๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 06:03:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขัน ณ สนามยิงปืนหาดใหญ่ วันที่ 20-22 มี.ค. 52  (อ่าน 45237 ครั้ง)
sodaban
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 10:32:48 AM »

เอ่อ... ไอ้ปืนสั้นปั้นเป้านี่ ใช่สั้นชาวบ้านป่าวครับ

สถานการณ์สร้าง"วีรบุรุษ"
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 02:14:28 PM »

เอ่อ... ไอ้ปืนสั้นปั้นเป้านี่ ใช่สั้นชาวบ้านป่าวครับ
   ไหว้  สวัสดีครับ   น่าจะใช่นะครับ  แล้วไม่แข่งไอพีปืนสั้นบ้างหรือครับ   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 03:54:27 PM »

ถูกต้องแล้วครับ    งานนี้สนุกและยิ่งใหญ่แน่นอน  ก็ดูตัวท่านนายสนาม เอาแล้วกัน  ใหญ่ขนาดใหน   ฮิฮิ.....

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 07:41:37 PM »

ขอเรียนเชิญนักกีฬายิงปืนทุกท่านร่วมการแข่งขันยิงปืน รวมพลคนยิงปืนครั้งยิ่งใหญ่   
      รายการ Coke Hatyai Target Sport Shooting Cup
ณ สนามยิงปืนหาดใหญ่ (Hatyai Shooting Range) ต.บ้านพรุ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา โทร.074 553623
            1.IPSC ลูกซอง
            2.IPSC ไรเฟิล .22 LR
            3.IPSC ปืนสั้น
            4.ปืนสั้นปั้นเป้า
            5.Speed ลูกซอง,ปืนสั้น,ไรเฟิล.22 LR  
                   รายละเอียด ติดตามได้เร็วๆ นี้

หวังว่าผมคงได้ต้อนรับเพื่อนๆนักกีฬาทุกๆท่านนะครับ

พ.ต.อ.  โพธ  สวยสุวรรณ
                                                                                นายสนามยิงปืนหาดใหญ่  

แหม๋จัดตรงกันเลย Grin Grin Grin

ต้องกราบขออภัยทางสมาคมด้วยใจจริงครับ ไหว้

เนื่องจากก่อนวางแผนจัดวางวันเวลาในการแข่งขัน  ทางคณะกรรมการสนามได้พยามติดตามในเว็บไซด์การแข่งขันต่างๆมาประมาณเดือนกว่าๆ

ถึงสองเดือนแล้วครับ

แต่..ไม่พบการจัดการแข่งขันของทางสมาคมเลย...จึงได้ดำเนินการในขั้นตอนอื่นๆ ไป และได้ทราบในภายหลัง...ว่าไม่แสดงไว้ในเว็บการแข่งขัน

จึงเรียนขอโทษมาด้วยความเคารพยิ่งครับ ไหว้

.....คณะกรรมการจัดการแข่งขัน สนามยิงปืนหาดใหญ่

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 08:21:17 PM »

ต้องกราบขออภัยทางสมาคมด้วยใจจริงครับ ไหว้

เนื่องจากก่อนวางแผนจัดวางวันเวลาในการแข่งขัน  ทางคณะกรรมการสนามได้พยามติดตามในเว็บไซด์การแข่งขันต่างๆมาประมาณเดือนกว่าๆ

แต่..ไม่พบการจัดการแข่งขันของทางสมาคมเลย...จึงได้ดำเนินการในขั้นตอนอื่นๆ ไป และได้ทราบในภายหลัง...ว่าไม่แสดงไว้ในเว็บการแข่งขัน

จึงเรียนขอโทษมาด้วยความเคารพยิ่งครับ ไหว้

.....คณะกรรมการจัดการแข่งขัน สนามยิงปืนหาดใหญ่

ไม่เป็นไรครับ Grin Grin Grin  คือถ้าว่างนักกีฬาเราจะจะพยายามไปร่วมเท่านั้นเอง คนจะได้เยอะๆ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 11, 2009, 01:25:46 AM »

ไม่เป็นไรครับ Grin Grin Grin  คือถ้าว่างนักกีฬาเราจะจะพยายามไปร่วมเท่านั้นเอง คนจะได้เยอะๆ
ครับขอเห็นด้วยและยินดีให้ความร่วมมือกับทุกฝ่ายอย่างเต็มใจครับ   งั้นไปทั้งสองงานเลยแล้วกันนะ  .....    หลงรัก

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 11, 2009, 09:31:14 AM »

ดีใจจังเลย...สมาคม,อาร์โอ กับสนาม น่ารักอย่างนี้ นักกีฬาตัวเล็กๆเห็นแล้ว ปลื้มจายจัง เยี่ยม

น่ารักจริงๆ ขอให้สามัคคีอย่างนี้ตลอดไปน๊า....จะขอไปร่วมสนุกด้วยคนนะคร๊าบ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
shah_vip
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 11, 2009, 12:50:21 PM »

งานนี้คงมีโอกาสได้ไปหาประสบการณ์ครับ

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 11, 2009, 09:49:07 PM »

ต้องการ RO มั้ยครับ Grin Grin Grin

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 11, 2009, 10:01:55 PM »

ต้องการ RO มั้ยครับ Grin Grin Grin
   ไหว้ สวัสดีครับพี่เล็ก สบายดีไหมครับไม่ได้เจอกันนานๆๆมากๆครับ   ไหว้
                   หลงรัก   ต้องการมากๆครับพี่เล็กว่างไหมครับถ้าว่างก็เชิญด้วยครับ     หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
CTU
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 08:07:56 AM »

คราวนี้ไม่พลาดแน่ครับ เยี่ยม
chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 10:09:53 AM »

นักกีฬามากกว่าปีที่แล้ว อย่างแน่นอน
สายฟ้า
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 10:47:19 AM »

นักกีฬามากกว่าปีที่แล้ว อย่างแน่นอน

ช่ายครับ ปีที่แล้วผมประทับใจการจัดของสนามหาดใหญ่มากๆ  เยี่ยม

ปีนี้ต้องไปแน่นอนครับพ้ม..... หลงรัก หลงรัก

สายฟ้า
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 10:54:45 AM »

ช่ายครับ ปีที่แล้วผมประทับใจการจัดของสนามหาดใหญ่มากๆ  เยี่ยม

ปีนี้ต้องไปแน่นอนครับพ้ม..... หลงรัก หลงรัก

ไม่ทราบว่า ชุดครูฝึกเก่งๆจากชม SPSC มาด้วยไหมครับ  เยี่ยม

ที่เบตงยังประทับใจอยู่ครับ....อยากเจออีกครับ... ยิ้มีเลศนัย

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 12, 2009, 03:18:09 PM »

ไม่ทราบว่า ชุดครูฝึกเก่งๆจากชม SPSC มาด้วยไหมครับ  เยี่ยม

ที่เบตงยังประทับใจอยู่ครับ....อยากเจออีกครับ... ยิ้มีเลศนัย

ลูกซองรณยุทธมาแน่ๆ...ครับ                ยิ้มีเลศนัย 

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 15
  พิมพ์