๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:05:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 138 139 140 [141] 142 143 144 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 464544 ครั้ง)
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #2100 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 11:48:42 AM »

เอามายั่วกันนักเมือวานเลยถอย Belleville ออกจากตู้เย็นดึงจุกก๊อกออกตอนนี้เหลือขวดเปล่า
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #2101 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 02:36:05 PM »

บิน 6 น้ำลายหก น้ำลายหก
ฝาผนังด้านนี้ คุ้น ๆ ตา ครับ คิก คิก คิก คิก
ไม่รู้จักไม้เชอร่าเหรอที่ใหนก็มี คิก คิก
        ว๊า...กัดด้วยมุข
ไม่สมกะกระดูกมวยระดับเจ้าพ่อ                                                                                                       อ่าง
อย่างพี่จอย เลย........วู๊.......... แบร่ แบร่ แบร่

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #2102 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 06:14:43 PM »

บิน 6 น้ำลายหก น้ำลายหก
ฝาผนังด้านนี้ คุ้น ๆ ตา ครับ คิก คิก คิก คิก

ไม่รู้จักไม้เชอร่าเหรอที่ใหนก็มี คิก คิก

ว๊า...กัดด้วยมุข
ไม่สมกะกระดูกมวยระดับเจ้าพ่อ                                                                                                       อ่าง
อย่างพี่จอย เลย........วู๊.......... แบร่ แบร่ แบร่

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #2103 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 08:07:01 PM »

หัวเราะเยาะผม
หรือว่า เฮีย จอย เฟอะ เหวิน ฟะ Angry Angry Angry

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #2104 เมื่อ: มีนาคม 10, 2015, 08:37:30 PM »

วิสกี้ glenfiddich ขวดเขียวบ่ม๑๒ปีรสชาดกลิ่นเป็นไงบ้างครับ ผมเห็นที่คาสิโนขวดละ๙๘๐เองครับ
http://www.flyingflowers.co.nz/glenfiddich-12-year-old-malt-whisky

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

« ตอบ #2105 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 07:04:13 PM »

เอามายั่วกันนักเมือวานเลยถอย Belleville ออกจากตู้เย็น

ดึงจุกก๊อกออกตอนนี้เหลือขวดเปล่า

5555555   "  ร้อน นัก  " อ่ะ ฮา 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #2106 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 07:07:58 PM »

แบร่ แบร่ แบร่
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Hero Member

« ตอบ #2107 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 07:16:47 PM »

<a href="https://www.youtube.com/v/-wxHJYriKuk#t=31" target="_blank">https://www.youtube.com/v/-wxHJYriKuk#t=31</a>

หัว...ฆรวย

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #2108 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 07:43:01 PM »

คนเดียวกัน
กับเรื่องใบ้หวย-ขูดตัวเลขไหมครับนี่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
        ทีมครีเอทรีฟ
ไอเดีย บรรเจิด มาก
เอ รึว่าเพราะอากาศมันร้อนมาก คิก คิก คิก คิก

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #2109 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 04:38:20 PM »

เมื่อเทอมก่อน
กลับบ้าน เคยล่อ บิน 2 กะพี่เขย 
เพื่อนเขาซื้อมาฝาก ลังนึง สุดท้ายไม่อยู่
กลัวจะหมดลังซะเปล่า ๆ เลย ฟาดเหล้าต่อ
ฝรั่งเขากินพอเจริญอาหาร  ไทยเราล่อซะไปไม่เป็น ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

เปิดแล้วค้องกินให้หมดครับสองวันรสก็เปลี่ยนแล้ว

ไม่เหลือครับพี่ น้ำลายหก น้ำลายหก
พี่เขยผมแปลกอย่าง เหล้ารีเจนซี่แกไม่กินเลย
ไม่มีแกยอมกินหงษ์  มาตรฐานแก แบล็คเลเบิ้ล
ผมได้พลอยกินกรีนกะแก บ่อย แต่บลูส์แกกินกะเจ้านาย เศร้า อ๋อย แบร่

5555555 วันนี้   " เหมือน เดิม " อ่ะ ฮา  555555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอามาลองแล้วละยายแช่เย็นดับร้อน แกล้มหอยนางรมสดน้ำจิ้ม see food ช้อปในโลตัสนั่นแหละ
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #2110 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 05:43:44 PM »

วิสกี้ glenfiddich ขวดเขียวบ่ม๑๒ปีรสชาดกลิ่นเป็นไงบ้างครับ ผมเห็นที่คาสิโนขวดละ๙๘๐เองครับ
http://www.flyingflowers.co.nz/glenfiddich-12-year-old-malt-whisky
ลองดูแล้วไม่ชอบครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #2111 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 03:31:20 PM »

อาทิตย์ก่อนเพื่อนผมไปเที่ยวรัสเซียแล้วซื้อเหล้ากลับมาฝากหนึ่งขวด
ยี่ห้อเขียนได้แต่อ่านออกเสียงไม่เป็นครับ

ขอบอกว่านุ่มหอม แต่แรงโครตๆ สามเป็กเมาข้ามคืนข้ามวัน
นายคนฝากว่าเขาซดแกล้มขนมปังคาร์เวียเข้ากั๊นเข้ากัน ยิ่งบรรยากาศติดลบสิบกว่าองศา ว๊อดก้าอร่อยเป็นพิเศษ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #2112 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 03:51:23 PM »

ลองดูแล้วไม่ชอบครับ

ผมก็ไม่ชอบครับ ผมไม่รู้เป็นอย่างไรกับเหล้าโซนอังกฤษ-สก๊อต ผมไม่ชอบรสขื่นๆสากๆคอ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #2113 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 08:32:58 PM »

เฮียอภิสิทธิ์ ลองตัวนี้แล้วยังครับ น้องชายไปญี่ปุ่น เค้าหอบเอามาฝาก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2114 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 08:42:18 PM »

อ้าว...ผมขุดฝังตั้งนานแระ ท่านนายกฯขุดขึ้นมาทามมาย... คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 138 139 140 [141] 142 143 144 ... 149
  พิมพ์