๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:03:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันลูกซองรณยุทธ Level II วันอาทิตย์ที่ 7 มิ.ย. 52 ค่ายบุรฉัตร จ.ราชบุรี  (อ่าน 34762 ครั้ง)
wharf 20d
ร.ศ.178
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

Blood group : B

« ตอบ #210 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 07:47:25 PM »

ยินดีต้อนรับ..ครับ..สมัครสมาชิก..ได้ที่..คุณศิริวรรณ   ทองคำได้เลย  ครับ       หลงรัก

ไม่ว่า..จะเด็ก จะหนุ่ม จะ สาว  ผู้เฒ่า...ได้หมดครับ         หรือ  เปง ตัวแทน  แล้ว  ส่งลูกหลาน..  ได้  หมดครับ

ท่านเลขา  บอกว่า...ขอให้ ถือปืน.ลูกซองไหว..          ยิ้มีเลศนัย

ไม่เกี่ยง อายุ ขนาด และน้ำหนักครับ..         ใจรัก...เป็น  ทุน..ที่เหลือ  หาแรง...มาเพิ่ม..ครับ..    ยิ้มีเลศนัย

คำแนะนำ  คือ  ฟิตๆ  ไว้  รักษาสุขภาพ  ( หวัด2009 เยอะ..)     ลุยโลด  ครับ..ท่าน..      เยี่ยม
สมาชิกสมัครเรียบร้อยแล้วครับ ลูกฃองแบกไหว อายุช่างมันเรื่องของตัวเลข สุขภาพแข็ง...แรงพอมี ทุนพอหาได้ ที่เหลือ....ลุยโลดดด..ครับท่าน

รางวัลชีวิตไม่มีใครให้ อยากได้ต้องหาเอาเอง
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #211 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 10:28:52 PM »

สวัสดีครับ...สมาชิกใหม่(แต่หน้าแก่)ขอร่วมวงด้วยคน เปิดอ่านมานานพอสมควรวันนี้ขอเข้ามาโพสต์บ้างขอคำแนะนำด้วยครับ...

ยินดีต้อนรับครับ Grinที่นี่มีรอยยิ้มและน้ำใจเสมอครับ เยี่ยม แต่มีข้อแม้ว่า เข้าแล้วห้ามออกครับ แบร่

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15]
  พิมพ์