๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 10:04:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 104 105 106 [107] 108 109 110 ... 469
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวศรีสะเกษ  (อ่าน 626861 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1590 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 03:59:37 PM »

เอ้า............จารย์ไพบลูย์ซั่นบ้อเป็นคนหาผู่สาวมาเข้าเวบ   ของแท่บ่นอ
ว่ายุป้อนคำหวานๆไปน้องนิวมิดอิ้งติ้ง

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1591 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 04:00:09 PM »

หมายเลขหนึ่ง ๐๐๐๘๑
หมายเลขท้าย ๙๔  (เลขท้ายรถเจ้าของ)
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1592 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 04:15:41 PM »

ถืกกินเลียบ เศร้า

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #1593 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 04:35:18 PM »

ถ่าเบิ่งจักหน่อย สิมีคนมาจ่มให้ฟังว่า" โอ้ย....บ่ถืกเลข" ถ่าคราวนึงครับ เดี๋ยวกะมีคนจ่มให้ฟัง หือสิเป็น อ.บูรณ์ กะบ่จัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2009, 04:40:15 PM โดย somsakbck » บันทึกการเข้า

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1594 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 04:42:18 PM »

โอ้ย...บ่ถืกเลข..... ยี๊  ยี๊  ยี๊

The best way to predict the future is to invent it.
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #1595 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 04:49:13 PM »

น่าน..................มาแล้ว 1

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1596 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 04:53:23 PM »

เว้าปานเคยซื้อเลขน้อหลุยส์  ไสว่าสิมาเลี้ยงเบียร์

(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #1597 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 05:34:42 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน    ซื้อลอตเตอรี่  95  ดันออก 94 เฉย   โอ๊ย !  เครียดคักเด้...  ไปหาไล่แตะหมาสองหัวก่อนน๊า   ตกใจ

Angry  จะแตะไอนี่หล่ะ..  กวนบาทาแฮง   อิอิ ยิ้มีเลศนัย

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #1598 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 05:37:45 PM »

หมาแท้เบาะครับนี่ บ่แม่นแนวอื่นติ

จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #1599 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 06:06:43 PM »

ขั่นหาได่เป็นแสน ผมว่าเมียผมมันยกดากผมเลียแท้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ดมแล้ว จักสิก้าเลียบ่  .....   ม่ะเห็น มากกกกกกก  อิอิ

บ๊ะ.......แสนหนึ่งว่านิ่แหมะ เหม็นปานได๋กะเลียผม แต่ห้ามมีต่อนติดยุเด้อครับ คิก คิก คิก คิก

ไทสีสะเกดพ้อกับทีมงามแป๋งโปโมซั่นเด้อครับหลังออกพันสา  ปักหลังลำเพลินโต้ลุ่งแถวไพรบึง
งานนี้ไผพ้อมกะเลียนเซิน  ไผบ่พ้อมกะเซิน เหล่าเบียร์บ่เน้น  เน้นคุยกันม่วนๆยิงปืนแลกเปี่ยนควมคิด
เกิดมาซาดนี้เป็นบุญเด้อที่ได่ฮู้จักกัน  เจ่าพาบว่างบ่ว่างแป๋งบ่ว่า  แต่แป๋งฟอร์มทีมแล้วเด้อสิบอกไห่
แจ้งไว่แต่เนิ่นๆเผื่อผู่หยู่ไกลอยากไปนำ  คนที่เคยไปแล้วงานนี้บ่ไปผมจะแส่งไห่หำเ***่ยว ขำก๊าก ขำก๊าก

ไห่ลูกหลานหย่างนำก้นแหน่เด้อครับ Grin Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #1600 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 06:11:00 PM »

ขั่นหาได่เป็นแสน ผมว่าเมียผมมันยกดากผมเลียแท้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ดมแล้ว จักสิก้าเลียบ่  .....   ม่ะเห็น มากกกกกกก  อิอิ

บ๊ะ.......แสนหนึ่งว่านิ่แหมะ เหม็นปานได๋กะเลียผม แต่ห้ามมีต่อนติดยุเด้อครับ คิก คิก คิก คิก

ไทสีสะเกดพ้อกับทีมงามแป๋งโปโมซั่นเด้อครับหลังออกพันสา  ปักหลังลำเพลินโต้ลุ่งแถวไพรบึง
งานนี้ไผพ้อมกะเลียนเซิน  ไผบ่พ้อมกะเซิน เหล่าเบียร์บ่เน้น  เน้นคุยกันม่วนๆยิงปืนแลกเปี่ยนควมคิด
เกิดมาซาดนี้เป็นบุญเด้อที่ได่ฮู้จักกัน  เจ่าพาบว่างบ่ว่างแป๋งบ่ว่า  แต่แป๋งฟอร์มทีมแล้วเด้อสิบอกไห่
แจ้งไว่แต่เนิ่นๆเผื่อผู่หยู่ไกลอยากไปนำ  คนที่เคยไปแล้วงานนี้บ่ไปผมจะแส่งไห่หำเ***่ยว ขำก๊าก ขำก๊าก

ไห่ลูกหลานหย่างนำก้นแหน่เด้อครับ Grin Grin
   อยามมีโอกาศ  ไปนำเดครับ....3 เดือนนี้ต้อง ทำโต ดีๆ  หาว่าได้มีโอกาศ  ไป นำ เผิ่น..

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #1601 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 06:43:47 PM »

อยามมีโอกาศ  ไปนำเดครับ....3 เดือนนี้ต้อง ทำโต ดีๆ  หาว่าได้มีโอกาศ  ไป นำ เผิ่น..

อยู่ไก้บ้านอ้ายอยู่ตั๊วครับไปม่วนนำเพิ่นเป็นหยัง

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #1602 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 11:14:30 PM »

เว้าปานเคยซื้อเลขน้อหลุยส์  ไสว่าสิมาเลี้ยงเบียร์

คาแต่เล่นผีผ่าห่มครับไหย่....บ่ได่เล่นหลายมื้อ..... คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1603 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 11:16:33 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน    ซื้อลอตเตอรี่  95  ดันออก 94 เฉย   โอ๊ย !  เครียดคักเด้...  ไปหาไล่แตะหมาสองหัวก่อนน๊า   ตกใจ
 Angry  จะแตะไอนี่หล่ะ..  กวนบาทาแฮง   อิอิ ยิ้มีเลศนัย

หืย...หมาโตนี่คือเป็นตาเต๋จัก 3 เทือแท้วะ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1604 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 12:07:21 PM »

ตามทีผมแจ้งไว่ไผไปได่กะไปๆบ่ได่กะแล้วแต่  สำหลับผมแล้วซึ้งและกะนับถือน้ำใจสหายเล็กน้อย อาวกล้วยไหย่  ที่นำไปฮอดลาสี  โดยสะเพาะสหายเล็กน้อยผมไปสีเกดยามได๋นำไปม่วนนำยามนั่น  แนวนี่เขาจั่งว่าคนฮักกัน  กะบ่ได่บังคับว่าทุกคนต้องไป  ที่แน่ๆมีผม จารย์ไพบลูย์ สหายตุ๊ อาวอ๊อด หมวดสอง  ท้าวจะเอ๋ ท้าวจั่วน้อย  สหายเล็กน้อยอาจสิไปนำก้น(คันว่าง)  ส่วนเสี่ยรุจิต้องถ่าเมียอนุมัดก่อน
  จุดปะสงค์กะไปเล่นไปคุยกันม่วนๆมีหยังกะแลกเปี่ยนควมฮู้กันไป  เสี่ยเล็กบ่นำไปบ้อครับเทียวนิ คิก คิก

หน้า: 1 ... 104 105 106 [107] 108 109 110 ... 469
  พิมพ์