๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 02:33:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กๆ(ประถม)  (อ่าน 3932 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 09:03:44 AM »

น้องพริมน่ารักครับ...

ภาพหลังนี่ได้อารมณ์ว่ากำลังขยับนิ้วและเคาะเท้าขวา...

ด้วยความไม่สบอารมณ์ไปด้วยครับ...คิก คิก

กำลังปวดหัวกับความแก่แดด เกินวัยครับพี่หมอ อิๆ (3.6ปี)

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 01:20:10 PM »

ขอเด็กโต สัก 17-18 บ้างได้ไหมครับลุงเข้ม ...  ยิ้มีเลศนัย

จัดให้พิเศษ สำหรับลุงแพะครับ

ครั้งก่อน อนุบาล ครั้งนี้โตขึ้นมาหน่อย ประถม แต่ก็ยังถ่ายยากอยู่ดี สำหรับผม อิๆมารุ่นนี้ มันไม่กลัวกล้อง หันมาเห็นกล้องส่อง มันจะแอ็คชั่นท่าเดียวคริๆ

ไม่มีคำบรรยาย น๊ะครับ อิๆ

ปล.แพะครับ โอกาสต่อไปคาดว่าจจะไปถ่ายระดับมัธยมครับ คริๆ ไปทีละชั้นๆ  ตั้งเป้าใว้ว่าจะให้จบ มหาลัย คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์