๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 08:31:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันลูกซองรณยุทธ Level II วันอาทิตย์ที่ 7 มิ.ย. 52 ค่ายบุรฉัตร จ.ราชบุรี  (อ่าน 34764 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #195 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 11:04:31 PM »

ผมก็  เพิ่ง  เข้าบ้าน..ครับ...แวะ..สุราษฎร์...ซะ   1  คืน.. 

เหนื่อยๆ..ซุดๆๆ.....คับ...      ให้ทุกท่านที่เดินทาง...   ถึง  บ้าน  โดย..ปลอดภัย  ครับ

ส่วนน้องออยล์  ถ้า..แม่  ถาม  ของฝาก     บอกว่า...ของฝาก  ลิง..ราชบุรี  ตะบบ   ไป  แล่ว...   คริๆๆ      ขำก๊าก   ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #196 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 11:20:43 PM »

ผมก็  เพิ่ง  เข้าบ้าน..ครับ...แวะ..สุราษฎร์...ซะ   1  คืน.. 

เหนื่อยๆ..ซุดๆๆ.....คับ...      ให้ทุกท่านที่เดินทาง...   ถึง  บ้าน  โดย..ปลอดภัย  ครับ

ส่วนน้องออยล์  ถ้า..แม่  ถาม  ของฝาก     บอกว่า...ของฝาก  ลิง..ราชบุรี  ตะบบ   ไป  แล่ว...   คริๆๆ      ขำก๊าก   ขำก๊าก

ฮิฮิ..........จริงด้วยค่ะ...ออยล์ลมไป ........... ฮิฮิ

...--*
ruangsak
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #197 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 11:29:51 PM »

ไหว้สวัสดีครับเฮียเหลา ...มาว ...รึ...ยังครับ...
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #198 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 06:58:19 AM »

เอา  รูป รางวัลมาฝาก  ครับ  ใคร เป็น ใคร...........................โลด....

โอเพน...ดิวิชั่น   ทั่นประธาน..พี่โญ.... หลงรัก

ดร. มาลิน  สตรี เหล็ก..  โอเพน ซี...    เลดี      อีก  ตะหาก....................   แกร่งๆๆๆๆ          หลงรัก

น้องใหม่   ไซกา.................  อนาคตไกล......     จำชื่อ..บ่  ได้  คับ.......   แต่  หล่อ....จนสาว  กรี๊ดๆๆๆๆ    ขำก๊าก

น้าโจอี้  870  เทพยุทธ  แห่ง โมดิฟาย์.............              นายแน่ มากๆๆๆๆ         หลงรัก

ศิริวรรณ   ทองคำ   สาวสวยประจำ  โมดิฟาย   ท่ายิง สวย  ดุ    ไป...... A      แว้ว... เยี่ยม   เยี่ยม

เฮียตี๋.....เลขา  ประจำชมรม...มอบรางวัล..   ผู้ที่เหนี่ยว เร็ว  และแม่น... ยิ้มีเลศนัย         

ท่านนี้  มาจากปากน้ำ  เห็นที่ฟาร์ม บ่อย  ปืนสั้น ก็ เก่ง  ลูกซองยาว....ก็  แจ๋ว...  เยี่ยม   เยี่ยม

สุทธิพงษ์     ยิงสวย  แชมป์ สแตนดาร์ท     เยี่ยม เยี่ยม

วิศิษฐ์  โสมาภา      หลานเอ็กซ์ซซซซซซ      ผู้  เสียสละ    ทำให้สนาม   หัวปั่น ก่อนแข่ง....   หลงรัก   หลงรัก

รักน๊ะ    ....จุ๊บๆๆ.....  บอก..กะ     ปิ๊ก...ตอนได้รางวัล.......    เยี่ยมๆ... เยี่ยม    เก่งคู่...ครับ   หลงรัก

เสือน้อย  บัณดิทน้อย.. น้องน้อย..  ที่รัก..ของผ้องเพื่องชาวไซกา..   รู้ อะไร เกี่ยวกับปืนไซกา..บอก เป็น วิทยาทาน  หม๊ด...
  เรียกว่า..ใจดี  ใจใหญ่  แถม..ยิง  เก่ง...อีกด้วย..   เยี่ยม  เยี่ยม             หลงรัก

พักก่อนนะครับ..ไปทำงาน..  ตจว......  แป๊ป....ภาพมี  แยะ ครับ..โหลด  ไม่ทัน  เห่อ กล้องตัวใหม่ 

เลย เหนี่ยวไม่ยั้ง...มาขึน  ภาพ  อีก..2 วัน นะครับ..     ไหว้         ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #199 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 12:31:14 PM »

Grinขอบคุณครับ ไหว้

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #200 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 08:24:52 PM »

ไหว้ สวัสดีครับน้าเพ๊ง  ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆครับบ    สนามนี้รับรางวัลแทนท่านที่กลับไปก่อนครับไม่ได้ลง  ไหว้

ยิ้มีเลศนัย แต่สนามหน้าขอผมที่ 1 บ้างนะครับบบบบ   เยี่ยม  หลงรัก  หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #201 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 09:42:42 PM »

ต่อภาคแข่งจบ

หมวดปืนสแตนดาร์ท               หลงรัก

รุ่นใหม่ๆๆ  หน้าใหม่ๆๆ   เยี่ยม

ปั้มสแตนดาร์ท....ชูเกียรติ    และ  สิทธา... หลงรัก

นายสนามพัทลุง พ.ต. กฤษดา  เรืองจุ้ย      เที่ยวนี้.. ฮอตสุดๆ   แชมป์  B   เลื่อน ขั้น  ไป  A   แล้ว  ครับ    เยี่ยม

เยี่ยม           เยี่ยม             เยี่ยม              เยี่ยม

พี่ชนะ  ลง C  แข่ง ครั้งที่ 2  ได้  แชมป์  C   แล้ว  ครับ...  ยินดี  ด้วย  ครับ     เยี่ยม         เยี่ยม

มือใหม่..ยิงดี..เก่ง  มากครับ   หลงรัก

เฮียกวง  แจกราวัลเลดี้.. หลงรัก

ดาวรุ่ง..วงการโอเพ่น      ไซกา....   เยี่ยม  เยี่ยม

ท่านนี้  ยังเป็น เด็กหญิง...อยู่เลยครับ..    แต่  หัวใจ  เต็มร้อย...   เยี่ยม         เยี่ยม          เยี่ยม

ต้องให้รางวัล... เยี่ยม     เยี่ยม              เยี่ยม                เยี่ยม

bundit_น้อย / รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 394

ชนะ เพื่อแพ้...หรือจะแพ้ เพื่อชนะ

« ตอบ #202 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 12:00:01 PM »

Grin ขอบคุณครับโกเพ้ง.......ที่ยังเห็นน้องเป็นคนดีอยู่ หลงรัก

...แถวบ้านเค้าเห็นเป็น..เ..้.ยยยยย! กันไป หม๊ดดดดด แว้ว ยิ้มีเลศนัย

...ในรูปรับรางวัลแทนนะครับ..... หลงรัก หลงรัก

....ความที่ต่าง
ทำให้เราพบโลกอีกมุม ที่ไม่เคยรู้
หรือเพียงรู้ ทว่าไม่เคยสัมผัส
หากมิได้พบพาน คงยากจะเข้าใจ....
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #203 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 04:42:42 PM »

นักกีฬาที่มีการปรับ Class นะคะ หลักเกณฑ์ต้องครบทั้ง 3 ข้อ...
1. ต้องเป็นแมทซ์ระดับ Level II ขึ้นไป
2. ต้องได้ % ตาม Class ที่ปรับขึ้น
3. ปรับ Class เฉพาะที่ 1 และ ที่ 2 เท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2009, 02:13:58 PM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #204 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 10:20:18 PM »

Grinรับเศร้า....เอย รับทราบครับ เศร้า เศร้า

สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #205 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 09:37:52 AM »

Grinรับเศร้า....เอย รับทราบครับ เศร้า เศร้า

ยินดีต้อนครับ...เอ้ย ต้อนรับ

"Don't hate the player, hate the game"
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #206 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 10:30:15 AM »

เบื้องหลัง...การทำงาน..

งานเรียบร้อย..  น้องวรรณ   ปั่น..สุดๆๆ....เหนื่อย..แต่  ยิ้ม....จ้า...  หลงรัก

พี่ใหญ่...กะ  น้อง..ใหม่..  เด็กยุคใหม่  ไม่กลัว..ปืน  เตะ.. เยี่ยม

ผ๊ม...มา  ....... ท้ายครัว.....  ก๊าบ... หลงรัก

พี่   ชนะ   จากพัทลุง   รำ มวย... เยี่ยม

เฮียตัง...  กะเสื้อ  รุ่น 1  ของพัทลุง..      หมด  แล้ว..ก๊าบ... หลงรัก

ทีมโอเพ่น....รุ่น  เขี้ยว  ลากดิน     ยิ้มีเลศนัย            ยิ้มีเลศนัย

น้องเล็ก..เด็กหญิง  ธนพร        วาสนามณฑล     ใจเกิน 100%    เยี่ยม

คู่หวาน  แห่งปี...  ตาต้น..กะ น้องเบ หลงรัก    หลงรัก

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #207 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 09:13:04 PM »

ยินดีต้อนครับ...เอ้ย ต้อนรับ

แบร่ แบร่ แบร่ เยี่ยม

wharf 20d
ร.ศ.178
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

Blood group : B

« ตอบ #208 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 10:01:14 AM »

สวัสดีครับ...สมาชิกใหม่(แต่หน้าแก่)ขอร่วมวงด้วยคน เปิดอ่านมานานพอสมควรวันนี้ขอเข้ามาโพสต์บ้างขอคำแนะนำด้วยครับ...

รางวัลชีวิตไม่มีใครให้ อยากได้ต้องหาเอาเอง
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #209 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 10:36:05 AM »

ยินดีต้อนรับ..ครับ..สมัครสมาชิก..ได้ที่..คุณศิริวรรณ   ทองคำได้เลย  ครับ       หลงรัก

ไม่ว่า..จะเด็ก จะหนุ่ม จะ สาว  ผู้เฒ่า...ได้หมดครับ         หรือ  เปง ตัวแทน  แล้ว  ส่งลูกหลาน..  ได้  หมดครับ

ท่านเลขา  บอกว่า...ขอให้ ถือปืน.ลูกซองไหว..          ยิ้มีเลศนัย

ไม่เกี่ยง อายุ ขนาด และน้ำหนักครับ..         ใจรัก...เป็น  ทุน..ที่เหลือ  หาแรง...มาเพิ่ม..ครับ..    ยิ้มีเลศนัย

คำแนะนำ  คือ  ฟิตๆ  ไว้  รักษาสุขภาพ  ( หวัด2009 เยอะ..)     ลุยโลด  ครับ..ท่าน..      เยี่ยม

หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15
  พิมพ์