม่านกระสุนก็โดนเต็ม ๆ...ตั้งเป้าอย่างสนามนี้ ยิงปืนสั้นรณยุทธ...แจ่มแน่), นั่งบนเรือที่ลอยอยู่ในน้ำยิงมั่งล่ะ แบร่, นอนบนที่นอนแล้วลุกมานั่งยิงบนเตียงอีก  แลบลิ้น, ผูกมือไว้ข้างกับขาโต๊ะต้องโหลดลูกก่อนยิงด้วย...ยังเงี้ย บู่, และที่สำคัญสนามเป้าบินได้ใจสุด ๆ  ขำก๊ากเป็นแมทซ์ที่มันส์มากแมทซ์หนึ่งในใจวรรณเลยล่ะ

แหม...แต่ถ้าเป็นไปได้โอกาสหน้าแข่งวันอาทิตย์ได้จะเยี่ยมมากเลย หนนี้เสียดาย ถ้าแข่งวันอาทิตย์นะ...ไปสนามตั้งแต่สาย ๆ วันเสาร์ เช่ารถไปขับเที่ยวค้างสักคืนสบาย ๆ แข่งเสร็จวันอาทิตย์นอนต่ออีกสักคืน บ่าย ๆ วันจันทร์ค่อยกลับ...สุดยอดเลยล่ะ แต่หนนี้จัดช่วงนี้น่าจะติดงานจริง ๆ ...ไว้ใกล้ ๆ ว่ากันอีกทีเนอะ เผื่อเคลียร์ได้ ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 35
  พิมพ์