๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 09:10:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 125 126 127 [128] 129 130 131 ... 149
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งเขากินเหล้ากันอย่างไรครับ..  (อ่าน 467541 ครั้ง)
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1905 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:42:38 PM »

ได้ยาดีตอนนี้เลยกินเหล้าได้แล้วมาเมาด้วยคนครับ

Huh อ้าว ป่วยหรือครับ เป็นอะไรครับ Huh
 Grin ถ้าป่วยก็อย่าฝืนนะครับ ถึงผมจะขายเหล้า แต่ก็ไม่ได้เชียร์ให้คนกินเหล้าตะพึดตะพือ กินได้อยากกินก็กิน แต่ถ้ากินไม่ได้ก็ลดหรือหยุดกิน แต่ผมว่ากินเหล้าไม่ได้ก็ดีนะ ผมเองก็กินไม่ได้ครับ 555 Grin
กินเหล้าแล้วเวลาทำกิจส่วนตัวมันมีเลือดออกมาครับแต่ตอนนี้หายแล้วครับหายาเป็นปีกว่าเกือบสองปีกินยาแผนโบราณจนอิ่มเลยไปหาร้านขายยาในตลาดพวกร้องอ๋อแล้วจัดยาให้สองแผงหายเลยครับ แต่ผมก็ไม่ได้ดื่มมากมายอะไรหรอกครับเหล้าส่วนมากก็เบียร์พอลไลเนอร์ขวดเล็กสองขวดพอมึนๆ ผมเป็นประเภทชอบกลิ่นและรสแต่ไม่ชอบเมาครับ ผมว่าเสน่ห์ของเหล้ามันอยู่ที่กลิ่นมากกว่าการดื่มจนเมาครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1906 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:47:53 PM »

วันนี้ได้ค่านายหน้าขายที่ดินมานิดหน่อยว่าจะลองกรีนเลเบิลซะหน่อยไม่เคยลองซักทีไปหาร้านที่แม่สอดเจอแต่โกลด์เลเบิลไม่ได้ซื้อมาหรอกครับแหะๆ.ไม่่ทราบว่าโกลด์กับกรีนนี่กลิ่นเหมือนกันไหมครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1907 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 12:13:24 PM »

โกลด์ดีกว่ามากครับ  กรีนกับแบล๊คคล้ายกันกินเพียวๆไม่ได้เลยขมเฝื่อนสุดๆ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1908 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 01:08:59 PM »

ผมรักเด็กครับ พี่ใหม่     Grin

Grin รักพ่อเด็กด้วยป่ะล่ะ 555 เยาะเย้ย

กินเหล้าแล้วเวลาทำกิจส่วนตัวมันมีเลือดออกมาครับแต่ตอนนี้หายแล้วครับหายาเป็นปีกว่าเกือบสองปีกินยาแผนโบราณจนอิ่มเลยไปหาร้านขายยาในตลาดพวกร้องอ๋อแล้วจัดยาให้สองแผงหายเลยครับ แต่ผมก็ไม่ได้ดื่มมากมายอะไรหรอกครับเหล้าส่วนมากก็เบียร์พอลไลเนอร์ขวดเล็กสองขวดพอมึนๆ ผมเป็นประเภทชอบกลิ่นและรสแต่ไม่ชอบเมาครับ ผมว่าเสน่ห์ของเหล้ามันอยู่ที่กลิ่นมากกว่าการดื่มจนเมาครับ

Grin ครับผ๊ม Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #1909 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 02:38:09 PM »

โกลด์ดีกว่ามากครับ  กรีนกับแบล๊คคล้ายกันกินเพียวๆไม่ได้เลยขมเฝื่อนสุดๆ
หา bourbon เจอยังครับท่าน ยกแบบเพียวๆละคงจะเข้ากับท่านน่าดูเลยครับ แล้วจะลืมบักจอห์นย่างทั้งหลาย อิๆๆ ดุเดือด ร้อนแรง ตามที่ท่านว่าใว้เลย
ลำปางไม่มีเข้าเชียงใหม่ ซิครับ หรือไม่ก็ แม่สาย ท่าขี้เหล็ก รับรองมีให้เลือกหยิบมากมายเลย อิๆๆ
 เอ้า เลือกเอามาลองสักตัว

อีกเยอะแยะ เท่าที่พอหาง่ายๆบ้านเรา
ใอ้สองขวดล่าง ช่างเร่าร้อนนัก อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1910 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 10:56:42 PM »

นํ้าแข็งก้อนนึงโซดาไม่ต้องแกว่งๆก้องแก๊งๆดม ยก อม สูดลมหายใจลึกๆ ให้กลิ่นเข้าจมูกหอมๆ วันละสองสามเป็ก.. น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1911 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 11:01:20 PM »

เสียดายที่เหล้าพวกนี้ไม่มีแบบเป็นแบนเป็นกั๊กขายนะครับจะได้ลองมันทุกยี่ห้อขวดใหญ่ซื้อทีก็เสียดายตังค์เหมือนกันครับเจอที่ถูกปากก็ดีไปเจอที่ไม่ชอบก็เสียดายตังค์ครับ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #1912 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 12:48:36 PM »

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1913 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 03:52:28 PM »

แบบนี้ขอบายล่ะครับท่าน แต่ถ้าเปลี่ยนจากดองเหล้าเป็นผัดเผ็ดแกล้มเหล้านี่สุดยอดครับ เยี่ยม น้ำลายหก

Gang InDy
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #1914 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 05:03:46 PM »

ช่วงนี้เหล้าแพง บุหรีแพงครับ เก็บตังซื้อนมให้ลูกดื่มดีกว่า   หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1915 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 05:47:25 PM »

ช่วงนี้เหล้าแพง บุหรีแพงครับ เก็บตังซื้อนมให้ลูกดื่มดีกว่า   หัวเราะร่าน้ำตาริน
แพงก็ลดลงบ้างสิครับจะได้ประหยัด ปล.ลดคนลงนะครับอิอิอิ

จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1916 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 03:45:03 PM »

ช่วงนี้เหล้าแพง บุหรีแพงครับ เก็บตังซื้อนมให้ลูกดื่มดีกว่า   หัวเราะร่าน้ำตาริน

แนะนำให้ดื่มเพียวๆครับ  Cheesy ซื้อเหล้าแพงๆหน่อยครับ--ประมาณแจ๊คแดเนี่ยล ไม่ควรต่ำกว่ารีเจนซี่   Cheesyกินเพียวๆยกถี่ๆ เมาไม่กลัวกลัวไม่เมา  ประหยัดงบลงไปเยอะครับ  ตอนหลังๆผมพบว่าที่ว่ากินเหล้าเปลืองเงินนั้นก็เพราะไม่ได้กินเหล้าแต่กินมิเซอร์ กินกับ และนั่งนาน ถ้านั่งนานๆและกินบางๆ คนหนึ่งๆหมดเหล้าเป็นกลม ตกใจหน้าซีด มิกเซอร์อีกเพียบ กับแกล้มเป็นพันทิบนักร้องอีกเป็นร้อยๆ ตกใจหน้าซีด   ของผมไปกับเพื่อนที่ถูกคอสองสามคนหาร้านที่ทำกับข้าวอร่อยๆ ยกคนละเป็กสองเป็ก แล้วลงมือกินข้าว  กินข้าวอิ่มก็พอดีเมาเหล้าเฉลี่ยเพียงคนละห้าหกเป็ก ไปกันสามคนกลมหนึ่งยังไม่หมดครับ โต๊ะผมกินแจ๊คฯ โต๊ะข้างกินฮันเดด  แต่โต๊ะฮันเดดคิดเงินออกมาแพงกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2012, 03:57:02 PM โดย ...อภิสิทธิ์ ...รักในหลวงและพระเทพ » บันทึกการเข้า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1917 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 06:00:11 PM »

แนะนำให้ดื่มเพียวๆครับ  Cheesy ซื้อเหล้าแพงๆหน่อยครับ--ประมาณแจ๊คแดเนี่ยล ไม่ควรต่ำกว่ารีเจนซี่   Cheesyกินเพียวๆยกถี่ๆ เมาไม่กลัวกลัวไม่เมา  ประหยัดงบลงไปเยอะครับ  ตอนหลังๆผมพบว่าที่ว่ากินเหล้าเปลืองเงินนั้นก็เพราะไม่ได้กินเหล้าแต่กินมิเซอร์ กินกับ และนั่งนาน ถ้านั่งนานๆและกินบางๆ คนหนึ่งๆหมดเหล้าเป็นกลม ตกใจหน้าซีด มิกเซอร์อีกเพียบ กับแกล้มเป็นพันทิบนักร้องอีกเป็นร้อยๆ ตกใจหน้าซีด   ของผมไปกับเพื่อนที่ถูกคอสองสามคนหาร้านที่ทำกับข้าวอร่อยๆ ยกคนละเป็กสองเป็ก แล้วลงมือกินข้าว  กินข้าวอิ่มก็พอดีเมาเหล้าเฉลี่ยเพียงคนละห้าหกเป็ก ไปกันสามคนกลมหนึ่งยังไม่หมดครับ โต๊ะผมกินแจ๊คฯ โต๊ะข้างกินฮันเดด  แต่โต๊ะฮันเดดคิดเงินออกมาแพงกว่าครับ
สงสัยต้องใช้สูตรท่านอดีตนายกบ้างครับ เย็นนี้มีลาบนกคุ่มซะด้วย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1918 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 06:57:55 PM »

สงสัยต้องใช้สูตรท่านอดีตนายกบ้างครับ เย็นนี้มีลาบนกคุ่มซะด้วย

จะอย่างไรขอรบกวนถ่ายรูปลาบนกคุ่มมาให้ดูจะเป็นพระคุณยิ่งครับ  ผมกินอาหารมากเกือบทุกอย่าง แต่ที่ยังไม่เคยกินก็ รกวัวน้อย  กับลาบนกคุ่มนี่แหละครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1919 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 08:29:39 PM »

จะอย่างไรขอรบกวนถ่ายรูปลาบนกคุ่มมาให้ดูจะเป็นพระคุณยิ่งครับ  ผมกินอาหารมากเกือบทุกอย่าง แต่ที่ยังไม่เคยกินก็ รกวัวน้อย  กับลาบนกคุ่มนี่แหละครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ถ่ายไม่ทันแล้วครับไว้โอกาสหน้าครับ อิอิอิ

หน้า: 1 ... 125 126 127 [128] 129 130 131 ... 149
  พิมพ์