๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 06:10:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีคับพี่ๆผมอยากได้ลูกซองแฝดขนานซักกระบอกคับ(ถามอีกครั้งคับ)  (อ่าน 10140 ครั้ง)
Sorilder
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 04:26:02 PM »

ผมอยากได้ลูกซองแฝดขนานซักกระบอกคับยี่ห้อไหนดีคับงบของผมมีประมาณหลักแสนกว่าๆ ท่านผู้รู้ช่วยบอกหน่อยน่ะคับ จะเอาไว้ยิงแมวแถวๆบ้านคับเยอะมาก(ล้อเล่นคับ) เอิ้กๆ
อยากได้แกะแกะลายสวยๆตามราคาเนี้ยคับขอบคุณล่วงหน้ามากๆคับที่การุณผู้น้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 02:59:31 PM โดย Sorilder » บันทึกการเข้า
FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 07:28:43 PM »

ผมอยากได้ลูกซองแฝดขนานซักกระบอกคับยี่ห้อไหนดีคับงบของผมมีประมาณหลักแสนกว่าๆ ท่านผู้รู้ช่วยบอกหน่อยน่ะคับ จะเอาไว้ยิงแมวแถวๆบ้านคับเยอะมาก(ล้อเล่นคับ) เอิ้กๆ
อยากได้แกะแกะลายสวยๆตามราคาเนี้ยคับขอบคุณล่วงหน้ามากๆคับที่การุณผู้น้อย

สวัสดี ครับ อ่านไม่ออก เลย ขอรับ    ของบางอย่าง คับ คับ ดี หลวม หลวม  ไม่ ดี  หลงรัก หลงรัก

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 05:35:03 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 09:18:00 AM »

ที่ร้าน พ.พานิชย์ (ขออภัย ถ้าผมพิมพ์ชื่อร้านผิด)
มีแฝดขนานของ Aya มีลายแกะไว้ สวยสมราคา อ้อ ราคาแค่ครึ่งเดียวของงบที่คุณบอกไว้
ลองไปดูนะครับ
FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 09:37:40 AM »

ที่ร้าน พ.พานิชย์ (ขออภัย ถ้าผมพิมพ์ชื่อร้านผิด)
มีแฝดขนานของ Aya มีลายแกะไว้ สวยสมราคา อ้อ ราคาแค่ครึ่งเดียวของงบที่คุณบอกไว้
ลองไปดูนะครับ

ที่ร้านนี้ มี ทั้ง ต่ำกว่า งบ   และ เกิน งบ ครับ  เป็นยี่ห้อ  AyA  made in Spain   

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
Sorilder
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 11:09:37 AM »

ขอบคุณมากๆๆคับเด้อขรับเด้อมียี่ห้อเดียวเหรอคับเห็นเพื่อนบอกว่าAyAไม่ค่อยทนเท่าไหร่ แล้วก็ผมเข้าไปดูในเว็บของAyAเห็นอีกชื่อหนึ่งคับดูแล้วสวยกว่าของAyAอีกน่ะคับไม่รู้ว่าที่เดียวกันอีกเปล่าในนั้นบอกว่าเป็นของ  F.lli Poli Upland Extra พี่ๆพอจะรู้จักไม่คับแล้วราคาต่างกันหรือเปล่าในบ้านเรามีขายไหมคับรบกวนอีกครั้งขอบพระคุณล่วงหน้ามากๆคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 02:58:26 PM โดย Sorilder » บันทึกการเข้า
kat
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 03:36:51 PM »

ที่ใช้มา อาย่า ก็ทนดีนะครับ ทำผิวได้สวยงามปราณีตใช้ได้ ในราคาที่เราพอมีสิทธ์เป็นเจ้าของได้ งบหลักแสนต้นๆได้รุ่นMod.4 ถ้าเป็น Mod.4 dulex ราคาทะลุสองแสนไปแล้วครับ สำหรับปืนใหม่

เอาชนะ อุปสรรคทั้งปวง ด้วยความอุตสาหะ
Sorilder
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:07:30 PM »

ตัวเนี้ยคับที่ชอบไม่รุราคาเท่าไหร่  เป็นของF.lli Poli Upland Extra ไม่รุ้ใช่หรือเปล่าแล้วมันเท่าไหร่เนี้ยคับเนี้ย

http://www.angloamericansport.com/pages/gallery.cgi?galcatid=12
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:12:50 PM โดย Sorilder » บันทึกการเข้า
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:05:53 AM »

ตัวเนี้ยคับที่ชอบไม่รุราคาเท่าไหร่  เป็นของF.lli Poli Upland Extra ไม่รุ้ใช่หรือเปล่าแล้วมันเท่าไหร่เนี้ยคับเนี้ย

http://www.angloamericansport.com/pages/gallery.cgi?galcatid=12

ผม click เข้าไปดูแล้ว มั่นใจว่า ไม่มีขายในเมืองไทยแน่นอนครับ
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 11:16:08 PM »

ที่ใช้มา อาย่า ก็ทนดีนะครับ ทำผิวได้สวยงามปราณีตใช้ได้ ในราคาที่เราพอมีสิทธ์เป็นเจ้าของได้ งบหลักแสนต้นๆได้รุ่นMod.4 ถ้าเป็น Mod.4 dulex ราคาทะลุสองแสนไปแล้วครับ สำหรับปืนใหม่
จริงครับยืนยันตามคุณkatครับ อาย่าเอง รุ่นดีๆยังหาซื้อในบ้านเราไม่ได้เลยครับ อย่าไปนึกถึงยี่ห้ออื่นเลยครับ ทำตามที่พี่ลูกซองสั้นแนะนำเลยครับไปดูที่ร้านพ.พานิชย์ ถ้าอาย่าในร้านยังไม่ถูกใจก็ลองขอทางร้านดู ARRIETA 601 Imperial Tiro ในตู้เซฟดูครับ อาจจะชอบครับ คิก คิก
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 06:02:41 AM »

กระบอกนี้ก็ได้ครับ อาย่าสวยๆ  5 -6แสน เจ้าของท่าน..น่าจะขาย
     มาบอกอาย่าไม่ทน เดี๋ยวมีทุบ แลบลิ้น    คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 06:56:07 AM โดย BEEN » บันทึกการเข้า
ลูกซองสั้น
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 08:11:36 AM »

ใครว่า Aya Iberia ไม่สวย คงต้องหันมาดูใหม่อีกครั้ง
และถ้าใครใช้ Aya แล้วบอกว่า ไม่ทน ก็คงจะใช้ปืนอื่นๆไม่ทนเหมือนกัน
การดูแลรักษาปืน ตามปรกติอันควร ก็สามารถรักษาสภาพปืนให้ดูเหมือนใหม่ได้ตลอดไปแล้วครับ

ภาพชุดนี้ถ่ายโดยท่าน 02 ผมขออนุญาตท่าน 02 ไว้ ณ.ตรงนี้นะครับ
ปัจจุบันปืนกระบอกนี้รวมทั้งกระบอกอื่นๆ ที่ถูกสั่งเข้ามาขายทั้ง Lot  เป็นของสมาชิกกระทู้ The Double Gun หมดแล้วครับ

o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 08:23:28 AM »

สวยจังครับพี่ ไม่ทราบว่ากระบอกที่ร้านพ.พานิชเป็นแบบนี้หรือเปล่าครับ
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 08:34:14 AM »

สวยจังครับพี่ ไม่ทราบว่ากระบอกที่ร้านพ.พานิชเป็นแบบนี้หรือเปล่าครับ

พ.พานิช  กระโหลกสีขาวครับ  ท่าน C  จะให้ผมขอ ป3 วันนี้เลยหรือเปล่า?  น้ำลายหก
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 08:37:49 AM »

พ.พานิช  กระโหลกสีขาวครับ  ท่าน C  จะให้ผมขอ ป3 วันนี้เลยหรือเปล่า?  น้ำลายหก
เดี่ยวรอขายของเก่าก่อนครับ เห็นมีคนมาให้ราคาไว้แล้วครับ550,000บาท แบบว่าเล่นตัวนิดๆพองามอ่ะครับ แลบลิ้น
หน้า: [1] 2
  พิมพ์