๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:00:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 464549 ครั้ง)
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1950 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 01:28:39 PM »

ยกมารอสงกรานต์ครับ Grin

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1951 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 08:31:58 PM »

Grin มะม่วงครับ Grin

Grin สูตรครับ มะม่วงสุกประมาณครึ่งลูก (ผมไม่รู้มะม่วงอะไร มีคนให้มา ลูกป้อม ๆ แต่หวานเจี๊ยบ) น้ำแข็งหลอดก้อนเล็กประมาณครึ่งลิตร น้ำเชื่อม 1.5 ออนซ์ มะนาว 1 ซีกบีบเอาแต่น้ำ เหยาะเกลือนิดนึง ปั่น ๆๆๆๆ ให้ละเอียดเนียนยิบ แค่นี้ครับ ส่วนเหล้า ถ้าจะใส่ ผมลองเอาวอกก้าใส่ไป 1 ออนซ์ ก็ยังไม่แสดงกลิ่นครับ ลูกค้าที่ชิมบอกให้ทำขายเลย หรือจะเป็นแอบโซลูทมะม่วงก็น่าจะโอ Grin

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1952 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 08:34:49 PM »

Grin สูตรครับ มะม่วงสุกประมาณครึ่งลูก (ผมไม่รู้มะม่วงอะไร มีคนให้มา ลูกป้อม ๆ แต่หวานเจี๊ยบ) น้ำแข็งหลอดก้อนเล็กประมาณครึ่งลิตร น้ำเชื่อม 1.5 ออนซ์ มะนาว 1 ซีกบีบเอาแต่น้ำ เหยาะเกลือนิดนึง ปั่น ๆๆๆๆ ให้ละเอียดเนียนยิบ แค่นี้ครับ ส่วนเหล้า ถ้าจะใส่ ผมลองเอาวอกก้าใส่ไป 1 ออนซ์ ก็ยังไม่แสดงกลิ่นครับ ลูกค้าที่ชิมบอกให้ทำขายเลย หรือจะเป็นแอบโซลูทมะม่วงก็น่าจะโอ Grin
มองรูปกำลังจะบอกถ้าใส่ ว๊อดก้า  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1953 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 08:55:13 PM »

เห็นกระทู้นี้แล้วคิดถึงป๋าตุ่น... ท่านพี่อดีตนายกฯ จังเลยครับ... ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2013, 05:55:59 PM โดย JUNGLE » บันทึกการเข้า
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1954 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 03:12:43 PM »

มารายงานตัวครับ Cheesy  ระหว่างนี้ดวงตก - จิตตก-มือตก  โพสอะไรไม่ออก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินได้แต่นั่งอ่านอย่างเดียวครับ (ทองลง  หุ้นติดดอย  ขาดทุนรวมๆหลายล้าน เลยจิตตก  มือตก เศร้าเสื่อมยุทธจากเคยยิงได้ห้าเป้าสี่วิ เดี๋ยวนี้เป็นเจ็ดวิแล้ว)  แต่ก็มีเรื่องดี ครับหว่างนี้หันมากินวิสกี้จากอเมริกาจนติดใจ Maker Mark  สี่สิบกว่าดีกรี ขวดเดียวเอาอยู่วงแชร์วงใหญ่ๆเมากันถ้วนหน้า---ไวลด์เตอร์กิสเป็นคิวถัดไปครับ ไหว้

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1955 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 04:46:42 PM »

มารายงานตัวครับ Cheesy  ระหว่างนี้ดวงตก - จิตตก-มือตก  โพสอะไรไม่ออก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินได้แต่นั่งอ่านอย่างเดียวครับ (ทองลง  หุ้นติดดอย  ขาดทุนรวมๆหลายล้าน เลยจิตตก  มือตก เศร้าเสื่อมยุทธจากเคยยิงได้ห้าเป้าสี่วิ เดี๋ยวนี้เป็นเจ็ดวิแล้ว)  แต่ก็มีเรื่องดี ครับหว่างนี้หันมากินวิสกี้จากอเมริกาจนติดใจ Maker Mark  สี่สิบกว่าดีกรี ขวดเดียวเอาอยู่วงแชร์วงใหญ่ๆเมากันถ้วนหน้า---ไวลด์เตอร์กิสเป็นคิวถัดไปครับ ไหว้
สู้ๆครับพี่ เยี่ยม

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #1956 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 05:58:12 PM »

เย้... นึกว่าแอบหนีไปไหน... กราบสวัสดีครับ... ไหว้

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1957 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 06:37:02 PM »

ขอบคุณครับผมว่ากระทู้นี้อ่านดีๆเปิดร้านเหล้าได้เลยนะครับเนี่ย

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #1958 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 07:57:20 PM »

Grin สู้ครับพี่ เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #1959 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 09:46:52 PM »

Grin Sangria Grin

Grin ส่วนผสม ไวน์แดง (ผมใช้ไวน์คูลเลอร์ red 1 ขวด) บรั่นดี 2 ออนซ์ น้ำองุ่น 1/2 กล่องเล็ก แล้วก็น้ำผลไม้อื่น ๆ สัก 2-3 อย่างตามชอบ อย่างละ 1/2 กล่องเล็ก น้ำมะนาว 1-2 ซีก น้ำเชื่อมนิดนึง น้ำผึ้งหน่อยนึง หั่นเนื้อผลไม้ตามชอบใส่ลงไป คนให้เข้ากัน แชาให้เย็นจัด อร่อยได้แล้วครับ Grin
 Grin หรือถ้าจะไม่เอาแอลกอฮอล์ ก็ใส่น้ำองุ่นแทนไวน์ และตัดบรั่นดีออกเท่านั้นเองครับ Grin

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1960 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 09:48:52 PM »

ชามะนาวชัดๆ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #1961 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 09:57:05 PM »

ชามะนาวชัดๆ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

Angry แน่ะ ตากวาง ลามมาถึงนี่ เดี๋ยวเหอะ แลบลิ้น

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1962 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 10:23:40 PM »

แก่แร๊ะ เล่นของแรงแบบ นา ยก ไม่ใหว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #1963 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 11:49:21 PM »

แก่แร๊ะ เล่นของแรงแบบ นา ยก ไม่ใหว

เยาะเย้ย 40% นี่ไม่แรงหรอครับ 555 เยาะเย้ย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1964 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2013, 12:00:24 AM »

นายก ท่านเล่น รู้สึกจะ 90 proof นะครับน้าใหม่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 149
  พิมพ์