๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 11:37:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การขอ ใบป.3 ยากหรอครับ  (อ่าน 5246 ครั้ง)
supermankrab
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 10:15:47 AM »

ขอที่อำเภอยากหรือเปล่าขึ้นอยู่กับท้องที่ แต่ที่แน่ๆ ขออนุญาตจากเมียยากกว่าครับ
เห็นด้วยครับ
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 10:18:46 AM »

..พี่ชายเป็นนายอำเภอ แต่ไม่ได้อยู่ในพื้นที่ของแกและก็ไม่เคยใช้อภิสิทธิ์ตรงนี้ ทำตามระเบียบของทางราชการทุกอย่าง ไม่ให้ก็คงต้องอุธรณ์กันตามระเบียบ.. เยี่ยม

+1 ครับ.. เขียนได้ถูกใจ  เยี่ยม เยี่ยม
engagement_รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 121

"เกิดมาในดินแดน_จักต้องแทนคุณแผ่นดิน"

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 10:38:56 AM »

ขอที่อำเภอยากหรือเปล่าขึ้นอยู่กับท้องที่ แต่ที่แน่ๆ ขออนุญาตจากเมียยากกว่าครับ
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

.....ประชาธิปไตยจะประสบผลสำเร็จได้ จะต้องประกอบไปด้วยปัจจัยเหล่านี้อยู่ในหมู่ผู้มีสิทธิเลือกตั้ง 51%ขึ้นไป คือ 1.ความรู้หนังสือ 2.ความตื่นตัวทางสังคม เศรษฐกิจ การเมือง และที่สำคัญที่สุดคือ 3.ศีลธรรม มิฉะนั้นแล้วประชาธิปไตยจะเป็นเพียงเครื่องมือในการหลอกลวงประชาชนเท่านั้น จาก Prabhat Ranjan Sarka.....
K-KIMBER
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 10:48:01 AM »

มันแล้วแต่พื้นที่ครับ อีกอย่างถ้าเอกสารครบถ้วนถูกต้องก็ลุยเลย อย่าไปฟังใครเขาบอกมา ลองดูครับ ยกตัวอย่างกระทู้นี่ครับ http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=16146.0
TzR__
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 06:44:09 PM »

[/quote]แล้วตัวท่านเองหละครับขอได้ขนาดไหนมาบ้างแล้ว....[/quote]
ผมยังอายุไม่ถึงครับ เลยยังไม่ได้ขอ

แต่กะว่า หากอายุถึงเลย จะซื้อเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2009, 06:48:23 PM โดย ไพรัช » บันทึกการเข้า
TzR__
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 06:48:57 PM »

ผมยังอายุไม่ถึงครับ

แต่กะว่า หากอายุถึงเมื่อไหร่ ขอเลย ครับ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 07:26:03 PM »

ผมเห็นเพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาว  อ.ว.ป. ได้เริ่มหัวข้อเกี่ยวกับการขอใบ ป.3  ว่า ขอยากบ้าง นายอำเภอไม่ให้บ้าง ฯลฯ

ผมอยากทราบว่า

ทำไม หลาย ๆ คนจึงประสบปัญหาเรื่องการขอใบ ป.3

ซึ่งไม่มีคดีติดตัว และ มีคุณสมบัติครบทุกอย่าง

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

___/\___

คำตอบก็อยู่ที่ตัวคำถามไงครับ...

The best way to predict the future is to invent it.
civic666
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 02:21:46 PM »

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เห็นด้วยเช่นกันครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนที่รับราชการ ถือว่ารับงานของราชะมาทำต่อ สิ่งแรกที่ต้องทำ
คือต้องรักประชาชน ทำงานเพื่อประชาชน
mat031
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 02:33:41 PM »

เห็นด้วยเช่นกันครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมโชคดีแฟนไม่ว่าครับ นายก็ไม่ว่า(มั้ง) แต่หลังๆให้รอ 5-6 เดือนตลอดเลยครับ

ปืนเป็นอุปกรณ์ ไม่ใช่อาวุธ
ของชิ้นหนึ่งจะเป็นอาวุธหรือไม่ ผู้ใช้เป็นคนกำหนดให้มันเป็น
kai850
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 38

เรารักในหลวงครับ

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 08, 2009, 03:37:28 PM »

ขอยากไม่ยากอยู่ที่ความสามารถผู้ขอครับ หลงรัก หลงรัก

<a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">Goodnight comments" title="Goodnight comments[/url]<p><a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">comments hi5 ฮิต![/url]
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์