๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 09:59:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขัน ณ สนามยิงปืนหาดใหญ่ วันที่ 20-22 มี.ค. 52  (อ่าน 45240 ครั้ง)
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #195 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 06:29:44 PM »

[/quote]     มีแบบนี้มาคอยแจกผ้าเย็นด้วยมั้ยอ่ะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

* 505255441jh3.gif (13.08 KB, 80x80 - ดู 464 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2009, 06:32:20 PM โดย lim4, » บันทึกการเข้า

atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2009, 07:58:12 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
เวริค์สุดๆ เลยครับ อย่างงี้ต้องใช้ซองพกนอกแบบเคาบอยหน่อยนะครับ คาดปืนสองกระบอกแทน underwear  น้ำลายหก
แล้วก็อยู่ประจำในแต่ละจุดยิงนะ  Grin คาดว่าเวลาของแต่ละท่านจะยาวมากจนไม่สามารถใช้เป็นสถิติได้อ่ะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แล้วพี่เจี๊ยบสรรหา้มาประจำในวันแข่งด้วยหรือไม่ครับ  หลงรัก

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2009, 01:00:41 PM »

มีแบบนี้มาคอยแจกผ้าเย็นด้วยมั้ยอ่ะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

[/quote]  อ๋อเพิ่งทราบว่า พี่lim4  ขอรับเฉพาะผ้าเย็น  โดนชก โดนชก โดนชก

เวริค์สุดๆ เลยครับ อย่างงี้ต้องใช้ซองพกนอกแบบเคาบอยหน่อยนะครับ คาดปืนสองกระบอกแทน underwear  น้ำลายหก
แล้วก็อยู่ประจำในแต่ละจุดยิงนะ  Grin คาดว่าเวลาของแต่ละท่านจะยาวมากจนไม่สามารถใช้เป็นสถิติได้อ่ะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แล้วพี่เจี๊ยบสรรหา้มาประจำในวันแข่งด้วยหรือไม่ครับ
  หลงรัก

มีแน่นอนครับคุณต๋อม พี่โพธ แกคงไม่อยากเห็นนักกีฬาเครียด อะไรที่ช่วยผ่อนคลายเครียดได้แกจัดให้อยู่แล้ว ห่วงแต่นักกีฬาสมาธิอย่าแตกออกนอกเป้าละก๋านๆๆๆๆๆๆครับ  Smiley Wink Cheesy Grin

อย่างนี้คุณต๋อม จะหายเครียดมั๊ยค่ะ  Cheesy Cheesy Cheesy

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 02:55:41 AM »

ในโอกาส วันแห่งความรัก
ให้ทุก ๆ คนไทยรักกันดุจพี่น้องสมาชิกอาวุธปืน และกันอิน                                      
                                                       ที่ยิ่งนับวัน ความรัก ความสามัคคียิ่งเหนียวแน่น     

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin         Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #199 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 03:54:39 AM »

หายเครียดไปเยอะเลยล่ะครับ อิอิ
ทำงานให้มาก
ทำให้เวริค์
ทำให้บรรลุผล
จา่กนั้นก็สนุกสนานที่สุด
Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #200 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 04:19:10 AM »

พี่เจี๊ยบครับ
ลูกเลื่อน .22 ผมไม่มีศูนย์หน้า ไม่แน่ใจเรื่องกติกา ใช้ศูนย์กล้องได้หรือเปล่าครับ
หากใช้ศูนย์เปิด เดี๋ยวต้องไปหาไว้ก่อนครับ
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #201 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2009, 11:57:02 AM »

พี่SMalinครับอย่าลืมน้องๆๆทางปัตตานีด้วยนะครับ......ส่วน.22IPSCเด่วจะปั้นเจ้หนึ่งหญิงเดี่ยวของสนามอิงคยุทธปัตตานีไปสู้ส่วนตัวผมน้องชายต้องฝากพี่น้อยกะพี่โยติวเข้มสะแร้วววววววววว หลงรัก หลงรัก หลงรักอืดอย่างแรง

ได้เรย ยยยยยยยยยย น้องรัก...น้าสองคนก็ยังเอาตัวม่ายค่อยรอด ...งานเยอะชามัดเรยยยยยยยจ้า...

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #202 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 01:02:34 AM »

เรียนท่านรองโพธ พี่น้อย โกเพ้ง พี่โย  และทีมหาดใหญ่ ทีมยะลา,เบตง ทีมนราธิวาส ทีมโกลก และเพื่อนพี่น้องชาวปืนที่รักทุกท่าน   ไหว้ ไหว้ ไหว้เนื่องจากชมรมยิงปืนอิงคยุทธจังหวัดปัตตานีได้จัดงานพบปะสังสรรค์พี่น้องชาวปืนขึ้น ณ วันที่15มีนาคม2552ที่จะถึงนี้  ในหนึ่งเพื่อเป็นการเลี้ยงส่งท่านผู้การ  คุณวุฒิ หมอแก้ว (พี่หมอ)ผู้บังคับการจังหวัดทหารบกปัตตานี กระผมน้องชายจึงขออนุญาตเรียนเชิญพี่น้องชาวปืนที่รักทุกท่านเข้าร่วมงานครั้งนี้  ส่วนเรื่องกิจกรรมยิงปืนหรือมีอะไรเพิ่มเติมเปลื่ยนแปลงยังไงกระผมจะโทรแจ้งพวกพี่ๆๆอีกที่ครับ ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

logo maker" border="0
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #203 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 08:26:36 PM »

พี่เจี๊ยบครับลูกเลื่อน .22 ผมไม่มีศูนย์หน้า ไม่แน่ใจเรื่องกติกา ใช้ศูนย์กล้องได้หรือเปล่าครับ
หากใช้ศูนย์เปิด เดี๋ยวต้องไปหาไว้ก่อนครับ

ปืนของคุณต๋อม เป็นปืนที่ทางโรงงานเจตนาสร้างเพื่อใช้ติดกล้องโดยเฉพาะ จึงไม่มีใบศูนย์หน้า - หลัง มั่งครับ
 แต่ประเด็นนี้ไม่มีปัญหาคุณต๋อมสามารถนำปืนกระบอกนี้ติดตั้งกล้องและนำลงแข่งได้เลยครับ

.22 IPSC จัดแบ่งเป็นประเภทเซมิออโตและ ลูกเลื่อน โดยแต่ละประเภทไม่จำกัดการตกแต่ง จะตกแต่งปืนอย่างไรก็ได้ครับ
ถือเป็น OPEN ทั้งเซมิออโต และลูกเลื่อน
  Wink Wink Wink

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #204 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 08:34:41 PM »

เรียนท่านรองโพธ พี่น้อย โกเพ้ง พี่โย  และทีมหาดใหญ่ ทีมยะลา,เบตง ทีมนราธิวาส ทีมโกลก และเพื่อนพี่น้องชาวปืนที่รักทุกท่าน   ไหว้ ไหว้ ไหว้เนื่องจากชมรมยิงปืนอิงคยุทธจังหวัดปัตตานีได้จัดงานพบปะสังสรรค์พี่น้องชาวปืนขึ้น ณ วันที่15มีนาคม2552ที่จะถึงนี้  ในหนึ่งเพื่อเป็นการเลี้ยงส่งท่านผู้การ  คุณวุฒิ หมอแก้ว (พี่หมอ)ผู้บังคับการจังหวัดทหารบกปัตตานี กระผมน้องชายจึงขออนุญาตเรียนเชิญพี่น้องชาวปืนที่รักทุกท่านเข้าร่วมงานครั้งนี้  ส่วนเรื่องกิจกรรมยิงปืนหรือมีอะไรเพิ่มเติมเปลื่ยนแปลงยังไงกระผมจะโทรแจ้งพวกพี่ๆๆอีกที่ครับ ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

รับทราบ และ ขอขอบคุณแทน ท่านรองโพธ พี่น้อย โกเพ้ง พี่โย  และทีมหาดใหญ่ ทีมยะลา,เบตง ทีมนราธิวาส ทีมโกลก
และเพื่อนพี่น้องชาวปืนทุกท่าน สำหรับการเชื่อเชิญร่วมงานครั้งนี้ มีรายละเอียดของงานยังงัย รบกวนแจ้งเพิ่มเติมได้นะครับ
    ไหว้

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #205 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 08:42:44 PM »

เรียนท่านรองโพธ พี่น้อย โกเพ้ง พี่โย  และทีมหาดใหญ่ ทีมยะลา,เบตง ทีมนราธิวาส ทีมโกลก และเพื่อนพี่น้องชาวปืนที่รักทุกท่าน   ไหว้ ไหว้ ไหว้เนื่องจากชมรมยิงปืนอิงคยุทธจังหวัดปัตตานีได้จัดงานพบปะสังสรรค์พี่น้องชาวปืนขึ้น ณ วันที่15มีนาคม2552ที่จะถึงนี้  ในหนึ่งเพื่อเป็นการเลี้ยงส่งท่านผู้การ  คุณวุฒิ หมอแก้ว (พี่หมอ)ผู้บังคับการจังหวัดทหารบกปัตตานี กระผมน้องชายจึงขออนุญาตเรียนเชิญพี่น้องชาวปืนที่รักทุกท่านเข้าร่วมงานครั้งนี้  ส่วนเรื่องกิจกรรมยิงปืนหรือมีอะไรเพิ่มเติมเปลื่ยนแปลงยังไงกระผมจะโทรแจ้งพวกพี่ๆๆอีกที่ครับ ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

รับทราบ..ครับผ๊ม...  มีโอกาส..จะไป..ดวลแก้ว..กะ  พี่ไก่..ที่..แสนจะใจดี..ของ..น้องๆ.. กิ๊วก๊าว

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #206 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 08:49:52 PM »

รับทราบครับ  ไหว้
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #207 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 09:08:25 PM »

คุณต๋อม .22 ลูกเลือน เตรียมซ้อมมือไว้รับมือ หนุ่มเกนหนุ่มสตูลไฟแรงด้วยละครับ
ข่าวว่ามีแม็กซ์ 10 นัดแล้วหนาวเลย แม็กซ์ 5 นัดของผมเร็วยังงัยเทียบแกไม่ได้อยู่แล้ว หาแม็กซ์ 10 เตรียมไว้ด้วยละ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #208 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 09:31:35 PM »

คุณต๋อม .22 ลูกเลือน เตรียมซ้อมมือไว้รับมือ หนุ่มเกนหนุ่มสตูลไฟแรงด้วยละครับ
ข่าวว่ามีแม็กซ์ 10 นัดแล้วหนาวเลย แม็กซ์ 5 นัดของผมเร็วยังงัยเทียบแกไม่ได้อยู่แล้ว หาแม็กซ์ 10 เตรียมไว้ด้วยละ

ไม่แน่ใจว่าเป้าหมายทั้งหมดกี่เป้านะครับ
ผมก็ไม่ค่อยได้ยิงแบบใช้กระสุนมากๆเปลี่ยนแม๊กซ์กันหลายครั้ง ถ้าทางคงต้องหาแม๊กซ์สำรองตามพี่เจี๊ยบแนะนำไว้แล้วล่ะครับ  เยี่ยม
ส่วนเรื่องหนาวเนี่ย คงไม่ต้องแนะนำให้เตรียมเสื้อกันหนาวนะขอรับ  คิก คิก คิก คิก
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #209 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 10:20:32 PM »

ไม่แน่ใจว่าเป้าหมายทั้งหมดกี่เป้านะครับ
ผมก็ไม่ค่อยได้ยิงแบบใช้กระสุนมากๆเปลี่ยนแม๊กซ์กันหลายครั้ง ถ้าทางคงต้องหาแม๊กซ์สำรองตามพี่เจี๊ยบแนะนำไว้แล้วล่ะครับ  เยี่ยม
ส่วนเรื่องหนาวเนี่ย คงไม่ต้องแนะนำให้เตรียมเสื้อกันหนาวนะขอรับ  คิก คิก คิก คิก

จำนวนของเป้า ( เพลท ) ผมไม่ทราบหรอกครับ  แผนยิงแต่ละสะเตจยังไม่ออกมา จึงทราบเพียงว่า มี 4 สะเตจ มีเกริ่นๆว่าสะเตจละ 20 กว่าเป้า ก้ออย่างน้อยคงต้องใช้แม็กซ์ 10 นัดสัก 2 อันกระมั่งครับ ไอ้เรื่องหนาว คุณต๋อมไม่ต้องเตรียมเสื้อหนาวหรอกครับ ผมสิน่าจะหนาวซะเอง เพราะแม็กซ์ผม 5 นัดเอง หาซื้อก้อไม่มีด้วยเซ็งเป็ด เซ็งนกกระจอกเทศเลย

หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15
  พิมพ์