๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 07:17:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ขอฝากตัวด้วยค่ะ  (อ่าน 3239 ครั้ง)
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 10:58:08 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ  Grin

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
ปลายฟ้า+รักในหลวง
ดีที่สุดแล้ว
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:01:48 AM »

สวัสดีปีใหม่ค่ะ...พี่ๆๆที่น่ารักทุกคน...ขออวยพรให้โชคดีและมีความสุขมากมายก่ายกองเลยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2008, 11:04:46 AM โดย KAMEJIRA » บันทึกการเข้า

ถ้าเรารู้สึกว่า...สิ่งที่ทำลงไปเป็นเหมือนกับเพียงน้ำหยดหนึ่งในมหาสมุทร
แต่มหาสมุทร...คงจะมีน้ำน้อยลง  ถ้าขาดน้ำหยดนั้นไป.
We ourselves  fell  that  what  we  are  doing  is  just  a  drop  in  the  ocean.
But  the  ocean  would  be  less  because  of  that  missing  drop.
pb&glock19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 33

"ฟ้าหลังฝน ย่อมสดใสเสมอ"

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:07:36 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ  Cheesy  แล้วก็สวัสดีปีใหม่ด้วยครับ +1 สำหรับอาวุธประจำตัวด้วยครับ  Grin

ดูคนดี...ดูที่...การกระทำ
ดูผู้นำ...ดูที่...การเสียสละ
คนดี... คิดดี... สังคมดี
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:09:22 AM »

ถ้าเรารู้สึกว่า...สิ่งที่ทำลงไปเป็นเหมือนกับเพียงน้ำหยดหนึ่งในมหาสมุทร
แต่มหาสมุทร...คงจะมีน้ำน้อยลง  ถ้าขาดน้ำหยดนั้นไป.
We ourselves  fell  that  what  we  are  doing  is  just  a  drop  in  the  ocean.
But  the  ocean  would  be  less  because  of  that  missing  drop.
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:13:52 AM »

สวัสดีครับยินดีต้อนรับครับ  ไหว้

ค่อยๆเริ่มศึกษาก่อนครับ ถ้าให้ดีก็ต้องมีโอกาศได้จับปืนครับ เช่นตามพวกพี่ๆเค้าไปลองยิงจะได้มีโอกาสได้ทดลองและสัมผัสหลายๆยี่ห้อ
แล้วสุดท้ายค่อยมาตัดสินใจครับว่าตัวเองเหมาะกับปืนแบบไหนมากสุด

ในเวปเรามีผู้หญิงยิงปืนเก่งๆก็เช่น เจ๊โม่ เจ๊โอ ครับ ลองปรึกษาได้ครับ  เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:19:09 AM »

ขอ+1  ให้ด้วยเช่นกันนะคะ..คุณ  pb&glock19

pb&glock19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 33

"ฟ้าหลังฝน ย่อมสดใสเสมอ"

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:33:27 AM »

ขอ+1  ให้ด้วยเช่นกันนะคะ..คุณ  pb&glock19
ขอบคุณมากครับ ถ้ามีเวลาก็เข้ามาบ่อยๆนะครับ ถ้าสงสัยและอยากรู้อะไรเกี่ยวกับอาวุธปืนก็ตั้งกระทู้สอบถามได้นะครับ พี่ๆในนี้ใจดีทุกคนครับ  Cheesy

ดูคนดี...ดูที่...การกระทำ
ดูผู้นำ...ดูที่...การเสียสละ
คนดี... คิดดี... สังคมดี
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 02:12:26 PM »

สวัสดีครับ  Grin
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์