๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 12:18:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ว้ายกรี๊ด !!! วิดพื้น 50 ที ซิยะหล่อน...  (อ่าน 25124 ครั้ง)
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 01:47:02 PM »

เฮ้อ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 01:48:25 PM »

อยากอวกครับ โดนชก ผู้หญิงที่เป็นตำรวจทหารเขายังน่าดู เห็นแล้วรู้สึกว่าเขาเหมาะสมที่เป็นตำรวจหรือทหาร
มากกว่าพวกครึ่งๆกลางๆแบบนี้

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 02:02:08 PM »

ภาพนี้แรดได้ใจ...มากกกกกกก

อ้ำๆๆ........  ว้ายกรี๊ด!!? ทำอะไรน่าเกลียดอ่ะ ตัวเอง..................

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 02:09:41 PM »

น่ารักสมวัยดีครับ... โดนชก
Judase
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 02:35:11 PM »

อย่าสบประมาทนะครับ
ลองคิดดูถ้าไทยมีกองทัพกระเทยที่ใหญ่ที่สุดในโลกจะเกิดอะไรขึ้น

ปล่อยให้วิ่งกรูเข้าไปค่ายทหารเขมรสัก 2 กองพันนะ
แหม..............มรึงเอ๊ย   มันล่ะงานนี้

เจอแบบนี้เขมรคงขยาดน่าดู อิอิอิ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก  แบร่ แบร่ แบร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 02:39:32 PM โดย Judase » บันทึกการเข้า
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 02:43:33 PM »

เมื่อก่อนตอนผมเรียน รด. ในหนึ่งกองร้อยมีซักสามคนก็ถือว่ามากสุดแล้วนะครับ... แต่เดี๋ยวนี้... ในหนึ่งหมวดสามารถตั้งหมู่ปืนเล็กได้เลยครับ...

...ไรจะเรียนไปให้เปลืองทรัพยากรทำไม... ไปเรียนเสริมสวยซะให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยไม่ดีกว่าหรือ...
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 02:51:25 PM »

เมื่อก่อนตอนผมเรียน รด. ในหนึ่งกองร้อยมีซักสามคนก็ถือว่ามากสุดแล้วนะครับ... แต่เดี๋ยวนี้... ในหนึ่งหมวดสามารถตั้งหมู่ปืนเล็กได้เลยครับ...

...ไรจะเรียนไปให้เปลืองทรัพยากรทำไม... ไปเรียนเสริมสวยซะให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยไม่ดีกว่าหรือ...

ขาดคนแนะนำครับ   ทั้งผู้ปกครองและครูอาจารย์เมื่อเห็นเด็กของตัวเป็นแบบนี้ ควรให้คำแนะนำแก่เขาว่า  ไปทำกิจกรรมอย่างอื่นดีกว่า ทำประโยชน์ให้กะสังคมได้เหมือนกัน   เรื่องจะถูกเกณฑ์ทหารก็ไม่ต้องกลัวเพราะเขาไม่เอาหรอก  กว่าจะถึงวันนั้นคงแต่งหญิงกันเต็มที่แล้ว

....ตามล่า...อีตอแหล
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 02:55:41 PM »

ขาดคนแนะนำครับ   ทั้งผู้ปกครองและครูอาจารย์เมื่อเห็นเด็กของตัวเป็นแบบนี้ ควรให้คำแนะนำแก่เขาว่า  ไปทำกิจกรรมอย่างอื่นดีกว่า ทำประโยชน์ให้กะสังคมได้เหมือนกัน   เรื่องจะถูกเกณฑ์ทหารก็ไม่ต้องกลัวเพราะเขาไม่เอาหรอก  กว่าจะถึงวันนั้นคงแต่งหญิงกันเต็มที่แล้ว
นั่นนะซิครับ....วันเกณฑ์ต้องถอดเสื้อเปลือยท่อนบน  ความรู้สึกของเขา (หล่อน) คงไม่ต่างจากผู้หญิงที่ต้องเปลือยกายต่อธารกำนัลหรอก......   อ๋อย

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 02:56:40 PM »

เมื่อก่อนตอนเรียน นศท.อยู่ พวกนี้จะเป็นเป้าหมายการโดนแดกจากครูฝึกที่ดุๆ  กองร้อยไหนมีพวกนี้เยอะถือว่าความหายนะมาเยือน  เข้าเวรเมื่อไรเป็นโดนเล่น  ฝึกเข้าตีเป็นโดนมอบหมายให้ อญุ่แถวๆที่เป็นโคลน  บางทีทนไม่ไหมแต๋วแตกทันที  ซวยทั้งกองร้อย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:24:00 PM »

รับเมล์มา รีบลบทิ้งไม่ทัน

คิก คิก นึกว่ารีบเก็บเข้าแฟ้มรูป เสียอีกพี่....

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Kai_6171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:43:36 PM »

กระดิ๊กกระดี้กันเชียวนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 04:04:28 PM »

เศร้า   ดูมวยกระเทยซิครับแต่ละตัวแรงดีไม่มีถอย แต่ละยกเข้าตีไม่มีกลัวเจ็บไม่มีถอดใจ   เศร้า แข่งแบดมินตันเหมือนกันเวลาผมเจอฝ่ายตรงข้ามท่าทางกระตุ้งกระติ้ง  ผมจะเตรียมใจไว้ได้เลยครับงานนี้ได้วิ่งกันเหงื่อบานครับ  พวกโฮโมนี่เขาไม่ค่อยมีเรื่องอบายมุขนอนดึกสุมวงเหล้าเคล้านารี ดังนั้นแรงเติมมาเต็มถังมีสำรองครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 04:12:07 PM »

หน่วยลับ ล่วง พราง ศัตรูเห็นแล้วใจอ่อน เลิกรบครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 04:52:00 PM »

เศร้า   ดูมวยกระเทยซิครับแต่ละตัวแรงดีไม่มีถอย แต่ละยกเข้าตีไม่มีกลัวเจ็บไม่มีถอดใจ   เศร้า แข่งแบดมินตันเหมือนกันเวลาผมเจอฝ่ายตรงข้ามท่าทางกระตุ้งกระติ้ง  ผมจะเตรียมใจไว้ได้เลยครับงานนี้ได้วิ่งกันเหงื่อบานครับ  พวกโฮโมนี่เขาไม่ค่อยมีเรื่องอบายมุขนอนดึกสุมวงเหล้าเคล้านารี ดังนั้นแรงเติมมาเต็มถังมีสำรองครับ

พวกเขาดูแลร่างกานเกินผู้ชายทั่วๆไป

เจอใครมีลักษณะที่ว่า ให้ประเมินไว้ก่อนว่าอาจเป็นคุณแอบ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 05:40:08 PM »

พวกนี้แรงดีนะครับไม่เชื่อลองไปท้าตบดูได้

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์