๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:23:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 100 101 102 [103] 104 105 106 ... 469
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวศรีสะเกษ  (อ่าน 626922 ครั้ง)
wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1530 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2009, 10:55:03 PM »

เพิ่นมาแต่ทางได๋บุ มาหาข้อมูลแบบนี้ซ่อยเพิ่นได้กะซอยไปครับ ห่าตกรถตกราไปทางอุบลสิได้บ่ลำบากเนาะไหย่

oat(mmc20)
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #1531 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 01:15:20 AM »

ตอนนี้เฮ็ดอยู่เมืองลอดส่อง 12 นี้สิย้ายไปมาเลย์ครับ
  บ่คุยนำดอกซั่น  ผมมันปะเพดซาดนิยม  บ่มักคนต่างซาด
บ่อแหม่นคนต่างซาด เฮ็ดเวียกอยู่ต่างประเทศสื่อๆ ถึงว่าสิอยู่ต่างประเทศแต่ว่าผมมักแท้ใด๋ของทางบ้านเฮานั้น แหม่นแท้แนวที่เผิ่นมีฮู โฮ้มักขนาด แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อะอย่าสุคึดไปไกลหลายเด้อญาอ้าย อั่นที่หว่ามีฮูนั้น มันคือ บั้งไฟ คูบา
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #1532 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 02:10:28 AM »

อุบลฯกับแม่สอดเผิ่นคุย  คนกุงเทบแถมหน้าตาดีนั่งอ่าน คิก คิก
Grin  มั่นใจติ๊ พ่อใหญ่ อิอิ    ยี๊

Cheesy  สวัสดียามค่ำคืนครับ  ทุกผู้  ทุกคน   ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2009, 02:14:07 AM โดย (( สองคุง )) » บันทึกการเข้า

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1533 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 10:12:43 AM »

เพิ่นมาแต่ทางได๋บุ มาหาข้อมูลแบบนี้ซ่อยเพิ่นได้กะซอยไปครับ ห่าตกรถตกราไปทางอุบลสิได้บ่ลำบากเนาะไหย่
   ส่อยๆกันไปผมกะคนอุบลฯแต่ไปหยู่ลาวแต่น้อย  ไหย่มาเป็นคนกุงเทบจ้อย
ตอนนี้เฮ็ดอยู่เมืองลอดส่อง 12 นี้สิย้ายไปมาเลย์ครับ
  บ่คุยนำดอกซั่น  ผมมันปะเพดซาดนิยม  บ่มักคนต่างซาด
บ่อแหม่นคนต่างซาด เฮ็ดเวียกอยู่ต่างประเทศสื่อๆ ถึงว่าสิอยู่ต่างประเทศแต่ว่าผมมักแท้ใด๋ของทางบ้านเฮานั้น แหม่นแท้แนวที่เผิ่นมีฮู โฮ้มักขนาด แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อะอย่าสุคึดไปไกลหลายเด้อญาอ้าย อั่นที่หว่ามีฮูนั้น มันคือ บั้งไฟ คูบา
   เอ่อไคหยู่คันมักฮูบั้งไฟ  คันมักฮูแนวเดียวกันกับผมย่านได่ย้าดกันยุ  ฮูน้อยๆตีบๆมีกีบคือหมากเฟียง ขำก๊าก
อุบลฯกับแม่สอดเผิ่นคุย  คนกุงเทบแถมหน้าตาดีนั่งอ่าน คิก คิก
Grin  มั่นใจติ๊ พ่อใหญ่ อิอิ    ยี๊

Cheesy  สวัสดียามค่ำคืนครับ  ทุกผู้  ทุกคน   ไหว้
   หาหยังแต่มั่นใจหมวดสอง  ผมหล่อมาแต่น้อยๆจนไหย่ปานนี้  บ่ฮู้โตเจ่าของไผสิฮู้เนาะ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #1534 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 11:43:00 AM »

ขอบพระคุณ ท่านอาวุโสทุกท่านถี่ซอยข่าหน้อยเขาเอางานมาไห่เฮดบอกว่าแต่มีเงินซำนี่แล้วเผิ่นไห่เทิ่งเขียนแบบและประมาณราคาแถมต้องสร่างไห่เขานำอีกต่างหาก เผิ่นถ่ารับงานอย่างเดียวแมะ  เศร้า เศร้า ไหว้ ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1535 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 03:31:25 PM »

ขอบพระคุณ ท่านอาวุโสทุกท่านถี่ซอยข่าหน้อยเขาเอางานมาไห่เฮดบอกว่าแต่มีเงินซำนี่แล้วเผิ่นไห่เทิ่งเขียนแบบและประมาณราคาแถมต้องสร่างไห่เขานำอีกต่างหาก เผิ่นถ่ารับงานอย่างเดียวแมะ  เศร้า เศร้า ไหว้ ไหว้
   ตั้งบอลิสัดเองโลดครับ  มาจ้างผมไปหเป็นเถ่าแก่ไห่กะได่  มีควมฮู้ควมสามาดบ่ต้องย่านดอก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #1536 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 06:23:28 PM »

สวัสดีหมวด มีหยังบ่ครับซ่วงนี่ Grin  อั่นนั่นดีคัก

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1537 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 06:37:39 PM »

สองปีก่อน ผมเฮ็ดแบบนี้ล่ะครับ คั่นเศณษฐกิจบ่ผันผวนคือสิดียุดอก เฮ็ดโลดครับงานฮั่นแต่ว่าเสริมเขี้ยวยาว ๆ จักหน่อยเด้อจั่งสิอยู่ได้

เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #1538 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 07:00:56 PM »

ตั้งบอลิสัดเองโลดครับ  มาจ้างผมไปหเป็นเถ่าแก่ไห่กะได่  มีควมฮู้ควมสามาดบ่ต้องย่านดอก
           ตั้งอยู่คับหยั่ย เป็นห่างน้อยๆพอแต่ได้ป่นได้แจว

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1539 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 07:05:01 PM »

อยู่พิกัดได๋ของอุบลน๊อครับ ว่าง ๆ สิไปยาม ว่าแต่ได้ข้อมูลครบยังครับ

(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #1540 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 08:36:26 PM »

สวัสดีหมวด มีหยังบ่ครับซ่วงนี่ Grin  อั่นนั่นดีคัก
Grin  เฮ่อๆ ไม่รู้ครับ..   

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1541 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 08:48:32 PM »

ไหว้สวัสดีครับ หมวดสอง วันนี้มีอะไรมาฝากให้คิดไหมครับ

เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #1542 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 10:05:50 AM »

อยู่พิกัดได๋ของอุบลน๊อครับ ว่าง ๆ สิไปยาม ว่าแต่ได้ข้อมูลครบยังครับ
     ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่เหลดอุลมครับอั่นข้อมูลดั้ยครบแล้วครับ ขอบคุณหลายๆเด้อครับ  หลงรัก ไหว้

เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #1543 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 10:09:03 AM »

แล้วผู่หมวดเลาอยู่ทางดั๋ยหนอ ไหว้ ไหว้

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1544 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 10:39:36 AM »

มื้อนี่คือเหงานอนแต่เซ้าแท้...เปิดตู้เข็นในห่องพักมี เอ็ม-150  สปาย 4 ขวด   รีฯ เกือบๆแบน โซดา 4 ขวด เบียร์ 3 ป๋อง   Wink   Wink  เอาซธบ้อหึ  Grin

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
หน้า: 1 ... 100 101 102 [103] 104 105 106 ... 469
  พิมพ์