๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:01:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 469
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวศรีสะเกษ  (อ่าน 626916 ครั้ง)
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 08:38:57 AM »

หมวดสอง...มีเครื่องจักรกลไปดันดินหม่องสร้างเทคนิคราษีให่แหน่..สิเลี้ยงเหล่าดอก ขอเบอร์โทรมวดนำเดอ  คิดฮอดอยากโทรหา 
Sad  ทำหนังสือมาขอโล๊ดครับ อาจารย์...   ผมจะนำเรียนเจ้านายให้  แต่สงสัยคงต้องสนับสนุนงบประมาณ สป.๓  เอง  อิอิ

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 08:43:51 AM »

รถหลวง งวนหลวง   น้ำมัน ปตท.   เห็นชอบ....อนุมัติ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 09:19:53 AM »

หมวดสอง...มีเครื่องจักรกลไปดันดินหม่องสร้างเทคนิคราษีให่แหน่..สิเลี้ยงเหล่าดอก ขอเบอร์โทรมวดนำเดอ  คิดฮอดอยากโทรหา 
Sad  ทำหนังสือมาขอโล๊ดครับ อาจารย์...   ผมจะนำเรียนเจ้านายให้  แต่สงสัยคงต้องสนับสนุนงบประมาณ สป.๓  เอง  อิอิ

อั่นเบอร์โทรฮะนา..สิให่บ่เดียวนี้..เอามาถะแม๊..เรื่องหนังสือสิดำเนินการโดยด่วน ขอชื่อหน่วยงานที่เป็นทางการหน่อยนะ เรียนใคร ตำแหน่งอะไร

พอดีได้ปืนมาใหม่..เฮ็ดพานท้ายแล้วใหม่ๆ..สิเอาไปประจำการอยุเทคนิคราษีฯ เชิญหมวดสองไปหย่างเลาะงห้วยนำกันเดอหมวด กินต้มปลาโดนำกัน
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 10:31:28 AM »

อั่นเบอร์โทรฮะนา..สิให่บ่เดียวนี้..เอามาถะแม๊..เรื่องหนังสือสิดำเนินการโดยด่วน ขอชื่อหน่วยงานที่เป็นทางการหน่อยนะ เรียนใคร ตำแหน่งอะไร

พอดีได้ปืนมาใหม่..เฮ็ดพานท้ายแล้วใหม่ๆ..สิเอาไปประจำการอยุเทคนิคราษีฯ เชิญหมวดสองไปหย่างเลาะงห้วยนำกันเดอหมวด กินต้มปลาโดนำกัน
ยิ้มีเลศนัย  ยินดีครับท่าน..  ส่วนรายละเอียด  รับทาง  Pm เด้อ..

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 10:51:46 AM »

ขอบคุณหลายๆ เดอหมวด..สร้างแล้วสิติดต่อให้มาสอนซ่อยอยุเดอ..วิชาโครงการเดอครับ..สิ่งประดิษฐ์เครื่องบินน้อย...ช่างยนต์กับช่างอิเล็กฯ เดอครับ เตรียมโตไว้ให้ดีค่าสอน ชม.ละ 200 บาท จ่ายได้บ่เกิน 12 ชม.ต่อสัปดาห์ (ระเบียบฯหว่าบ่เกิน..บ่เกิน นี้กะฟังไว้ให้ดีๆ)
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 01:35:26 PM »

ให่เพิ่นไปสอน หรือว่าสิให่ไปท้าตีกับเด็กน้อยน้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 01:47:18 PM »

สวัสดีพี่น้องชาวศรีเกด   Grinงวดนี้ผมซื่อ11กับ35 ตกใจอย่าซื่อนำหลายเด้อย้านวาสนาบ่ฮอดมันสิบ่ถึก Cool

ซ่างบ่บอกว่า 335  แหน่เนาะ... Grin

Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 10:26:41 PM »

Grin  แห่ะๆ..  ว่าสิเว้าหลายทีแล้วครับ  เอาอีกเทื่อแล้วกันน้อครับ  ฉลอง  ห้องชาวศรีสะเกษ รอบสอง  เรื่องชื่อผมนี่หน่ะ..  แบบว่า  ผมบ่แม่นเป็นมง  เป็นหมวดอีกหยั๋งกับเขาดอกครับ..  เคยชี้แจงไปทีนึงแล้ว แต่ก็ยังพากันเอิ้นอยู่...  ความจริงอีหลีตอนนี้ผมคือ  พ.อ.ต.  ครับ   อ่านว่า "พันเอกตำรวจ"   ยิ้มีเลศนัย     อันนี้ก็บ่แม่นครับ  อ่านผิด..  อ่านผิด..  มันต้องอ่านว่า  "พันจ่าอากาศตรี"  (สิโท เม.ย. นี้) อ่ะครับ..  แต่ผมก็ไม่เคยยึดติดนะครับ   จะเรียกผมยังไงก็ได้  บ่เคยหัวซาอยู่แล้ว..  เอาเป็นว่าเอิ้นแล้วผมหัน  นั่นหล่ะแม่นชื่อผมโล๊ด  ขำก๊าก  แต่ถ้าตั้งสถานีวิทยุแข่งกับอ้าย สห.ตุุ๊  ก็กะจะตั้งชื่อทีมว่า  " สองซาวโปรดั๊กซัน"  พู้นแหล่วครับ.. ขำก๊าก

ปล.  สองซาว  บ่แม่น 40 ดีกรีเด้อ..   ย่านแต่เมาตั้งแต่ยังไม่ได้เฮ็ดงาน  อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 10:59:17 PM โดย ^@^สอง^@^ » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 10:32:28 PM »

ขอบคุณหลายๆ เดอหมวด..สร้างแล้วสิติดต่อให้มาสอนซ่อยอยุเดอ..วิชาโครงการเดอครับ..สิ่งประดิษฐ์เครื่องบินน้อย...ช่างยนต์กับช่างอิเล็กฯ เดอครับ เตรียมโตไว้ให้ดีค่าสอน ชม.ละ 200 บาท จ่ายได้บ่เกิน 12 ชม.ต่อสัปดาห์ (ระเบียบฯหว่าบ่เกิน..บ่เกิน นี้กะฟังไว้ให้ดีๆ)
Grin  สิเอาอีหลีบ่ครับ..  อิอิ  ชม. ละ 200 : 12 ชม. ก็ 2400...  เลี้ยงเหล้าอาจารย์ สัปดาห์ละพัน..  อุ้ย  คุ้มครับ ฮ่าๆ น้ำลายหก  ว่าแต่ถ้าสิเอาอีหลีบ่..  ผมจะได้เตรียมสือ  การเรียนการสอน นำ..  จะได้เบิ่งมีหลักการซักหน่อย  อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 10:57:49 PM โดย ^@^สอง^@^ » บันทึกการเข้า

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 10:35:04 PM »

แล้วยามใด๋น้อสิสอบเลื่อนเป็นนายฮ้อยนำเพิ่น หรือสิเอาตอนกะเสียน

Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 11:06:20 PM »

แล้วยามใด๋น้อสิสอบเลื่อนเป็นนายฮ้อยนำเพิ่น หรือสิเอาตอนกะเสียน
Cheesy  แห่ะๆ..  บ่อยากเป็นซ่ำใด๋ดอกครับ..  เดี๋ยวนี้ใช้ยศ  เฮ็ดอีหยั๋งก็บ่ได้..  ยิ่งเรื่องการงง  การเงิน  ห้ามบอกเชียวครับว่ามียศ..  เป็นลูกจ้างมันยังน่าเชื่อถือกว่า..   ยิ่งช่วงนี้มีญาติพากันดึงให้ไปเป็นครู  กับ อบต.  อ่ะครับ...   กำลังตัดสินใจอยู่พอดี  แต่คงต้องรอบคอบหน่อยนึงเพราะนี่คือช่วง 1 ชีวิต.. หลงรัก หลงรัก  แต่ที่แน่ๆ  ถ้าจะไปอีหลี  คงต้องหาเงินมาใช้หนี้ของทหารเสียก่อน  ฮ่าๆ ขำก๊าก

paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 01:08:13 AM »

เอิ้นไว้ถ่า...ดอกครับ  เพื่อให่เกิดความมุ่งหมั่น ในการสอบเป็นหมวด สอบเป็นผู้กองนำเผิ่น
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 10:27:20 AM »

คอดฮอดสาวราษีเด้บาดนี่.... Huh สิฝากผู่ใด๋เบิ่งให่กะบ่คือจักคน  งอน

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 10:40:46 AM »

ประกาศถึงชาว อวป.ที่ไปโฮมราษีเด้อ...
พ่อใหย่ยมเจ้าของสถานที่แจ้งมาทราบว่า.....ต้นบักขามน้อยของเลา..ที่ซุมสมาชิกไซ้เป็นเป้าลองปืน ได่ตายไปแล้วให่ฟ้าวไปจ่ายค่าเสียหายด่วน...พะนะ Grin

***@แอ๋ว@***
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 05:01:36 PM »

ประกาศถึงชาว อวป.ที่ไปโฮมราษีเด้อ...
พ่อใหย่ยมเจ้าของสถานที่แจ้งมาทราบว่า.....ต้นบักขามน้อยของเลา..ที่ซุมสมาชิกไซ้เป็นเป้าลองปืน ได่ตายไปแล้วให่ฟ้าวไปจ่ายค่าเสียหายด่วน...พะนะ Grin

สิได่เขียงใหม่กะตอนนี่หละบ่าน

กูรักควายไทย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 469
  พิมพ์