๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 04:00:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 131 132 133 [134] 135 136 137 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467500 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1995 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 02:07:27 PM »

Grin เจอขุมทรัพย์กลางทะเลอันดามัน Grin

ฮ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆน้าใหม่ มีเยอะเปล่า เก็บใว้ให้ระลึกถึงหน่อยครับ เท่าที่รู้ มันหมดจากโลกนี้ไปแล้ว ไปเจอมาจากใหน

Grin ขวดกลมไม่มีแล้ว แต่ขวดแบนมีเยอะอยู่ครับ เอาเป็นลังยังได้ สนใจหรือเปล่าครับ เดี๋ยวผมเก็บไว้ให้ Grin
สนครับ..ไม่ต้องถึงกับเป็นลังหรอก สี่ซ้าห้าหกขวด ครึ่งโหล ก็พอ จะได้แบ่งใว้ให้ท่านอื่นมั่ง

ระวังคันวารนะครับลุงเจ้ม  หล้าวถ่อย  บู่
นั่งแน่งๆ แล้วกะมึกแต่ข้าวโพดยอดดอยไปเลย คนไม่รู้จัก"ล่าว"

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #1996 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 12:35:08 PM »

Grin เจอขุมทรัพย์กลางทะเลอันดามัน Grin

ฮ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆน้าใหม่ มีเยอะเปล่า เก็บใว้ให้ระลึกถึงหน่อยครับ เท่าที่รู้ มันหมดจากโลกนี้ไปแล้ว ไปเจอมาจากใหน

Grin ขวดกลมไม่มีแล้ว แต่ขวดแบนมีเยอะอยู่ครับ เอาเป็นลังยังได้ สนใจหรือเปล่าครับ เดี๋ยวผมเก็บไว้ให้ Grin
สนครับ..ไม่ต้องถึงกับเป็นลังหรอก สี่ซ้าห้าหกขวด ครึ่งโหล ก็พอ จะได้แบ่งใว้ให้ท่านอื่นมั่ง

ระวังคันวารนะครับลุงเจ้ม  หล้าวถ่อย  บู่
นั่งแน่งๆ แล้วกะมึกแต่ข้าวโพดยอดดอยไปเลย คนไม่รู้จัก"ล่าว"

แต่ต้องตอนเมียไม่อยู่ด้วยนะ...  Grin คิก คิก คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1997 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 03:43:53 PM »

เมื่อไหร่แป๋งจะบรรลุนิติภาวะหนอ  จะได้เข้ากระทู้นี้ได้เสียที  เป็นเด็กเป็นเล็กจะทำอะไรก็เกรงใจคนเก่าคนแก่ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1998 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 12:04:12 PM »

ส่งบัตรประชาชนมาโพสลงให้สมาชิกสภาสุราช่วยกันพิจารณาครับลุงแป๋ง  พิจารณาว่าสมควรเสริฟเบอเบิ้นให้ลุงแป๋งหรือยัง Cheesy

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #1999 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 05:22:34 AM »

เมื่อคืนก่อนโดนไป1แบน  เพียวได้แค่2ช๊อตเลี่ยนจนทนไม่ไหว   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องปรุงกันใหม่  ด้วยสไปรท์+มะนาว+เกลือ+โซดา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2014, 05:24:06 AM โดย อรชุน-รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #2000 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 09:51:47 AM »

เมื่อคืนออกจากร้านอาหารก่อนออกรถก็ขนสตีอคท้ายรถเอาไปให้เด็กร้านที่ตั้งวงจนหมดต่อไปนี้ข้าพเจ้าจะไม่สะสมอีกแล้ว
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #2001 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 11:01:05 AM »

เหล้าตัวนี้อย่าซื้อมากินอย่างเด็ดขาดนะครับ หวานมากมายจนเกินเหตุ ปรุงอย่างไรก็ไม่ได้เรื่อง กินกับ กับแกล้มอะไรก็ไม่เข้ากัน

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #2002 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 01:12:55 PM »

เหล้าตัวนี้อย่าซื้อมากินอย่างเด็ดขาดนะครับ หวานมากมายจนเกินเหตุ ปรุงอย่างไรก็ไม่ได้เรื่อง กินกับ กับแกล้มอะไรก็ไม่เข้ากัน

FireBall ตัวที่ผมเลี่ยนยัง 33ดีกรี   ไอ่ตัวนี้4.8เอง จะเลี่ยนขนาดไหนเนี่ย  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #2003 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 02:30:55 PM »

ลองใส่น้ำแข็ง(ถ้าเป็นน้ำแข็งก้อนเล็กก็จะดีกว่าก้อนใหญ่) แล้วผสมด้วยไอนี่แทนโซดาดูนะครับ..

ผู้หญิงชอบมาก.... หวาน ๆ เปรี้ยว ซ่า ขมนิด ๆ ออกแนวค๊อกเทล
ตาปรือหัวทิ่มไม่รู้ตัว...  คิก คิก คิก คิก

กูรูเหล้า อุดมเคดี เป็นผู้แนะนำสูตร... Grin Grin

เพราะตอนแรกก็เป็นแบบท่านนายกเจอมานั่นแหละครับ...
กินเพียวก็หวานจัด..ผสมโซดาก็เลี่ยน ใส่น้ำก็เอือน....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2014, 02:32:31 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #2004 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 02:33:34 PM »

FireBall ตัวที่ผมเลี่ยนยัง 33ดีกรี   ไอ่ตัวนี้4.8เอง จะเลี่ยนขนาดไหนเนี่ย  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

มันเป็นฮันนี่เบอเบิ้นครับ....หวานน้ำผึ้ง.... หวานจ๋อยเลย  บู่ แต่ยังคงกลิ่น และรสเบอเบิ้นปลาย ๆลิ้น

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #2005 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 04:23:33 PM »

ต้องขอโทษครับลงรูปผิดไปครับ ตัวที่ผมกินประมาณ 38 ดีกรีครับ ซึ่งก็คือตัวข้างล่างนี้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #2006 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 06:00:35 PM »

ต้องขอโทษครับลงรูปผิดไปครับ ตัวที่ผมกินประมาณ 38 ดีกรีครับ ซึ่งก็คือตัวข้างล่างนี้

ขวดใหญ่สะแบบนี้คงเมาน่าดู ขำก๊าก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #2007 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 07:34:24 PM »

เมื่อวันที่ ๒๙ เพื่อนๆ นัดกันมาที่บ้าน... เพื่อนคนหนึ่งหิ้วเจ้านี่ขวดลิตรมา... ผมก็มีขวดแดงสมทบอีกขวด... แต่ดันพากันกำจัดไฮเนเก้นหนึ่งลังที่ผมเตรียมไว้ซะเกลี้ยง... ไม่ได้แตะแอบโซลูทเลย... ผมเลยเอาไปเคนท์ดาวน์ที่บ้านแม่ยาย... ไม่ค่อยมีคนกินด้วยอีกแหละ... เขาบอกว่าเหล้าขาวมันโลโซ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #2008 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 10:02:04 PM »

เมื่อคืนเพื่อนเรียกตัวไปเป็นคนเปิดเพลงให้ที่บ้านมันคนอื่นกินหงส์ทองบ้างเบียร์บ้างมีผมคนเดียวกินเรดเลเบิลขวดลิตรพร่องลงไปแค่ประมาณสามนิ้วมือแต่ปรากฏว่าผมเพิ่งฟื้นเอาตอนห้าโมงเย็นนี่เองครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #2009 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 09:01:50 AM »

ขอตวามรู้เรื่องไวน์แดง CORBETT CANYON MERLOT จากประเทศชิลี จากผล blackberry

พอดีวันก่อนไปนั่งทานข้าวเห็นโต๊ะข้าง ๆ ยกกล่องมา  แล้วแกะกล่องออกมา  ข้างในบรรจุของเหลว

สีแดงบรรจุในถุงใสขุน  มีจุกเปิดใต้ถุง  แล้วพี่แก่ก็บรรจงเปิดเท  ใส่แก้วไวน์   แล้วยกดม  แล้วจิบอย่างอารมณ์ดี

น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 131 132 133 [134] 135 136 137 ... 149
  พิมพ์