๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 08:51:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 75 76 77 [78] 79 80 81 ... 469
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวศรีสะเกษ  (อ่าน 643364 ครั้ง)
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #1155 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 12:12:44 PM »

รูปผู้ได๋น๊อครับอ้าย CIVIC 452 ลูกครึ่งบ่ครับ ( แกวคือไหย่แป๋งว่านั่นติ )
แกวคับ แกวสันซาดลาว กอนปีไมวางฮั่น ไปเทียวลาวผมกะเลยหลอยทายคะเจ้ายูคิวรถ ตลาดเซ่า น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1156 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 04:35:46 PM »

บ่ได่ไปยโสส่ำพี่น้องเอ้ย   บ่มีหม่องนั่งขี้เหล่าไปหลายโพด

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1157 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 04:50:13 PM »

บ่ได่ไปยโสส่ำพี่น้องเอ้ย   บ่มีหม่องนั่งขี้เหล่าไปหลายโพด
ไปเฮ็ดหยังครับยโส  มาขอนแก่นดีกั่วครับ

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1158 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 05:02:26 PM »

สิไปยุถืกเลขก่อน

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #1159 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 05:15:48 PM »

บ่ได่ไปยโสส่ำพี่น้องเอ้ย   บ่มีหม่องนั่งขี้เหล่าไปหลายโพด
ไปเฮ็ดหยังครับยโส  มาขอนแก่นดีกั่วครับ

แน่ๆๆๆๆว่าสิพาไปไล่บั้งไฟอยู่แหม  บั้งดีซ้ำโอ้ยยยย Angry

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #1160 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 07:58:15 PM »

Grin  อาทิตย์ที่แล้วหนี่ชาวศรีสะเกษไปเที่ยวมาครับ..  ฮ่า ๆ   ไม่ได้กินเหล้ารี ท่าน สห.เสก เลย  จั๊กไปรี่อยู่ม่องได๋ก็บ่จั๊ก   ยิ้มีเลศนัย

เริ่มจากไปหาดแม่รำพึง

ขึ้นเรือไปเกาะเสม็ด

วัดหลวงพ่อโสธร

เขาหินซ้อน

ตลาดโรงเกลือ

Grin  มีให้เบิ่งเบื้องต้นซำนี่หล่ะครับ..  ไม่มีภาพนั่งดื่มรีกับท่าน สห.เสก  เนื่องจาก ผู้ลังคนจอบไปเที่ยวทางได๋ก้บ่บุ๊.. โทรไปก็ปิดเครื่องซ่ำน๊า   Angry

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1161 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 08:22:07 PM »

เบิ่งแล้วมีฮูปสาวไส่เสื้อสีน้ำ ตาลงามกั่มหมู่ว่ะ  นอกนั้นบ่เป็นต เบิ่ง ยิ้มีเลศนัย

singhakham
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1162 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 09:01:11 PM »

หลงรักผมกะมาอยู่ตราดโดนแล้ว  เข่าเวฟอาวุธปืน  เห็นบอร์ด  ชาวศรีสะเกษโอ๊ยจะแมนดีไจ๋หลายคึดฮอดบ้านๆๆๆๆๆ
ผ่านมาทางพี้กะมายามกันแนเด้อพี่น้องเอย
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #1163 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 09:05:43 PM »

หลงรักผมกะมาอยู่ตราดโดนแล้ว  เข่าเวฟอาวุธปืน  เห็นบอร์ด  ชาวศรีสะเกษโอ๊ยจะแมนดีไจ๋หลายคึดฮอดบ้านๆๆๆๆๆ
ผ่านมาทางพี้กะมายามกันแนเด้อพี่น้องเอย
Grin  อ้าวๆ  มาเด้อพี่น้องครับ..  คือสิได้สมาชิกขี้เหล้าเพิ่มอีกแล้ว..   เรียนท่านประธานฟ้าวจัดงานตุ้ม โฮมอีกแน  หิวเหล้าแล้ว.. น้ำลายหก น้ำลายหก

Grinว่าแต่อ้ายไปทางได๋  มาทางได๋น้อ  ยินดีที่รู้จักเด้อครับ..  ผมชื่่อสอง  อยู่อุทุมพรครับ   ไหว้

Cheesy  ว่าแต่  ตุ้ม  โฮม แปลว่าหยั๋งครับ.. เห็นแต่ อาจารย์ไพรบูลย์เพิ่นเว้าอยู่บ่อยๆ   Huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2009, 09:07:40 PM โดย ^@^สอง^@^ » บันทึกการเข้า

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1164 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 09:59:31 PM »

เป็นตาม่วนน๊อครับ อ้ายสอง อิดสาคนมีเวลาไปเที่ยวเด๊ครับ ยามได๋ผมสิมีเวลาไปเที่ยวจั่งซี้กะบ่ฮู้
คาแต่เฮ็ดงานไซ้หนี้อย่างเดียว เฮ้อ...... เศร้า

พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #1165 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 06:02:09 AM »

เป็นตาม่วนน๊อครับ อ้ายสอง อิดสาคนมีเวลาไปเที่ยวเด๊ครับ ยามได๋ผมสิมีเวลาไปเที่ยวจั่งซี้กะบ่ฮู้
คาแต่เฮ็ดงานไซ้หนี้อย่างเดียว เฮ้อ...... เศร้า

หาเงินไว้พาลูกเที่ยว ก่อนครับ.....หนี้ ไซ้ ที่หลัง...อิอิอิ

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1166 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 08:39:24 AM »

บ่าวสอง ไปลักถ่ายฮูปผู้สาวทางใด๋มาน้อ    บอกไว้ให่ฮู้เด้อ ผู้ซายในฮูปนั่นเป็นตาซังขนาด   Grin Grin Grin

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1167 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 08:52:08 AM »

เรื่องบั้งไฟนี่ ทางศรีสะเกษดังคักเนาะตุ๊ เทิ้งพระเทิ้งโยม  เอ...หรือว่าทางวัดเพิ่นจัดบั้งไฟการกุศล

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #1168 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 11:58:25 AM »

เป็นตาม่วนน๊อครับ อ้ายสอง อิดสาคนมีเวลาไปเที่ยวเด๊ครับ ยามได๋ผมสิมีเวลาไปเที่ยวจั่งซี้กะบ่ฮู้๊
   Grinก็เล่นอุ้มลูกซ้ายขวาป่านนั้น  จะเอาเวลามาจากไหนน้อ  อิอิ...  อุ้มป่านแบกปืนสองกระบอก  ใครยึกยัก ฉีดใส่เลย  แม่นบ่   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

บ่าวสอง ไปลักถ่ายฮูปผู้สาวทางใด๋มาน้อ    บอกไว้ให่ฮู้เด้อ ผู้ซายในฮูปนั่นเป็นตาซังขนาด   Grin Grin Grin
ยิ้มีเลศนัย  หืย..  อิจฉาคนหน้าตาดีติน้อ..   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เรื่องบั้งไฟนี่ ทางศรีสะเกษดังคักเนาะตุ๊ เทิ้งพระเทิ้งโยม  เอ...หรือว่าทางวัดเพิ่นจัดบั้งไฟการกุศล
Grin เรื่องแบบนี้ คงต้องรอท่านผู้เชี่ยวชาญด้านขีปนาวุธ  อย่าง อ้าย สห.ตุ๊  หล่ะครับ  ถึงสิตอบได้   ขำก๊าก ขำก๊าก

วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #1169 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 02:02:43 PM »

แถวหน้ามีแต่ผู้สาว หลงรัก

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
หน้า: 1 ... 75 76 77 [78] 79 80 81 ... 469
  พิมพ์