๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:04:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC แถวเดี่ยวในวันที่ 18/9 ที่นวมินทร์  (อ่าน 13043 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 01:09:30 PM »

ไม่ทราบมีนักกีฬาท่านใดสนใจแข่ง IPSC แถวเดี่ยวในวันที่ 18 เดือนนี้บ้างครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 02:02:33 PM »

Grin ไปด้วยคนครับพี่

ขอเชิญมาแข่งกันเยอะๆนะครับรับรองความมันส์ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 02:06:46 PM »

ในวันที่ 18/09/05 เป็นการแข่งขันในรุ่น Open ไม่ใช้เหรอครับหรือมีการแข่งแถวเดี่ยวด้วยครับ ถ้ามีก็น่าจะมีคนสนใจเข้าแข่งแถวเดี่ยวด้วย เห็นครั้งหลังสุดก็มีนักกีฬาร่วมแข่งอยู่หลายท่านครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 03:29:53 PM »

ในวันที่ 18/09/05 เป็นการแข่งขันในรุ่น Open ไม่ใช้เหรอครับหรือมีการแข่งแถวเดี่ยวด้วยครับ ถ้ามีก็น่าจะมีคนสนใจเข้าแข่งแถวเดี่ยวด้วย เห็นครั้งหลังสุดก็มีนักกีฬาร่วมแข่งอยู่หลายท่านครับ

สนใจจัดให้ได้ครับ อยากได้มือใหม่ๆลงแข่งนะจะได้สูสีกัน หามือมาโค่นนายวรกฤษครับ เพิ่งลง 2 ครั้งใน IPSC รับถ้วยไป 2 ใบ พอลง Steel ครั้งแรกแบกถ้วยกลับบ้านอีกแล้ว....อิจฉานะ...5555....ยินดีด้วยครับ พยายามต่อไปให้ดีขึ้นอีกครับเพื่อลงต่อ Standard Division

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 06:52:21 PM »

คุณ Lulu อย่างนี้ครับ  การแข่งไอพีเอสซี เหมือนการชกมวยครับ
มีคู่เอก และคู่ประกอบรายการ

บางแมทช์  มีรุ่นโอเพ่นเป็นคู่เอก แต่ส่วนใหญ่แล้ว จะมีคู่ประกอบรายการ ครบทุกรุ่น
(แสตนดาร์ด+โปรดักชั่น+ลูกโม่)

ถ้าแมทช์ไหนมีรุ่นแสตนดาร์ดเป็นคู่เอก ก็จะไม่มีรุ่นโอเพ่น แล้วมือโอเพ่น จะลงรุ่นนี้แทนหมด
ส่วนรุ่นอื่น (โปรดักชั่น+ลูกโม่ มีเหมือนเดิมครับ)

จริงๆ แล้วรุ่นโปรดักชั่น อาจะกลายเป็นคู่เอก ถ้าสมาชิกเวป อวป. ยิงไอพีซัก 30 คน ในแต่ละแม็ทช์ครับ

แสตนดาร์ดแถวเดี่ยว แยกออกมา เพื่อเราๆ ท่านๆ ที่มี 1911-1991 ครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:20:54 PM »

คุณ Lulu อย่างนี้ครับ การแข่งไอพีเอสซี เหมือนการชกมวยครับ

บางแมทช์ มีรุ่นโอเพ่นเป็นคู่เอก แต่ส่วนใหญ่แล้ว จะมีคู่ประกอบรายการ ครบทุกรุ่น

ถ้าแมทช์ไหนมีรุ่นแสตนดาร์ดเป็นคู่เอก ก็จะไม่มีรุ่นโอเพ่น แล้วมือโอเพ่น จะลงรุ่นนี้แทนหมด
ส่วนรุ่นอื่น (โปรดักชั่น+ลูกโม่ มีเหมือนเดิมครับ)

จริงๆ แล้วรุ่นโปรดักชั่น อาจะกลายเป็นคู่เอก ถ้าสมาชิกเวป อวป. ยิงไอพีซัก 30 คน ในแต่ละแม็ทช์ครับ

แสตนดาร์ดแถวเดี่ยว แยกออกมา เพื่อเราๆ ท่านๆ ที่มี 1911-1991 ครับ

เปรียบซะ..... Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 10:58:47 AM »

คุณ Lulu อย่างนี้ครับ การแข่งไอพีเอสซี เหมือนการชกมวยครับ

บางแมทช์ มีรุ่นโอเพ่นเป็นคู่เอก แต่ส่วนใหญ่แล้ว จะมีคู่ประกอบรายการ ครบทุกรุ่น

เปรียบซะ..... Grin Grin

อ้าว... ก็ไอพีเอสซีแต่ละแมทช์ เขามีโปรโมเตอร์นี่ครับ ...   ผมเลยนึกถึงมวย...   Grin Cheesy
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:56:42 AM »

เห็นภาพทีเดียวเจ้าค่ะ Grin

I am dying... -*-

Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 03:24:14 PM »

เปรียบซะ..... Grin Grin[/color]

ขอคุณมากครับ ผมว่าพวกเพื่อนๆส่วนใหญ่ก็มีปืน 1911-1991 เกือบทั้งนั้นไม่ใช้เหรอครับ ส่วนตัวผมเองไม่ค่อยถนัดปืนแถวเดื่ยวสักเท่าไร ที่จริงไม่ว่าแบบไหนก็ไม่ค่อยจะถนัดแค่พอยิงได้กับได้ยิงเท่านั้นครับ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 08, 2005, 08:26:28 PM »

ไม่มีใครเลยหรือครับ Huh 18 นี้ผมจะยิงกะใครล่ะเนี๊ย Cry

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 08, 2005, 08:34:07 PM »

...ผมจาปายยิงโปรด๊ากช่าน  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 08, 2005, 10:34:42 PM »

...ผมจาปายยิงโปรด๊ากช่าน Grin Grin

ผมก็อยากจะไปครับ  แต่ไปยิงกลัวอายเขาครับ และอีกอย่างจะไปสุราษฎร์ปลายเดือนนี้ กลัววีซ่าไม่ผ่านครับ

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 08, 2005, 10:39:47 PM »

...ผมจาปายยิงโปรด๊ากช่าน Grin Grin

ผมก็อยากจะไปครับ  แต่ไปยิงกลัวอายเขาครับ และอีกอย่างจะไปสุราษฎร์ปลายเดือนนี้ กลัววีซ่าไม่ผ่านครับ

...อายเพราะไม่พร้อมครับ ถ้าเตรียมตัวดีพอสมควรไม่มีปัญหา ผมลงแข่งแมทช์แรก มาแบบไม่รู้อะไรเลยครับ (เป็นตัวอย่างที่ไม่ดี)

...ว่างๆ เรารวมกลุ่มกันซ้อม IPSC กันบ้างดีไหม จัดสเตจสั้นๆ ฝึกยิง  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 08, 2005, 10:49:20 PM »

...อายเพราะไม่พร้อมครับ ถ้าเตรียมตัวดีพอสมควรไม่มีปัญหา ผมลงแข่งแมทช์แรก มาแบบไม่รู้อะไรเลยครับ (เป็นตัวอย่างที่ไม่ดี)

...ว่างๆ เรารวมกลุ่มกันซ้อม IPSC กันบ้างดีไหม จัดสเตจสั้นๆ ฝึกยิง  Wink

ดีครับพี่แก้ว แต่ว่าต้องรวมกันได้สัก  5-6  คน  ครับถึงจะไม่เหนื่อย คิดว่าจะยิงก็เหนื่อยไว้คอยแล้วครับ ( จะพยายามเตรียมอุปกรณ์ไว้ครับ )

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 12, 2005, 11:02:53 AM »

ทีมชมรมนักกีฬายิงปืน สนามยิงปืนตำรวจ ส่งนักกีฬษรุ่นแถวเดี่ยวเข้าประกวด 2 ท่านครับ พี่นกไฟ
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์