๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 01:46:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยค่ะถามเกี่ยวกับ .308  (อ่าน 4464 ครั้ง)
muaoon
Newbie
*

คะแนน 1

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 05:13:31 PM »

รบกวนหน่อยค่ะ ระหว่าง

1. Kimber Model 84M Longmaster Classic shown
2. Winฯ Model 70,Featherweight
3. Cz 550
4. Sako 75 Hunter
5. Sako 85 Hunter

ตัวไหนน่าใช้สุดและราคาเป็นเงินบาทประมาณเท่าไหร่คะ
แล้วท่านทั้งหลายมีตัวอื่นที่น่าสนใจแนะนำบ้างหรือเปล่า

สุดท่้ายค่ะ กล้องของ Swarovski optik ราคาที่เท่าไหร่คะ บ้านเรามีขายหรือเปล่าหรือว่าต้องสั่ง

Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 08:22:54 PM »

เห็นไม่ค่อยมีใครตอบ เอาคนไม่มีตอบละกันนะครับ
                   ถ้ากล้องยุโรป เช่น ไซสส์ หรือ สวารอฟกี ผมจะติดกับปืนยุโรปครับ ซีแซดคงไม่เหมาะกับราคากล้อง ก็ต้องเป็น ซาโก ครับ  แต่ คนตอบ ยังไม่มีเลยสักกระบอกครับที่ว่ามานี่ ยักตังค์เมียกันนานเลยครับ กว่าจะได้ทั้งกล้องทั้งปืน  ถึงยักตังค์ได้ก็คงมองไปที่ตัวกลางครับ เพราะคงจะถูกที่สุด ถ้าไม่เทียบกับราคาต่างประเทศนะครับ และผมคงไม่มีปัญญาที่จะยิงเค้นความสามารถของปืนออกมาได้ทั้ง 100%ครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 09:20:00 AM »

สวารอฟสกี้ เห็นไพศิษฐ์เขาโฆษณาอยู่ครับ ปืนบางรุ่นอย่าง วิน ๗๐ เบาขนนก เขาเลิกผลิตแล้วนี่ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 03:59:46 PM »

สวารอฟสกี้ เห็นไพศิษฐ์เขาโฆษณาอยู่ครับ ปืนบางรุ่นอย่าง วิน ๗๐ เบาขนนก เขาเลิกผลิตแล้วนี่ครับ

เมื่อวานน่าชวนจขกท.ไปขอป3กันเน๊อะ.....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 04:11:29 PM »

นั่นสิครับพี่

โอ้ ปืนเรือนแสนของผมโดนฟรีซทรัพย์สินเ็ป็นเวลา 6 เดือน ราคาเหลือ 0 บาท

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 04:33:58 PM »

นั่นสิครับพี่

โอ้ ปืนเรือนแสนของผมโดนฟรีซทรัพย์สินเ็ป็นเวลา 6 เดือน ราคาเหลือ 0 บาท

ครับ....เซ็งแทนเหมือนกัน.....ไม่รู้จะพูดอะไรดี......นอกจาก...เบื่อ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
หน้า: [1]
  พิมพ์