ปืนสวัสดิการ

<< < (5/5)

permsak:
อ้างจาก: Wilhelm Tell  -(-- ที่ กุมภาพันธ์ 17, 2009, 02:53:35 PM

อ้างจาก: ppk/s7.65 ที่ กุมภาพันธ์ 11, 2009, 10:59:23 AM

จะซื้อไปทำไม ปืนสวัสดิการน่ะ โอนก้อไม่ได้ บางคนจองเสียเงินเปล่า รอ 2 ปีก้อไม่ได้
เอาโควต้าเราไปขายคนอื่นเฉย ไม่มีหนังสือแจ้งไปรับด้วย บางโครงการน่ะ ลักไก่
ไปหาซื้อปืนสั้นมือสองสภาพดีๆ จากเจ้าของดีกว่า ปืนยาวหาซื้อใหม่ที่ร้าน ราคาไม่ต่างกันมาก
ซื้อแล้วหิ้วมาเลยไม่ต้องลุ้น ว่าจะได้ไหม ผมเป็นข้าราชการยังไม่อยากเล่นปืนสวัสดิการเลย

ดีครับ จะได้ไม่แย่งกัน

ถ้ามีความคิเห็นเช่นนี้คงไม่มีเหตุการณ์ เลือดสาดเกิดขึ้นใน สนง.อส.นะครับ

modjod-รักในหลวง:
นานาจิตตัง ก็ว่ากันไป....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว