๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:14:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC แถวเดี่ยวในวันที่ 18/9 ที่นวมินทร์  (อ่าน 13048 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 12, 2005, 11:10:12 AM »

ทีมชมรมนักกีฬายิงปืน สนามยิงปืนตำรวจ ส่งนักกีฬษรุ่นแถวเดี่ยวเข้าประกวด 2 ท่านครับ พี่นกไฟ

อ้าว 3 ท่านแล้วครับ ดีครับ ช่วยผมแย่งถ้วยจากพี่วรกฤษหน่อยครับ นายคนนี้ผมหมั่นไส้เป็นพิเศษเลย ลง 3 ครั้งเอาถ้วยไป 3 ใบ...5555...ผมพูดเล่นนะพี่วรกฤษ จริงๆยิงได้ดีเลยครับ ขอชมเชย ยิ่งเห็นซ้อมเมื่อวานแล้ว ดีมากครับ...ด้วยความชื่นชมจากใจจริง
ผมอยากได้อีก 2 คนครับจะได้มี 5 คนจะมันขึ้นอีกครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 12, 2005, 03:24:42 PM »

ทีมชมรมนักกีฬายิงปืน สนามยิงปืนตำรวจ ส่งนักกีฬษรุ่นแถวเดี่ยวเข้าประกวด 2 ท่านครับ พี่นกไฟ

อ้าว 3 ท่านแล้วครับ ดีครับ ช่วยผมแย่งถ้วยจากพี่วรกฤษหน่อยครับ นายคนนี้ผมหมั่นไส้เป็นพิเศษเลย ลง 3 ครั้งเอาถ้วยไป 3 ใบ...5555...ผมพูดเล่นนะพี่วรกฤษ จริงๆยิงได้ดีเลยครับ ขอชมเชย ยิ่งเห็นซ้อมเมื่อวานแล้ว ดีมากครับ...ด้วยความชื่นชมจากใจจริง
ผมอยากได้อีก 2 คนครับจะได้มี 5 คนจะมันขึ้นอีกครับ

พี่อย่าหมั่นไส้ผมเลยผมเพิ่งยิงปืนเป็นไม่กี่เดือนเองครับพี่ถ้วยรางวัลเป็นผลพลอยได้ครับ Grin Grin Grin

18 นี้ผมยืมซองแม็กหน่อยนะครับเผื่อจะขึ้นคลาสเหมือนพี่บ้าง

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 12, 2005, 04:38:46 PM »

พี่อย่าหมั่นไส้ผมเลยผมเพิ่งยิงปืนเป็นไม่กี่เดือนเองครับพี่ถ้วยรางวัลเป็นผลพลอยได้ครับ Grin Grin Grin

18 นี้ผมยืมซองแม็กหน่อยนะครับเผื่อจะขึ้นคลาสเหมือนพี่บ้าง

ซองตัวไหนเอ่ย ถ้าตัวที่เป็น 3 อันติดกันก็ไม่มีปัญหาครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 12, 2005, 07:57:18 PM »

ซองตัวไหนเอ่ย ถ้าตัวที่เป็น 3 อันติดกันก็ไม่มีปัญหาครับ

ครับผม Grin

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 09:48:21 PM »

ยินดีกับนายวรกฤษอีกรอบ เป็นรอบที่4 ที่ชนะเลิศอีกครั้งครับ....ระวังจะไม่มีใครแข่งด้วย Grin

เดือนหน้านวมินทร์ รับรองเจอกระดูกชิ้นโต...ระดับแชมป์กองทัพมาต่อกรแน่ๆ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2005, 09:50:18 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 09:58:52 PM »

เดือนหน้า ต.ค. ที่นวมินทร์ ผมเข้าใจว่าเป็นถ้วยพระราชทานด้วยนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 10:01:48 PM »

เดือนหน้า ต.ค. ที่นวมินทร์ ผมเข้าใจว่าเป็นถ้วยพระราชทานด้วยนะครับ

เยี่ยมเลยครับ...มีถ้วยครบทุกDivision ที่เคยจัดแข่งใช่เปล่าครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 10:14:51 PM »

ถ้าหากเป็นถ้วยพระราชทาน  ก็ครบทุกดิวิชั่นเสมอครับ
พี่นาจาถาม จะเตรียมแข่งลูกโม่หรือครับ  Cheesy

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 10:17:55 PM »

พูดตรงๆ เมื่อวานสนามจัดเป้าส่วนใหญ่ไกล พี่ศักดิ์จำลองเวิลชูทมา นักกีฬาเชียงใหม่ได้มายิงกันหลายคน  ใครแข่งเมื่อวานรู้เลยเพลทเยอะ เล็กไกล  เป้าสวิงบางเป้าเร็วอย่างกะพัดลม รู้สึกเลยยิงศูนย์เปิดยาก แต่นักกีฬาที่ไปแข่งก็ชอบใจกันในความยากนี่แหละ บีบหัวใจดี

เมื่อกี้พึ่งดูผลคะแนนเปรียบเทียบ วรกฤษนี่ขนาดยิงแถวเดี่ยวยังยิงขนาดนี้ผมถือว่าฝีมือเหนียวมาก เมื่อไรเปลี่ยนยิงสองแถวแล้วน่าติดตามชม ยังมีได้ที่หนึ่งของเสตจตั้งสองสนาม เมื่อไรมีปืนเสมอกันนี่มีลุ้นเยอะ

พัฒนาดียินดีด้วยครับ

ป.ล.  ฝากพี่นาจาติวแชมป์กองทัพด้วยนะครับ เพราะวรกฤษแข่งมาหลายรอบแล้วเขาเริ่มสาดออกแล้วเดี๋ยวนี้เร็ว  Grin Grin Grin ไม่ใช่ธรรมดา Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 10:31:46 PM »

...ได้พี่เลี้ยงดีครับ.... Grin

สนุกมากครับ จัดได้อารมณ์ในการยิงจริงๆ ผมว่าไม่มีสเตรทไหนง่ายเลย ลุ้นทุกสเตรท เมื่อวานเห็นแม็ทซ์ไดเร็กเตอร์เดินยิ้มกริ่มตลอดท้ายซอยยันต้นซอย555....ไอ้สวิงพัดลมนะผมยิงซะหมดแม็ก กะมิสแน่ๆ เพราะมองไม่เห็นรูเลย....พอจบ 5555 ดับเบิ้ลอัลฟ่า...ฟลุ๊กจริงๆ Grin

ครับแชมป์กองทัพ ไม่ต้องติวหรอก มือแน่นอนอยู่แล้ว เห็นว่าเอาสปิงฟิลด์ยิง...เดี๋ยวก็รู้กะคิมฯใครจะมา อิอิ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2005, 10:33:39 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 10:41:04 PM »

สนามเดียวกันนี้ เห็น Tonyman หวดไปครึ่งแม็กG19 เหมือนกัน Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 10:43:27 PM »

สนามเดียวกันนี้ เห็น Tonyman หวดไปครึ่งแม็กG19 เหมือนกัน Cheesy

โทนี่บอก...มีอีกแม็กก็หมด เผื่อเหนียว Grin
ขนาดยิงหมดแม็ก เจ้าสวิงพัดมันยังติ้วๆ อยู่เลย โอ้..สะใจ Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 10:45:48 PM »

ครับแชมป์กองทัพ ไม่ต้องติวหรอก มือแน่นอนอยู่แล้ว เห็นว่าเอาสปิงฟิลด์ยิง...เดี๋ยวก็รู้กะคิมฯใครจะมา อิอิ Grin

แหม๋ลุ้นยั่งกะ Glock ปะทะ CZจะรอดูช่วยลุ้น

แล้วตกลงวันแข่งพี่จะพี่เลี้ยงคนไหนล่ะ  Grin Grin Grin สงสัยไปพร้อมกัน Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 11:08:11 PM »

แหม๋ลุ้นยั่งกะ Glock ปะทะ CZจะรอดูช่วยลุ้น

แล้วตกลงวันแข่งพี่จะพี่เลี้ยงคนไหนล่ะ Grin Grin Grin สงสัยไปพร้อมกัน Grin Grin Grin

พี่เลี้ยงไม่ใช่ผ๊ม....ฝีมือยังไม่ถึงขั้นจะรับเลี้ยงใครเค้า :Smiley

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 11:19:11 PM »

ถ้าหากเป็นถ้วยพระราชทาน ก็ครบทุกดิวิชั่นเสมอครับ
พี่นาจาถาม จะเตรียมแข่งลูกโม่หรือครับ Cheesy

ถ้วยแถวเดี่ยวมีมั๊ยครับ Smiley

พูดตรงๆ เมื่อวานสนามจัดเป้าส่วนใหญ่ไกล พี่ศักดิ์จำลองเวิลชูทมา นักกีฬาเชียงใหม่ได้มายิงกันหลายคน ใครแข่งเมื่อวานรู้เลยเพลทเยอะ เล็กไกล เป้าสวิงบางเป้าเร็วอย่างกะพัดลม รู้สึกเลยยิงศูนย์เปิดยาก แต่นักกีฬาที่ไปแข่งก็ชอบใจกันในความยากนี่แหละ บีบหัวใจดี

เมื่อกี้พึ่งดูผลคะแนนเปรียบเทียบ วรกฤษนี่ขนาดยิงแถวเดี่ยวยังยิงขนาดนี้ผมถือว่าฝีมือเหนียวมาก เมื่อไรเปลี่ยนยิงสองแถวแล้วน่าติดตามชม ยังมีได้ที่หนึ่งของเสตจตั้งสองสนาม เมื่อไรมีปืนเสมอกันนี่มีลุ้นเยอะ
พัฒนาดียินดีด้วยครับ

ป.ล. ฝากพี่นาจาติวแชมป์กองทัพด้วยนะครับ เพราะวรกฤษแข่งมาหลายรอบแล้วเขาเริ่มสาดออกแล้วเดี๋ยวนี้เร็ว Grin Grin Grin ไม่ใช่ธรรมดา Grin Grin Grin

ผมยิงดีขนาดนั้นเลยเหรอพี่ผมยิงห่วยจะตายเมื่อวานนึกว่าไม่ได้ถ้วยแล้ว Grin สนามที่มีนอนยิงผมยังลงผิดท่าเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ได้พี่เลี้ยงดีครับ.... Grin

สนุกมากครับ จัดได้อารมณ์ในการยิงจริงๆ ผมว่าไม่มีสเตรทไหนง่ายเลย ลุ้นทุกสเตรท เมื่อวานเห็นแม็ทซ์ไดเร็กเตอร์เดินยิ้มกริ่มตลอดท้ายซอยยันต้นซอย555....ไอ้สวิงพัดลมนะผมยิงซะหมดแม็ก กะมิสแน่ๆ เพราะมองไม่เห็นรูเลย....พอจบ 5555 ดับเบิ้ลอัลฟ่า...ฟลุ๊กจริงๆ Grin

โอ้ย.....ครั้งหน้าเจอมือแชมป์กองทัพแค่รู้ใจก็ไปอยู่ตาตุ่มแล้ว..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

ขอบพระคุณทุกๆท่านที่คอยสอนด้วยครับโดยเฉพาะพี่ นกไฟสอนผมเป็นพิเศษ ตั้งแต่วันแรกที่เจอติวผมซะหมุนติ๊วววว Grin Grin Grin

สรุปแล้วยิงได้ดีวันดีคืนเพราะพี่ๆทุกๆท่านที่ผมรู้จักครับได้ความรู้คนละเล็กละน้อย ขอบคุณครับบบบบบ

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์