ปืนสวัสดิการ

<< < (2/5) > >>

หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@:
อ้างจาก: neox ที่ มกราคม 17, 2009, 11:26:22 PM

ปืนสวัดดิการเขาให้แต่เจ้าหน้าที่ในเครื่องแบบหรือเปล่าครับ

ผู้ที่ซื้อได้ก็ เป็นข้าราชการ รัฐวิสาหกิจ ลูกจ้างตามพาระกิจ4 ปีของอบต  ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน กำนัน
สมาชิกอบต พนักงานธนาคาร และหน่วยงานที่ส่งหนังสือเข้าร่วม

Hollowman:
พนักงานธนาคารที่มีหน้าที่คุมเงิน หรือส่งเงินด้วยอ่ะครับ พอดีมีพี่เป็นผู้จัดการกรุงศรีฯ แกเลยซื้อไว้ (เห็นถือไว้ 5 กระบอกแล้ว ขอก็ไม่ให้ งกชะมัด)

PEE_PoL - รักในหลวง:
อ้างจาก: Hollowman ที่ มกราคม 18, 2009, 11:04:26 AM

พนักงานธนาคารที่มีหน้าที่คุมเงิน หรือส่งเงินด้วยอ่ะครับ พอดีมีพี่เป็นผู้จัดการกรุงศรีฯ แกเลยซื้อไว้ (เห็นถือไว้ 5 กระบอกแล้ว ขอก็ไม่ให้ งกชะมัด)

Mr.pom:
อิอิ

kimbite1:
ไปสมัครเป็นลูกจ้างกวาดถนนของเทศบาล หรือ อบต  แค่นี้  ก็ขอปืนสวัสดิการได้แล้ว   :VOV:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว