๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:14:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขัน ณ สนามยิงปืนหาดใหญ่ วันที่ 20-22 มี.ค. 52  (อ่าน 45239 ครั้ง)
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 09:06:00 PM »

ขอเรียนเชิญนักกีฬายิงปืนทุกท่านร่วมการแข่งขันยิงปืน รวมพลคนยิงปืนครั้งยิ่งใหญ่   
      รายการ Coke Hatyai Target Sport Shooting Cup
ณ สนามยิงปืนหาดใหญ่ (Hatyai Shooting Range) ต.บ้านพรุ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา โทร.074 553623
            1.IPSC ลูกซอง
            2.IPSC ไรเฟิล .22 LR
            3.IPSC ปืนสั้น
            4.ปืนสั้นปั้นเป้า
            5.Speed ลูกซอง,ปืนสั้น,ไรเฟิล.22 LR   
                   รายละเอียด ติดตามได้เร็วๆ นี้

หวังว่าผมคงได้ต้อนรับเพื่อนๆนักกีฬาทุกๆท่านนะครับ

พ.ต.อ.  โพธ  สวยสุวรรณ
                                                                                นายสนามยิงปืนหาดใหญ่   

atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 10:53:58 PM »

รอติดตาม/สนับสนุนครับ ไม่ติดภารกิจเร่งด่วนเข้าร่วมแน่นอนครับ  เยี่ยม
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 05:18:40 AM »

รอติดตาม/สนับสนุนครับ ไม่ติดภารกิจเร่งด่วนเข้าร่วมแน่นอนครับ  เยี่ยม

เหมือนกันครับ เพราะช่วงดังกล่าวใกล้เวลาสอบของนักเรียนครับ Grin Cheesy

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 07:17:20 AM »

ถ้าไม่ติดเรื่องการสอบเข้าเรียนของลูก        ผมตั้งใจว่าจะไปแน่นอนครับท่าน  หลงรัก  หลงรัก
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 07:47:19 AM »

ถ้าไม่ติดเรื่องการสอบเข้าเรียนของลูก        ผมตั้งใจว่าจะไปแน่นอนครับท่าน  หลงรัก  หลงรัก

ช่วงนั้นเด็กปิดเทอมแล้วครับ ป๋า...ฮ่า ฮ่า...อยากเจอป๋า.....คนเก่ง ไปนะ ไปนะ เยี่ยม เยี่ยม

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 09:58:54 AM »

ขอเรียนเชิญนักกีฬายิงปืนทุกท่านร่วมการแข่งขันยิงปืน รวมพลคนยิงปืนครั้งยิ่งใหญ่   
      รายการ Coke Hatyai Target Sport Shooting Cup
ณ สนามยิงปืนหาดใหญ่ (Hatyai Shooting Range) ต.บ้านพรุ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา โทร.074 553623
            1.IPSC ลูกซอง
            2.IPSC ไรเฟิล .22 LR
            3.IPSC ปืนสั้น
            4.ปืนสั้นปั้นเป้า
            5.Speed ลูกซอง,ปืนสั้น,ไรเฟิล.22 LR  
                   รายละเอียด ติดตามได้เร็วๆ นี้

หวังว่าผมคงได้ต้อนรับเพื่อนๆนักกีฬาทุกๆท่านนะครับ

พ.ต.อ.  โพธ  สวยสุวรรณ
                                                                                นายสนามยิงปืนหาดใหญ่  

แหม๋จัดตรงกันเลย Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 12:19:02 PM »

ขอบพระคุณค่ะ ไหว้
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 10:34:53 PM »

เพื่อนๆ ทางใต้..ที่ไม่ติดงานใดๆ....ไม่ควรพลาดน๊ะ   ขอบอก   มีให้เฮ...อีก  แว้ว..   น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
m67chai
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 11:09:24 PM »

ipscปืนสั้น ไม่เคยลงแข่งขันมาก่อน  ลงแข่งขันได้ไหมครับ
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 01:12:43 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
สวัสดีปีใหม่ครับ พี่บุญสวัสดิ์  ขอให้ภาระกิจราบรื่น จะได้เจอกันสนามหาดใหญ่อีกนะครับ

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 01:19:17 AM »

ขอบพระคุณค่ะ แล้วไปร่วมด้วยมั๊ยค่ะ Smiley Wink Cheesy Grin

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 01:28:39 AM »

เพื่อนๆ ทางใต้..ที่ไม่ติดงานใดๆ....ไม่ควรพลาดน๊ะ   ขอบอก  มีให้เฮ...อีก  แว้ว..   น้ำลายหก

เพื่อนๆทุกภาคดีกว่าครับโกเพ้ง เชิญเพื่อนๆทุกภาคเลยครับ งานนี้มีให้เฮ กันจริงๆ มีเฮนะครับ 

แน่ะบอกมีเฮ  พี่เขาแซวอยู่นั้นแหละ มีไฮๆๆๆๆๆๆโล    เง้ยยยยยยยย
   Wink Cheesy Grin Wink Cheesy Grin

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 07:18:29 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
สวัสดีปีใหม่ครับ พี่บุญสวัสดิ์  ขอให้ภาระกิจราบรื่น จะได้เจอกันสนามหาดใหญ่อีกนะครับ

ขอบพระคุณมากครับ     ไหว้    โชคดีปีใหม่เช่นกันครับท่านเจี๊ยบ    หลงรัก      ถ้าไม่ติดเรื่องที่สำคัญสุดๆล่ะก็   ได้พบกันครับท่าน  Grin Cheesy Grin   
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 07:51:58 AM »

ขอบพระคุณค่ะ แล้วไปร่วมด้วยมั๊ยค่ะ Smiley Wink Cheesy Grin

ไปไม่ได้ค่ะพี่เจี๊ยบ ต้องดูแลทางบ้านค่ะพี่
ขอบพระคุณค่ะ
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 09:51:21 AM »

ipscปืนสั้น ไม่เคยลงแข่งขันมาก่อน  ลงแข่งขันได้ไหมครับ

มาล่วงหน้า ก่อนแข่ง..สัก..1 วันได้ไหมครับ...          จะได้ให้  เจ้าหน้าที่สนามหาดใหญ่  แนะนำ อุปกรณ์ และ ดูแลเรื่อง เทคนิคการยิง..อย่างปลอดภัย..และแม่น

แถม..ด้วยการ..ดูแล..ภาคกลางคืน.. ก่อนแข่ง..จาก พี่เจี๊ยบ.....แฮ่ๆ...   ฮ่า..เฮิ้ววววว.....

อ้าว..??  น้าน้อย...จะไป..ด้วย..เรอะ.....

ขึ้นขี่หลัง(มอไซด์)...ได้..เลย.......เฮิ้วววววว....                   

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
หน้า: [1] 2 3 4 ... 15
  พิมพ์