๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:43:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC แถวเดี่ยวในวันที่ 18/9 ที่นวมินทร์  (อ่าน 13044 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 11:53:37 PM »

พูดตรงๆ เมื่อวานสนามจัดเป้าส่วนใหญ่ไกล พี่ศักดิ์จำลองเวิลชูทมา นักกีฬาเชียงใหม่ได้มายิงกันหลายคน ใครแข่งเมื่อวานรู้เลยเพลทเยอะ เล็กไกล เป้าสวิงบางเป้าเร็วอย่างกะพัดลม รู้สึกเลยยิงศูนย์เปิดยาก แต่นักกีฬาที่ไปแข่งก็ชอบใจกันในความยากนี่แหละ บีบหัวใจดี

เมื่อกี้พึ่งดูผลคะแนนเปรียบเทียบ วรกฤษนี่ขนาดยิงแถวเดี่ยวยังยิงขนาดนี้ผมถือว่าฝีมือเหนียวมาก เมื่อไรเปลี่ยนยิงสองแถวแล้วน่าติดตามชม ยังมีได้ที่หนึ่งของเสตจตั้งสองสนาม เมื่อไรมีปืนเสมอกันนี่มีลุ้นเยอะ

พัฒนาดียินดีด้วยครับ

ป.ล. ฝากพี่นาจาติวแชมป์กองทัพด้วยนะครับ เพราะวรกฤษแข่งมาหลายรอบแล้วเขาเริ่มสาดออกแล้วเดี๋ยวนี้เร็ว Grin Grin Grin ไม่ใช่ธรรมดา Grin Grin Grin

ถูกต้องครับ ซื้อสองแถวได้แล้ว Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 04:30:22 AM »

คุยอะไรกันไม่เห็นรู้เรื่องเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 07:50:54 AM »

อ้างถึง

...อายเพราะไม่พร้อมครับ ถ้าเตรียมตัวดีพอสมควรไม่มีปัญหา ผมลงแข่งแมทช์แรก มาแบบไม่รู้อะไรเลยครับ (เป็นตัวอย่างที่ไม่ดี)

...ว่างๆ เรารวมกลุ่มกันซ้อม IPSC กันบ้างดีไหม จัดสเตจสั้นๆ ฝึกยิง Wink
อ้างถึง

ดีครับพี่แก้ว แต่ว่าต้องรวมกันได้สัก 5-6 คน ครับถึงจะไม่เหนื่อย คิดว่าจะยิงก็เหนื่อยไว้คอยแล้วครับ ( จะพยายามเตรียมอุปกรณ์ไว้ครับ )
อ้างถึง

ผมเอาด้วยครับ 1 ที่....... อยากมีสนามซ้อมบ้างครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 09:19:07 AM »

ถ้าหากเป็นถ้วยพระราชทาน ก็ครบทุกดิวิชั่นเสมอครับ
พี่นาจาถาม จะเตรียมแข่งลูกโม่หรือครับ Cheesy

ถ้วยแถวเดี่ยวมีมั๊ยครับ Smiley

แถวเดี่ยวเป็นการตั้งรางวัลพิเศษเฉพาะขึ้นเอง  ไม่ได้อยู่ในระบบของ IPSC 
ดังนั้นอยู่ที่ผู้จัดหรือ match director   ซึ่งผมไม่ทราบว่าเขาจะพิจารณาสรุปว่ายังไงครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 09:36:10 AM »

พูดตรงๆ เมื่อวานสนามจัดเป้าส่วนใหญ่ไกล พี่ศักดิ์จำลองเวิลชูทมา นักกีฬาเชียงใหม่ได้มายิงกันหลายคน ใครแข่งเมื่อวานรู้เลยเพลทเยอะ เล็กไกล เป้าสวิงบางเป้าเร็วอย่างกะพัดลม รู้สึกเลยยิงศูนย์เปิดยาก แต่นักกีฬาที่ไปแข่งก็ชอบใจกันในความยากนี่แหละ บีบหัวใจดี

บ่นอย่างงี้ ยังเอาที่หนึ่งไปสองสเตจเลยนะ
อ๋อ  สเตจไม่มีเพลทนี่เอง   Cheesy

Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 09:48:37 AM »

สนามสนุกอีกแล้วครับ  มิสเยอะดีจัง  ต้องไปหัดให้ยิงเป้าไกล ๆ และก็สวิงใบพัดลม Grin

เพลทเยอะดี  สีสวย ยิงแล้วสนุกดีครับ เวลาเห็นมันล้ม....เพล้ง.....
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 10:42:43 AM »

ผมยิงดีขนาดนั้นเลยเหรอพี่ผมยิงห่วยจะตายเมื่อวานนึกว่าไม่ได้ถ้วยแล้ว Grin สนามที่มีนอนยิงผมยังลงผิดท่าเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดูคะแนนแล้วต้องเรียกว่าดีสิครับ เพราะคะแนนดีกว่ามือสแตนดาร์ดอยู่คลาสหลายคน

คุณยิงมิส คนอื่นก็ยิงมิสเหมือนกัน แต่ใครยิงมิสน้อยที่สุดเท่านั้นเอง คุณอยู่ Squad Open ระวังอย่าหลงเสียงนาง ยิงตามจังหวะโอเพ่นเท่านั้นเป็นพอ

นอนยิงโทนี่แมนถนัด เพราะชอบทำปืนลั่นใส่เด็ก Grin Grin Grin  แข่งเยอะๆ  Grin Grin Grin ในสนามแข่งจะเจออะไรใหม่ๆอีกเยอะ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 10:45:02 AM »

บ่นอย่างงี้ ยังเอาที่หนึ่งไปสองสเตจเลยนะ
อ๋อ สเตจไม่มีเพลทนี่เอง Cheesy

ยิง 12 สนาม มีรู้สึกว่าดีสนามเดียว นอกนั้นและหมด ไม่ล่ายลั่งจายเลย

ยินดีกับแชมป์โอเพ่นทั้งสอง Class  Grin Grin Grin

ยิงคราวหน้าขึ้น A เลยดีไหมพี่นาจา  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2005, 10:46:53 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 11:22:41 AM »

อ๋อ สเตจไม่มีเพลทนี่เอง Cheesy

ยิง 12 สนาม มีรู้สึกว่าดีสนามเดียว นอกนั้นและหมด ไม่ล่ายลั่งจายเลย

ยินดีกับแชมป์โอเพ่นทั้งสอง Class Grin Grin Grin

ยิงคราวหน้าขึ้น A เลยดีไหมพี่นาจา Grin Grin Grin

โอ้ย....รายนี้สงสัยจะปรับอีกทีก็ใกล้ World Shoot ที่ประเทศไทยจัดโน้น เพราะคอยคุณเด่นกับคุณจุ๊บ เห็นบอกจะไปคอยแถว..โน....

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 12:58:26 PM »

โนแฮน  Grin Grin Grin Grin  รึเปล่าพี่นกไฟ  Grin Grin Grin Grin 

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 02:21:00 PM »

ยินดีกับแชมป์โอเพ่นทั้งสอง Class Grin Grin Grin

ยิงคราวหน้าขึ้น A เลยดีไหมพี่นาจา Grin Grin Grin

โอ้ย....รายนี้สงสัยจะปรับอีกทีก็ใกล้ World Shoot ที่ประเทศไทยจัดโน้น เพราะคอยคุณเด่นกับคุณจุ๊บ เห็นบอกจะไปคอยแถว..โน....

โนแฮน Grin Grin Grin Grin รึเปล่าพี่นกไฟ Grin Grin Grin Grin

เป็นปี่เป็นขลุ่ยเลย อิอิ

โอ๊ย..จะให้ไป A เลยนี่นะ กว่าขึ้นมาได้แทบรากเลือด โชคดีเมื่อวานหัวเค้ายิงให้หรอก เลยโผล่มาได้     แต่เมื่อวานขอบอก 12 สนามยิงมิส 1 ตัวสนาม1 แค่นั้น...ขนาดยิงดึงๆ นะเนี่ย55555  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2005, 03:15:38 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 08:03:47 PM »

แต่เมื่อวานขอบอก 12 สนามยิงมิส 1 ตัวสนาม1 แค่นั้น...ขนาดยิงดึงๆ นะเนี่ย55555  Grin

ได้โอกาส  Cheesy

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 08:27:12 PM »

แต่เมื่อวานขอบอก 12 สนามยิงมิส 1 ตัวสนาม1 แค่นั้น...ขนาดยิงดึงๆ นะเนี่ย55555 Grin

ได้โอกาส Cheesy

Grin Grin Wink

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 09:39:04 PM »

เมื่อกี้พึ่งดูผลคะแนนเปรียบเทียบ วรกฤษนี่ขนาดยิงแถวเดี่ยวยังยิงขนาดนี้ผมถือว่าฝีมือเหนียวมาก เมื่อไรเปลี่ยนยิงสองแถวแล้วน่าติดตามชม ยังมีได้ที่หนึ่งของเสตจตั้งสองสนาม เมื่อไรมีปืนเสมอกันนี่มีลุ้นเยอะ

พัฒนาดียินดีด้วยครับ

ป.ล. ฝากพี่นาจาติวแชมป์กองทัพด้วยนะครับ เพราะวรกฤษแข่งมาหลายรอบแล้วเขาเริ่มสาดออกแล้วเดี๋ยวนี้เร็ว Grin Grin Grin ไม่ใช่ธรรมดา Grin Grin Grin

ถูกต้องครับ ซื้อสองแถวได้แล้ว Grin Grin Grin

คุณวรกฤษอย่าเพิ่งเบื่อแถวเดียวนะครับ........ใจเย็นๆ........สองแถวที่พี่โทนี่ว่ามา....เมื่อไหร่ก็ได้ครับ5555

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 09:41:17 PM »

กว่าจะเบื่อก็อีกหลายปีเลยครับตอนนี้อุปกรณ์ที่มีแถวเดี่ยวทั้งน้าน......... Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์