๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:26:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาช่วยแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 5161 ครั้ง)
obewaan
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 10:26:17 AM »

1.อยากทราบว่า ปืนรุ่นใหนดีบ้าง ไม่ค่อยมีปัญหากวนใจ พกพาสะดวก ราคาไม่แพงมาก
2.ปืน CZ 75B , GLOCK G17 , SMITH@WESSON M67 และ FNP-9 อันใหนดีกว่ากันครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 01:22:20 PM »

1.อยากทราบว่า ปืนรุ่นใหนดีบ้าง ไม่ค่อยมีปัญหากวนใจ พกพาสะดวก ราคาไม่แพงมาก
2.ปืน CZ 75B , GLOCK G17 , SMITH@WESSON M67 และ FNP-9 อันใหนดีกว่ากันครับ

ผมว่าที่เขียนมานี่ก็ดีหมดทุกรุ่นนะครับ มีข้อเด่นต่างกันแล้วแต่วัตถุประสงค์ของผู้ใช้
แต่ไอ้ตรงราคาไม่แพงนี่ต้องบอกว่าปืนเดี๋ยวนี้แพงแบบไร้เหตุผลสิ้นดีครับ ขำก๊าก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 03:32:11 PM »

ดีหมดครับ
เลือกให้เหมาะในการใช้งาน แต่มีลูกโม่แซมมาด้วยนะครับ....
ปืนใช้งานจะฟันธงว่ารุ่นไหนดีกว่ากันยากครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:58:34 AM »

เยี่ยม   ชอบแบบไหนเอาแบบนั้นเลย

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: [1]
  พิมพ์