อยากทราบราคาปืนมากๆๆ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ

(1/6) > >>

k.bee:
อยากทราบราคาปืนตอนนี้ว่าอยู่ประมาณเท่าไหร่ ช่วยแนะนำยี่ห้อและรุ่นทีว่าตอนนี้รุ่นไหนดีที่สุด มีใบป.3 แล้ว ขนาด 9 มม. ต่อมา 2 รอบแล้วด้วย เช่น cz75,browning high powering,  beretta modle 92 เป็นต้น ช่วยแนะทีนะค่ะ จะรอค่ะ

ปล,ถ้าไม่ลบกวนช่วยตอบทางเมลให้ก็ได้นะค่ะ ( my_k.bee@hotmail.com) ขอบคุณค่ะ

Sticker:
ใจเย็นๆก่อนนะครับ ค่อยๆศึกษาจากกระทู้ปืนต่างๆในเวปนี้ดูก่อน ...แล้วเปรียบเทียบและตัดสินใจ..
ราคา..ผมไม่ทราบต้องโทรเช็คทางร้านปืน
ส่วนยี่ห้อที่ยกตัวอย่างมานั้น ถ้าเป็น ๙ มม. ผมชอบ cz 75 compact เหล็กทั้งกระบอก
ส่วนถ้าเป็นขนาด .๔๕ ชอบ colt ๑๙๑๑ us army ครับ..........

51:
เออ...browning high power ครับ...
มิใช่ browning high powering ครับ คริ คริ

ส่วนราคาที่หน้าร้านนั้น  ผมไม่ทราบครับ
แต่ถ้าราคาบราวนิงค์ไฮฯ ที่ผม.....แค่ หัวใจดวงเดียว เท่านั้นเองครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง:
อ้างจาก: akaluck ที่ มกราคม 01, 2009, 09:18:44 PM

อยากทราบราคาปืนตอนนี้ว่าอยู่ประมาณเท่าไหร่ ช่วยแนะนำยี่ห้อและรุ่นทีว่าตอนนี้รุ่นไหนดีที่สุด มีใบป.3 แล้ว เช่น cz75,browning high powering, colt .45 modle 1911 us army, beretta modle 92 เป็นต้น ช่วยแนะทีนะค่ะ จะรอค่ะ

ปล,ถ้าไม่ลบกวนช่วยตอบทางเมลให้ก็ได้นะค่ะ ( my_k.bee@hotmail.com) ขอบคุณค่ะ

แล้วคุณ akaluck ขอใบป.3 ขนาดไหนมาครับ^^

51:
อ้างจาก: gUnbOy ที่ มกราคม 01, 2009, 09:28:55 PM

อ้างจาก: akaluck ที่ มกราคม 01, 2009, 09:18:44 PM

อยากทราบราคาปืนตอนนี้ว่าอยู่ประมาณเท่าไหร่ ช่วยแนะนำยี่ห้อและรุ่นทีว่าตอนนี้รุ่นไหนดีที่สุด มีใบป.3 แล้ว เช่น cz75,browning high powering, colt .45 modle 1911 us army, beretta modle 92 เป็นต้น ช่วยแนะทีนะค่ะ จะรอค่ะ

แล้วคุณ akaluck ขอใบป.3 ขนาดไหนมาครับ^^

ใบ ป.3 ขนาด fullsize ของบราวนิงค์ไฮฯ ไงย่ะหล่อน คริ คริ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป