๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 08:41:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 469
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวศรีสะเกษ  (อ่าน 626853 ครั้ง)
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #555 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 09:18:09 PM »

อ๋อยค่อยๆแง้ม ปานเปิดไฮโลแท้อ้าย

พระลักษณ์   200 (ห้ามยักเด้อ) ขำก๊าก

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #556 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 10:05:55 PM »

อยากอายอยู่เด้อครับ มากะมาแบบบ่ไห่ฮู้โตแมะ Grin Grin
   บ่ต้องอายดอกอาวอ๊อด  ซุมไปมีแต่ผู่หน้าด้าน.....ว่าแท่ผมอิอิอิ

สิมามื่อได๋กะโทรบอกล่วงหน่าแนเด้อครับ สิได้เมี่ยนบ้านไว่ถ่า..............เดี๊ยวมื่อได๋สิเฮ็ดบุญประตูบ้าน กะสิโทรไปบอกเด้ออ้าย อยู่มา5 ปีและ บ่ทันมีประตูบ้านน่ำเขา Grin Grin

ดีเด้อครับ  อยู่มาห้าปี  บ่มีประตู....ผม ผ่อนดอกหะแต่ได้ 3 ปี   ท่อเต็ม  ท่อตัน ฮั่วผุ  อ่างหลุด  สังสัย ผมบ่ได่เฮ้ดบุญบ้านแน่เลย เศร้า

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #557 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 10:18:43 PM »

ข่าน้อยมาจากเมืองเลดอุลมขออยู่นำแหน่เด้อ  คูบา หลงรัก หลงรัก
อยากอายอยู่เด้อครับ มากะมาแบบบ่ไห่ฮู้โตแมะ Grin Grin
   บ่ต้องอายดอกอาวอ๊อด  ซุมไปมีแต่ผู่หน้าด้าน.....ว่าแท่ผมอิอิอิ

สิมามื่อได๋กะโทรบอกล่วงหน่าแนเด้อครับ สิได้เมี่ยนบ้านไว่ถ่า..............เดี๊ยวมื่อได๋สิเฮ็ดบุญประตูบ้าน กะสิโทรไปบอกเด้ออ้าย อยู่มา5 ปีและ บ่ทันมีประตูบ้านน่ำเขา Grin Grin

ดีเด้อครับ  อยู่มาห้าปี  บ่มีประตู....ผม ผ่อนดอกหะแต่ได้ 3 ปี   ท่อเต็ม  ท่อตัน ฮั่วผุ  อ่างหลุด  สังสัย ผมบ่ได่เฮ้ดบุญบ้านแน่เลย เศร้า

บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #558 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 10:48:48 AM »

ข่าน้อยมาจากเมืองเลดอุลมขออยู่นำแหน่เด้อ  คูบา หลงรัก หลงรัก

ห้วย..! อยู่เลดอุลม...  ไทอุบลตั่วนี้...   สิ้นเดือนว่าสิได้ไปเลดอยู่...  หาจีบสาวครูเขต 5 

สวัสดีครับ... ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #559 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 11:41:01 AM »

เคยเห็นแต่ปอบหยิบในหนัง"บ้านผีปอบ"  ในเวบตุเฮาคือมี"ปอบจก" นอบัดทินิ  จกมาเผื่อแหน่เด้อจักขวดเหล่านั่น ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #560 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 01:10:53 PM »

ขะแมร์เสร็นอินเลดอุลม เมียนบ่น้อบองปะโอนเสร็นเยิง(มีบ่น้อพี่น้องเมืองสุรินทร์)

(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #561 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 01:29:30 PM »

Grin  สวัสดีครับ...   ยินดีที่รู้จักนะครับ  ผมอยู่ศรีสะเกษ..  ที่สุรินทร์  คงต้องคุยกับคนที่ login  ชื่อ  tanapong นะครับ..  เพิ่นทำงานศรีขร  เสาร์ - อาทิตย์ถึงเข้าสุรินทร์   หลงรัก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #562 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 02:33:14 PM »

ห้วย..! อยู่เลดอุลม...  ไทอุบลตั่วนี้...   สิ้นเดือนว่าสิได้ไปเลดอยู่...  หาจีบสาวครูเขต 5 

สวัสดีครับ... ไหว้เดียวสิเฮ้ดก๋วยเตี๋ยวกบธ่าเด้อจาร

เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #563 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 02:40:17 PM »

Grin  สวัสดีครับ...   ยินดีที่รู้จักนะครับ  ผมอยู่ศรีสะเกษ..  ที่สุรินทร์  คงต้องคุยกับคนที่ login  ชื่อ  tanapong นะครับ..  เพิ่นทำงานศรีขร  เสาร์ - อาทิตย์ถึงเข้าสุรินทร์   หลงรัก
ไหว้สวัสดีครับขะมาดเนอวจอมเปรี๊ยะเดี๋ยวจะเข้าใปคุยด้วยนะครับ

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #564 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 05:15:03 PM »

อยู่จอมพระมีเหล่ากินบ่ เจ้าส่งข้อควมมาหาข่อยจักอี่หยังดอกข่อยงงแมะ เว่ามาใหม่แหน่เด้อ วัยรุ่นขนาดเนาะ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #565 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 08:07:37 PM »

Grin  โอ้ย.!  "จังซี่มันต้องถอน"   Huh Huh
          v

v

v

v

v

v

v

v

v

v

Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin   Grin 

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #566 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 10:06:45 PM »

มันเป็น............ขาวจุ่นพู่น  อาดหลาด จุ้มกุม โจ้โก้

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #567 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 12:59:04 PM »

ขะแมร์เสร็นอินเลดอุลม เมียนบ่น้อบองปะโอนเสร็นเยิง(มีบ่น้อพี่น้องเมืองสุรินทร์)

โมตินา..บอง  Grin

Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #568 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 01:31:20 PM »

Angry  สต๊อป..!  โยประโม.. Angry

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #569 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 01:34:56 PM »

จักหยังดอก ไทย ศรีสะเกษ สุรินทร์ บุรีรัมย์  เว้าอีหยัง แปลเป็นภาษาโคราชให่ฟังแน

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 469
  พิมพ์