ปืนสวัสดิการ

<< < (4/5) > >>

Don Quixote:
อ้างจาก: ppk/s7.65 ที่ กุมภาพันธ์ 11, 2009, 10:59:23 AM

จะซื้อไปทำไม ปืนสวัสดิการน่ะ โอนก้อไม่ได้ บางคนจองเสียเงินเปล่า รอ 2 ปีก้อไม่ได้
เอาโควต้าเราไปขายคนอื่นเฉย ไม่มีหนังสือแจ้งไปรับด้วย บางโครงการน่ะ ลักไก่
ไปหาซื้อปืนสั้นมือสองสภาพดีๆ จากเจ้าของดีกว่า ปืนยาวหาซื้อใหม่ที่ร้าน ราคาไม่ต่างกันมาก
ซื้อแล้วหิ้วมาเลยไม่ต้องลุ้น ว่าจะได้ไหม ผมเป็นข้าราชการยังไม่อยากเล่นปืนสวัสดิการเลย

ดีครับ จะได้ไม่แย่งกัน

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^:
หมดคู่แข่งไป1 ::005::

Hang:
อ้างจาก: ppk/s7.65 ที่ กุมภาพันธ์ 11, 2009, 10:59:23 AM

จะซื้อไปทำไม ปืนสวัสดิการน่ะ โอนก้อไม่ได้ บางคนจองเสียเงินเปล่า รอ 2 ปีก้อไม่ได้
เอาโควต้าเราไปขายคนอื่นเฉย ไม่มีหนังสือแจ้งไปรับด้วย บางโครงการน่ะ ลักไก่
ไปหาซื้อปืนสั้นมือสองสภาพดีๆ จากเจ้าของดีกว่า ปืนยาวหาซื้อใหม่ที่ร้าน ราคาไม่ต่างกันมาก
ซื้อแล้วหิ้วมาเลยไม่ต้องลุ้น ว่าจะได้ไหม ผมเป็นข้าราชการยังไม่อยากเล่นปืนสวัสดิการเลย

ไม่ซื้อปืนสวัสดิการ  ชาตินี้ไม่ได้ยิงปืนกะเขาหรอกผม  ผมมันจน เงินเดือนน้อย ครับ

vasana:
แล้ว..................แต่ครับ

แต่ผม.................รอครับทุนน้อย............และแล้วก้อได้มา

ขอขอบคุณ....พี่ๆ สน.อส.ทุกคนใจดีมาก(ไม่เหมือนกับที่วาดภาพในสมองเลย)
น่ารัก   พูดดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอขออบคุณ................................เด็กขึ้นไปจากทางใต้(นครศรี)

NIT_NOY:
อ้างจาก: หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง ที่ มกราคม 18, 2009, 08:52:21 AM

อ้างจาก: neox ที่ มกราคม 17, 2009, 11:26:22 PM

ปืนสวัดดิการเขาให้แต่เจ้าหน้าที่ในเครื่องแบบหรือเปล่าครับ

ผู้ที่ซื้อได้ก็ เป็นข้าราชการ รัฐวิสาหกิจ ลูกจ้างตามพาระกิจ4 ปีของอบต  ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน กำนัน
สมาชิกอบต พนักงานธนาคาร และหน่วยงานที่ส่งหนังสือเข้าร่วม

อยากจะเรียนถามว่า
คำว่า ลูกจ้างตามภารกิจ 4 ปี ของอบต  ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน กำนัน สมาชิกอบต พนักงานธนาคาร และหน่วยงานที่ส่งหนังสือเข้าร่วม
     ลูกจ้างประจำของหน่วยงานราชการอื่นๆ ที่ไม่ได้กล่าวถึงนี้ สามารถตรวจสอบได้จากที่ไหนค่ะ ว่ามีสิทธิ์ที่จะเข้าร่วมโครงการนี้ได้ค่ะ ขอบพระคุณในคำตอบไว้ล่วงหน้าค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว