๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 02:19:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ว้ายกรี๊ด !!! วิดพื้น 50 ที ซิยะหล่อน...  (อ่าน 25131 ครั้ง)
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:30:16 PM »

ปวดตับกับอนาคตของเด็กไทย.....  Tongue  วงการสงฆ์ปวดหัวไปแล้ว นี่ยังไม่วาย ลามไปถึงเหล่า รด. แลบลิ้น ยี๊

นังซับฯ  ดูแลรุ่นน้องหน่อยซิยะ ออกอาการมากไปแล้ว  Grin

ปล. ไม่ได้รังเกียจหรือดูถูกเหยียดหยามบุคคลในภาพดังกล่าวนะครับ STeelShoTS มีเพื่อนแบบนี้หลายคน  ดูขำๆ ก็แล้วกัน......  ไหว้

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:32:05 PM »

เบิดกัน..บาทถะนี่...
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:33:00 PM »

อนาคตกำลังสำรอง ที่จะเอาไปรบกับเขมร  ตกใจหน้าซีด

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:34:37 PM »

เฮ้อ...
เว๊ง....เวง....ผมม่ะยู้จักสักคนครับ ท่าน สตีล ช็อต...

สมัยผม ครูฝึกเค้าเรียก พวกปูนิ่ม....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:35:47 PM »

ถ้าเป็นเมื่อเกือบสามสิบปีที่แล้ว  เธอทั้งหลายเหล่านี้ก็เป็นประมาณ"อาหารเสริม"ของผมครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:36:08 PM »

อนาคตกำลังสำรอง ที่จะเอาไปรบกับเขมร  ตกใจหน้าซีด

พวกนี้ ต้องอยู่หน่วยล่อเป้าครับ จัดหมู่ เดินนำหน้าไปก่อน มีการโจมตี เขาจะรู้ก่อนคนอื่น  มีกับระเบิดเขาก็รู้ก่อนทีมที่ตามหลังมา

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

kinomoto2000
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:40:25 PM »

ไม่ได้รังเกียจนะครับ ยกเลิกไปเลยได้ไหมว่าประเภทนี้ ไม่ต้องเรียนหลอกรด. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เพราะถึงเรียกเกณฑ์ทหารเขาก็ไม่เอา
ks1som
อย่าอยู่อย่างหวาดกลัว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:45:21 PM »

ขำ ๆ คิดมาก สีสัน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:51:40 PM »

รับเมล์มา รีบลบทิ้งไม่ทัน

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 12:58:42 PM »

อย่าสบประมาทนะครับ
ลองคิดดูถ้าไทยมีกองทัพกระเทยที่ใหญ่ที่สุดในโลกจะเกิดอะไรขึ้น

ปล่อยให้วิ่งกรูเข้าไปค่ายทหารเขมรสัก 2 กองพันนะ
แหม..............มรึงเอ๊ย   มันล่ะงานนี้

นังซับฯ  ดูแลรุ่นน้องหน่อยซิยะ ออกอาการมากไปแล้ว  Grin

รุ่นน้องเหล่านี้ก็ดูน้าซับเป็นตัวอย่างนี่แหละครับ
ลองดูที่น้าซับถ่ายแบบไว้แล้วกันครับ

ปล.ล้อเล่นนะครับ ผมก็มีเพื่อนอย่างนี้อยู่หลายคนเช่นกัน Grin

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 01:16:36 PM »

เฮ้อ...
เว๊ง....เวง....ผมม่ะยู้จักสักคนครับ ท่าน สตีล ช็อต...

สมัยผม ครูฝึกเค้าเรียก พวกปูนิ่ม....

55555555 มิน่าพี่ซับมาบอกให้เอ๋สอนเล่น hi5 รู้แล้วๆๆๆๆๆจะติดต่อกับใคร  55555
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 01:22:03 PM »

น้าซับฯ สมัยเรียน รด. อยู่ราบ 11.   จนเป็นที่ของคำว่า  11รด .......... เหอๆ  แอบสูบบุหรี่ด้วย.........   คิก คิก ขำก๊าก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 01:26:52 PM »

อย่าสบประมาทนะครับ
ลองคิดดูถ้าไทยมีกองทัพกระเทยที่ใหญ่ที่สุดในโลกจะเกิดอะไรขึ้น

ปล่อยให้วิ่งกรูเข้าไปค่ายทหารเขมรสัก 2 กองพันนะ
แหม..............มรึงเอ๊ย   มันล่ะงานนี้

รุ่นน้องเหล่านี้ก็ดูน้าซับเป็นตัวอย่างนี่แหละครับ
ลองดูที่น้าซับถ่ายแบบไว้แล้วกันครับ

ปล.ล้อเล่นนะครับ ผมก็มีเพื่อนอย่างนี้อยู่หลายคนเช่นกัน Grin

พวกเสื้อแดงมันกลายพันธ์ไปแล้วหรือนี่......ชักจะเอาใหญ่แล้วหนอยเหิมเกริม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
NANAJOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 01:32:11 PM »

ก่อตั้งเป็น..หน่วยพรางชมพูท่าจะดีครับ..เอาไว้คอยสร้างเสียงหัวเราะให้ทหารหาญ ขำก๊าก ขำก๊าก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 01:42:56 PM »

ถ้าเป็นเมื่อเกือบสามสิบปีที่แล้ว  เธอทั้งหลายเหล่านี้ก็เป็นประมาณ"อาหารเสริม"ของผมครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ลุงแป๋ง ตกใจ ตกใจ ตกใจ

หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์